Kết quả bóng đá trận CD Magallanes vs Cobreloa, 02:00 ngày 13/08/2026
Primera B (Chile) · 02:00 ngày 13/08/2026
CD Magallanes 2 Kết thúc HT 1-1 2
Cobreloa
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 0
Diễn biến trận đấu
| CD Magallanes | Phút | |
| Facundo Peraza 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| Ruben Ignacio Farfan Arancibia | 27' | |
| 33' | Matias Sandoval | |
| 36' | ⚽ 1 - 1 Cristian Muga | |
| 41' | Gustavo Gotti | |
| HT 1-1 | ||
| Facundo Peraza 2 - 1 ⚽ | 54' | |
| 72' | ⚽ 2 - 2 Tomás Aránguiz | |
| Jeremias James | 85' | |
| 90+5' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 18 | 10 |
| Điểm | 6 | 6 | 13 | 16 |
Chủ = CD Magallanes · Khách = Cobreloa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Magallanes | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 9 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 8 (28%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 10 (34%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Bảng xếp hạng
CD Magallanes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 5 | 7 | 38 | 37 | 35 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 21 | 19 | 17 | 10 |
| Sân khách | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 18 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 12 | - | - |
Cobreloa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 8 | 3 | 38 | 23 | 38 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 8 | 2 | 1 | 27 | 9 | 26 | 1 |
| Sân khách | 10 | 2 | 6 | 2 | 11 | 14 | 12 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
CD Magallanes 3 (16%)Hòa 8 (42%)Cobreloa 8 (42%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 4 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/03/26 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 18/08/25 | CD Magallanes | 3-4 (1-4) | Cobreloa | - | - | B |
| 13/04/25 | Cobreloa | 2-0 (0-0) | CD Magallanes | -0.5 | 2.25 | B |
| 30/09/22 | Cobreloa | 1-1 (0-0) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/09/22 | CD Magallanes | 0-0 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2 | H |
| 06/08/22 | Cobreloa | 1-0 (1-0) | CD Magallanes | 0 | 2.25 | B |
| 24/03/22 | CD Magallanes | 2-1 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/10/21 | Cobreloa | 2-1 (2-0) | CD Magallanes | 0 | 2 | B |
| 07/06/21 | CD Magallanes | 2-2 (0-2) | Cobreloa | +1 | 2.25 | H |
| 23/12/20 | CD Magallanes | 1-1 (1-1) | Cobreloa | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/03/20 | Cobreloa | 0-1 (0-0) | CD Magallanes | -0.75 | 2.75 | T |
| 26/05/19 | Cobreloa | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 04/11/18 | CD Magallanes | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 14/05/18 | Cobreloa | 3-2 (1-2) | CD Magallanes | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/10/17 | Cobreloa | 1-2 (1-0) | CD Magallanes | - | - | T |
| 23/04/17 | CD Magallanes | 3-4 (0-2) | Cobreloa | +0.5 | 2.5 | B |
| 12/12/16 | Cobreloa | 2-1 (2-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/16 | CD Magallanes | 1-1 (1-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 11/10/15 | Cobreloa | 2-1 (0-0) | CD Magallanes | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — CD Magallanes
TTBBBBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Deportes Temuco | 3-4 (2-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | +0.25 | 3 | T |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-0) | Audax Italiano | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | CD Magallanes | 1-2 (1-2) | Palestino | -0.5 | 3 | B |
| 28/06/26 | Audax Italiano | 2-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | Palestino | 4-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.75 | B |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | -0.75 | 3 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/05/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | CD Magallanes | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Union San Felipe | 0-1 (0-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/03/26 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/03/26 | Union Espanola | 1-2 (1-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Cobreloa
HHTTHBTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Cobreloa | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Curico Unido | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 26/07/26 | Cobreloa | 4-2 (2-1) | Deportes Santa Cruz | +1.25 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | Cobreloa | 1-0 (0-0) | Deportes La Serena | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/07/26 | Cobresal | 2-2 (2-1) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Deportes La Serena | 2-1 (2-0) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | Cobreloa | 2-0 (0-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Puerto Montt | 1-1 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | Cobreloa | 2-0 (2-0) | Rangers Talca | +1 | 2.75 | T |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/04/26 | Cobreloa | 3-1 (2-1) | San Luis Quillota | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | H |
| 30/03/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/03/26 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 14/03/26 | Deportes Iquique | 1-2 (1-2) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | Cobreloa | 5-1 (3-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Thẻ vàng
23
Sút bóng
118
Sút cầu môn
34
Tấn công
6671
Tấn công nguy hiểm
4138
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
1310
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
810
Việt vị
21
Quả ném biên
2331
So Sánh Sức Mạnh
49 51
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T3 H8 B8T8 H8 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H5 B2T2 H5 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Magallanes (29 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Cobreloa (29 trận)
Ghi 1.66 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Magallanes (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (63%)Hòa 1 (6%)Xỉu 5 (31%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOO
Cobreloa (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (63%)Hòa 3 (19%)Bại 3 (19%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Magallanes | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1977-1-7 | |
| Sân nhà | Municipal de Calama | |
| 0 | Sức chứa | 20180 |
| Braulio Antonio Leal Salvo | HLV | Cesar Bravo |
| Khu vực | Calama |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.38 | 3.20 | 2.70 | 0.80 | 2.25 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.09 ↓ | 11.00 ↑ | 6.10 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.70 | 0.91 | 2.50 | 0.88 | 0.78 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.39 | 3.10 | 2.65 | 1.04 | 2.25 | 0.70 | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 2.90 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.20 ↓ | 9.50 ↑ | 2.80 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.38 | 2.80 | 2.90 | 0.69 | 2.00 | 0.97 | - | - | - |
| Live | 6.26 ↑ | 1.19 ↓ | 8.83 ↑ | 2.57 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.37 | 3.15 | 2.63 | 1.04 | 2.25 | 0.70 | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.36 ↓ | 4.15 ↑ | 6.90 ↑ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 0.98 ↓ | 0.25 | 0.86 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.27 | 3.20 | 2.52 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.03 ↓ | 14.50 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.31 | 3.00 | 2.66 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.77 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 7.60 ↑ | 1.12 ↓ | 9.80 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 2.94 | 2.97 | 0.75 | 2.00 | 1.01 | 1.01 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 12.60 ↑ | 1.02 ↓ | 17.10 ↑ | 5.85 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 2.95 | 2.85 | 0.94 | 2.25 | 0.61 | 0.88 | 0.25 | 0.65 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 7.03 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.37 | 3.19 | 2.66 | 0.97 | 2.75 | 0.78 | 0.77 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 8.12 ↑ | 1.14 ↓ | 11.31 ↑ | 3.06 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.87 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 14.50 ↑ | 0.95 ↓ | 4.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.00 | 2.97 | 1.38 | 2.50 | 0.53 | 0.67 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 2.80 | 2.90 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Magallanes | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Cobreloa | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).