Kết quả bóng đá trận CD Estradense vs Sarriana, 00:00 ngày 07/09/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 00:00 ngày 07/09/2026
CD Estradense 1 Kết thúc HT 0-2 3
Sarriana
🟨 2 - 7 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 3
Diễn biến trận đấu
| CD Estradense | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| 30' | ||
| HT 0-2 | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 15 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 19 | 17 |
| Điểm | 6 | 2 | 14 | 11 |
Chủ = CD Estradense · Khách = Sarriana
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Estradense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 9 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (7%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (10%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 8 (20%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 4 (10%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 8 (20%) |
Bảng xếp hạng
CD Estradense
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
Sarriana
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 11 | 7 | 16 | 42 | 42 | 40 | 15 |
| Sân nhà | 17 | 7 | 4 | 6 | 27 | 19 | 25 | 11 |
| Sân khách | 17 | 4 | 3 | 10 | 15 | 23 | 15 | 15 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
73
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
51
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Estradense (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Sarriana (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CD Estradense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.00 | 2.90 | 0.97 | 2.25 | 0.81 | 1.04 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.10 ↑ | 3.13 ↑ | 0.99 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | 0.96 ↓ | 0.25 | 0.79 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.75 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 2.88 | 3.06 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.75 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.85 | 0.89 | 2.25 | 0.83 | 0.73 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 2.35 ↓ | 3.15 ↑ | 3.05 ↑ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.83 | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.35 | 3.30 | 2.79 | 0.92 | 2.25 | 0.77 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.82 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.70 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.