Kết quả bóng đá trận CD Estudiantil CNI vs Comerciantes FC, 03:15 ngày 16/08/2026
B League (Peru) · 03:15 ngày 16/08/2026
CD Estudiantil CNI 2 Kết thúc HT 2-2 2
Comerciantes FC
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| CD Estudiantil CNI | Phút | |
| Jairo Martinez | 11' | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 Victor Perlaza | |
| Pablo Sebastian Bueno 1 - 1 ⚽ | 19' | |
| Pablo Sebastian Bueno 2 - 1 ⚽ | 23' | |
| Pablo Sebastian Bueno | 27' | |
| 34' | ⚽ 2 - 2 Hideyoshi Arakaki | |
| HT 2-2 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 19 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 13 | 16 |
| Điểm | 5 | 3 | 10 | 10 |
Chủ = CD Estudiantil CNI · Khách = Comerciantes FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Estudiantil CNI | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 4 (24%) | Hòa/Hòa | 7 (33%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 4 (19%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 3 (14%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
CD Estudiantil CNI 0 (0%)Hòa 2 (100%)Comerciantes FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/06/26 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | -1 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-0) | CD Estudiantil CNI | -1.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — CD Estudiantil CNI
BTBHBBBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Ayacucho Futbol Club | 1-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
| 03/08/26 | CD Estudiantil CNI | 9-0 (5-0) | EM Deportivo Binacional | - | - | T |
| 25/07/26 | Union Minas | 3-0 (1-0) | CD Estudiantil CNI | -1.25 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | -1 | 2.25 | H |
| 22/06/26 | CD Estudiantil CNI | 1-2 (0-0) | Sporting Cristal | +0.25 | 2.5 | B |
| 16/06/26 | CD Estudiantil CNI | 1-3 (0-1) | Deportivo Union Comercio | - | - | B |
| 31/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | -0.5 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | CD Estudiantil CNI | 3-0 (2-0) | Santos Ica | - | - | T |
| 17/05/26 | Alianza Universidad | 2-0 (2-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
| 11/05/26 | CD Estudiantil CNI | 2-0 (2-0) | Sport Huancayo B | - | - | T |
| 04/05/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-0) | CD Estudiantil CNI | -1.25 | 3 | H |
| 27/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-1 (0-1) | Ayacucho Futbol Club | - | - | B |
| 21/04/26 | EM Deportivo Binacional | 2-2 (2-1) | CD Estudiantil CNI | -1.75 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-0 (0-0) | Union Minas | - | - | H |
| 01/12/25 | ANBA Peru | 2-1 (2-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
| 28/10/25 | Universitario de Deportes Reserves | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | H |
| 05/10/25 | Alianza Lima Reserves | 0-1 (0-1) | CD Estudiantil CNI | - | - | T |
| 10/07/25 | CD Estudiantil CNI | 1-1 (0-0) | Universitario de Deportes Reserves | - | - | H |
| 12/06/25 | CD Estudiantil CNI | 4-2 (2-1) | Deportivo Municipal | - | - | T |
| 07/06/25 | Sport Boys Reserves | 2-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
Thành tích gần đây — Comerciantes FC
HBTHBHTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 6/8 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Comerciantes FC | 2-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | Santos Ica | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Comerciantes FC | 1-0 (0-0) | Alianza Universidad | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2 | H |
| 11/07/26 | Sport Boys | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | +1 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Deportivo Union Comercio | 0-1 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | T |
| 14/06/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-1) | Sporting Cristal | - | - | H |
| 12/06/26 | Club Ada Jaen | 2-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 23/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Comerciantes FC | 3-0 (3-0) | EM Deportivo Binacional | +1 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | H |
| 04/05/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-0) | CD Estudiantil CNI | +1.25 | 3 | H |
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Comerciantes FC | 1-0 (1-0) | Santos Ica | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Alianza Universidad | 1-2 (0-0) | Comerciantes FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 30/03/26 | Comerciantes FC | 3-2 (1-1) | Sport Huancayo B | - | - | T |
| 06/10/25 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | +0.5 | 2.25 | H |
| 22/09/25 | Santos Ica | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/09/25 | Comerciantes FC | 6-0 (4-0) | FC San Marcos | +1 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
96
Phạt góc (HT)
66
Thẻ vàng
20
Sút bóng
67
Sút cầu môn
32
Tấn công
4582
Tấn công nguy hiểm
2945
Sút ngoài cầu môn
35
Đá phạt trực tiếp
48
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Việt vị
10
Quả ném biên
22
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B0T0 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Estudiantil CNI (19 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Comerciantes FC (23 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.09 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Estudiantil CNI (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUO
Comerciantes FC (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 1 (10%)Xỉu 5 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Estudiantil CNI | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.34 | 0.99 | 2.25 | 0.79 | 0.72 | -0.25 | 1.08 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.73 | 3.10 | 2.32 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 0.78 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 2.95 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.00 | 2.45 | 0.97 | 2.25 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 9.54 ↑ | 1.16 ↓ | 8.01 ↑ | 3.14 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.17 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.81 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.67 | 3.05 | 2.24 | 0.95 | 2.25 | 0.75 | 0.71 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.06 ↓ | 9.30 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.87 | 2.97 | 2.14 | 0.80 | 2.25 | 0.90 | 0.80 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.20 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 2.88 | 2.54 | 0.74 | 2.00 | 1.00 | 0.94 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 12.20 ↑ | 1.06 ↓ | 10.50 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.62 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 0.11 ↓ | 2.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 2.95 | 2.45 | 0.71 | 2.00 | 0.81 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 8.32 ↑ | 4.75 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.17 | 2.94 | 2.13 | 0.94 | 2.25 | 0.78 | 0.87 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 9.53 ↑ | 1.12 ↓ | 7.59 ↑ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.65 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 1.25 | 4.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 16.40 ↑ | 1.06 ↓ | 13.90 ↑ | 5.04 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 1.64 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.00 | 2.45 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.40 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 2.75 | 2.40 | 1.30 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Estudiantil CNI | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Comerciantes FC | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).