Kết quả bóng đá trận CD Illescas vs Leganes B, 15:00 ngày 08/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 08/08/2026
CD Illescas 1 Kết thúc HT 1-1 2
Leganes B
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| CD Illescas | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Álvaro Moreno | |
| 1 - 1 ⚽ | 32' | |
| HT 1-1 | ||
| 76' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 9 | 21 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 7 | 17 |
| Điểm | 7 | 3 | 14 | 12 |
Chủ = CD Illescas · Khách = Leganes B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Illescas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 3 (60%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CD Illescas 0 (0%)Hòa 1 (100%)Leganes B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/24 | Leganes B | 0-0 (0-0) | CD Illescas | - | - | H |
Thành tích gần đây — CD Illescas
HHTBHTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 5/5 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | CD Illescas | 0-0 (0-0) | Manchego Ciudad | - | - | H |
| 03/05/26 | CP Villarrobledo | 0-0 (0-0) | CD Illescas | - | - | H |
| 25/04/26 | CD Illescas | 1-0 (0-0) | Albacete B | - | - | T |
| 19/04/26 | La Solana | 1-0 (1-0) | CD Illescas | - | - | B |
| 11/04/26 | CD Illescas | 1-1 (0-1) | Toledo | - | - | H |
| 05/04/26 | Cazalegas | 0-1 (0-1) | CD Illescas | - | - | T |
| 28/03/26 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | Huracan de Balazote | - | - | B |
| 21/03/26 | CD Guadalajara B | 0-0 (0-0) | CD Illescas | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Illescas | 2-1 (1-0) | CD Marchamalo | - | - | T |
| 08/03/26 | CD Azuqueca | 1-0 (0-0) | CD Illescas | - | - | B |
| 01/03/26 | CD Illescas | 0-0 (0-0) | Villarrubia CF | - | - | H |
| 21/02/26 | CD Tarancon | 2-1 (2-0) | CD Illescas | - | - | B |
| 15/02/26 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | CD Pedroneras | - | - | B |
| 08/02/26 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | CD Illescas | - | - | B |
| 01/02/26 | CD Illescas | 1-1 (1-0) | AD San Clemente | - | - | H |
| 24/01/26 | CD Villacanas | 1-0 (1-0) | CD Illescas | - | - | B |
| 18/01/26 | CD Illescas | 1-0 (0-0) | Sonseca | - | - | T |
| 10/01/26 | Manchego Ciudad | 2-0 (1-0) | CD Illescas | -1 | 2.25 | B |
| 21/12/25 | CD Illescas | 0-0 (0-0) | CP Villarrobledo | - | - | H |
| 13/12/25 | Albacete B | 3-0 (1-0) | CD Illescas | -1 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Leganes B
TTBBTBHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Leganes B | 2-0 (1-0) | Al Ain | - | - | T |
| 24/05/26 | CF Trival Valderas | 0-1 (0-0) | Leganes B | 0 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Leganes B | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | - | - | B |
| 10/05/26 | Leganes B | 1-2 (1-1) | CD Paracuellos Antamira | - | - | B |
| 03/05/26 | CDF Tres Cantos | 2-3 (0-1) | Leganes B | - | - | T |
| 25/04/26 | Leganes B | 0-1 (0-1) | RCD Carabanchel | - | - | B |
| 19/04/26 | Mostoles | 1-1 (0-0) | Leganes B | +0.25 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Leganes B | 2-3 (2-1) | UD San Sebastian Reyes B | - | - | B |
| 03/04/26 | Ciudad de Madrid | 0-6 (0-2) | Leganes B | - | - | T |
| 29/03/26 | Leganes B | 1-0 (0-0) | Las Rozas | - | - | T |
| 22/03/26 | AD Union Adarve | 4-3 (1-1) | Leganes B | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Leganes B | 0-0 (0-0) | Villaverde Boetticher CF | - | - | H |
| 09/03/26 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-0) | Leganes B | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Leganes B | 1-1 (0-1) | Siello | - | - | H |
| 22/02/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-1 (1-0) | Leganes B | +0.5 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Leganes B | 0-1 (0-0) | CD Galapagar | - | - | B |
| 08/02/26 | Leganes B | 0-1 (0-0) | CF Trival Valderas | +1.25 | 2.75 | B |
| 01/02/26 | Torrejon CF | 2-5 (0-2) | Leganes B | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Leganes B | 2-0 (1-0) | AD Parla | +1.5 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | Alcorcon B | 0-1 (0-1) | Leganes B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
24
Sút bóng
612
Sút cầu môn
29
Tấn công
4851
Tấn công nguy hiểm
2434
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
38 62
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Illescas (30 trận)
Ghi 0.57 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Leganes B (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Illescas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.15 | 0.82 | 2.25 | 1.02 | 0.87 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 101.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.10 | 0.79 | 2.25 | 0.96 | 0.89 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.13 ↓ | 2.25 ↑ | 0.85 ↑ | 2.25 | 0.89 ↓ | 0.78 ↓ | -0.25 | 0.93 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 3.30 | 3.25 | 2.18 | 0.76 | 2.25 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 94.80 ↑ | 6.98 ↑ | 1.09 ↓ | 2.28 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.61 | 2.92 | 2.34 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.99 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 100.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.05 ↓ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.36 | 3.09 | 1.98 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.74 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 2.82 ↓ | 2.97 ↓ | 2.38 ↑ | 0.85 ↑ | 2.25 | 0.89 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.17 | 3.78 | 2.02 | 1.01 | 2.50 | 0.73 | 1.37 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 67.00 ↑ | 10.70 ↑ | 1.03 ↓ | 4.27 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.06 ↓ | 0.00 | 0.71 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.70 | 2.00 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 101.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 2.90 | 2.30 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Illescas | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Leganes B | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).