Kết quả bóng đá trận CD Marchamalo vs AD Union Adarve, 15:00 ngày 30/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 30/08/2026
CD Marchamalo 2 Kết thúc HT 1-0 0
AD Union Adarve
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| CD Marchamalo | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| 2 - 0 ⚽ | 30' | |
| 45' | ||
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| 52' | ||
| 53' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 55' | |
| 4 - 0 ⚽ | 64' | |
| 5 - 0 ⚽ | 64' | |
| 67' | ||
| 87' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 8 | 16 |
| Mất bàn | 0 | 4 | 12 | 10 |
| Điểm | 9 | 2 | 13 | 15 |
Chủ = CD Marchamalo · Khách = AD Union Adarve
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Marchamalo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (24%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (40%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 9 (24%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (19%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CD Marchamalo 0 (0%)Hòa 0 (0%)AD Union Adarve 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/21 | CD Marchamalo | 0-5 (0-2) | AD Union Adarve | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Marchamalo
TTBBHBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | CD Marchamalo | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | - | - | T |
| 15/08/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 (0-0) | CD Marchamalo | -0.25 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Sonseca | 1-0 (0-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 03/05/26 | CD Marchamalo | 0-4 (0-4) | CD Azuqueca | - | - | B |
| 25/04/26 | Villarrubia CF | 2-2 (2-2) | CD Marchamalo | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Marchamalo | 0-1 (0-0) | CD Tarancon | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Pedroneras | 0-1 (0-1) | CD Marchamalo | - | - | T |
| 02/04/26 | CD Marchamalo | 1-3 (1-1) | CS Puertollano | - | - | B |
| 29/03/26 | AD San Clemente | 1-0 (1-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 22/03/26 | CD Marchamalo | 1-0 (1-0) | CD Villacanas | - | - | T |
| 15/03/26 | CD Illescas | 2-1 (1-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 07/03/26 | CD Marchamalo | 2-2 (1-0) | Manchego Ciudad | - | - | H |
| 01/03/26 | CP Villarrobledo | 2-1 (2-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 21/02/26 | CD Marchamalo | 2-1 (2-1) | Albacete B | - | - | T |
| 15/02/26 | La Solana | 2-5 (1-1) | CD Marchamalo | - | - | T |
| 07/02/26 | CD Marchamalo | 0-2 (0-0) | Toledo | - | - | B |
| 01/02/26 | Cazalegas | 0-0 (0-0) | CD Marchamalo | - | - | H |
| 25/01/26 | CD Marchamalo | 3-1 (2-0) | Huracan de Balazote | - | - | T |
| 17/01/26 | CD Guadalajara B | 1-0 (0-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 10/01/26 | CD Marchamalo | 2-1 (1-1) | Sonseca | - | - | T |
Thành tích gần đây — AD Union Adarve
HHBHTTTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/8 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | AD Union Adarve | 2-2 (1-0) | Getafe B | -0.75 | 2.5 | H |
| 20/08/26 | Siello | 0-0 (0-0) | AD Union Adarve | - | - | H |
| 16/08/26 | AD Union Adarve | 0-1 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | - | - | B |
| 13/08/26 | Torrejon CF | 1-1 (0-1) | AD Union Adarve | - | - | H |
| 10/05/26 | AD Union Adarve | 5-0 (1-0) | Ciudad de Madrid | +0.75 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Las Rozas | 0-2 (0-1) | AD Union Adarve | - | - | T |
| 26/04/26 | AD Union Adarve | 3-1 (1-1) | CD Galapagar | - | - | T |
| 19/04/26 | AD Union Adarve | 3-0 (3-0) | Villaverde Boetticher CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Atletico Madrid C | 3-0 (2-0) | AD Union Adarve | - | - | B |
| 02/04/26 | AD Union Adarve | 1-0 (1-0) | Siello | - | - | T |
| 28/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-2 (0-1) | AD Union Adarve | - | - | H |
| 22/03/26 | AD Union Adarve | 4-3 (1-1) | Leganes B | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (1-0) | AD Union Adarve | 0 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | AD Union Adarve | 2-2 (2-0) | Torrejon CF | - | - | H |
| 01/03/26 | AD Parla | 0-1 (0-0) | AD Union Adarve | - | - | T |
| 22/02/26 | AD Union Adarve | 2-1 (0-1) | Alcorcon B | +0.5 | 2 | T |
| 14/02/26 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 (0-0) | AD Union Adarve | - | - | B |
| 08/02/26 | AD Union Adarve | 1-2 (0-0) | CDF Tres Cantos | +1 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | RCD Carabanchel | 0-1 (0-0) | AD Union Adarve | - | - | T |
| 25/01/26 | AD Union Adarve | 0-2 (0-0) | Mostoles | -0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
32
Sút bóng
511
Sút cầu môn
22
Tấn công
4566
Tấn công nguy hiểm
2236
Sút ngoài cầu môn
39
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Marchamalo (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
AD Union Adarve (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Marchamalo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.40 | 0.79 | 2.00 | 1.04 | 1.02 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.70 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.38 | 0.89 | 2.50 | 0.78 | 0.99 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 2.75 | 3.00 ↓ | 2.50 ↑ | 0.75 ↓ | 2.00 | 1.00 ↑ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.74 | 2.85 | 2.47 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 | |
| 12bet | Sớm | 2.74 | 2.85 | 2.47 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 | |
| Crown | Sớm | 2.70 | 2.97 | 2.42 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.59 | 2.86 | 2.40 | 0.99 | 2.25 | 0.77 | 0.96 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 65.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.73 | 2.99 | 2.52 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.01 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 41.00 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.30 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.80 | 2.99 | 2.31 | 0.75 | 2.25 | 0.97 | 0.72 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.67 ↑ | 11.00 ↑ | 2.59 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.25 | 2.25 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.79 | 3.33 | 2.40 | 0.94 | 2.50 | 0.79 | 1.00 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.60 ↑ | 31.00 ↑ | 4.56 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.30 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.75 | 2.80 | 2.50 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Marchamalo | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| AD Union Adarve | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).