Kết quả bóng đá trận CD Copiapo S.A. vs San Luis Quillota, 23:30 ngày 09/08/2026
Primera B (Chile) · 23:30 ngày 09/08/2026
CD Copiapo S.A. 1 Kết thúc HT 0-1 1
San Luis Quillota
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| CD Copiapo S.A. | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Luis Madrigal Gutierrez | |
| 43' | Danilo Catalan | |
| 45+6' | Sebastian Parada | |
| HT 0-1 | ||
| 50' | Luis Madrigal Gutierrez | |
| Axl Franchescho Rios Urrejola | 54' | |
| Agustín Ortiz | 57' | |
| Manuel Lopez 1 - 1 ⚽ | 69' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 11 | 16 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 18 | 11 |
| Điểm | 3 | 6 | 8 | 16 |
Chủ = CD Copiapo S.A. · Khách = San Luis Quillota
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Copiapo S.A. | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (25%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 6 (21%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 5 (18%) |
| 5 (18%) | Bại/Bại | 5 (18%) |
Bảng xếp hạng
CD Copiapo S.A.
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 6 | 8 | 31 | 35 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 15 | 20 | 6 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 20 | 10 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | - | - |
San Luis Quillota
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 8 | 5 | 32 | 26 | 35 | 4 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 4 | 1 | 21 | 11 | 22 | 3 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 11 | 15 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CD Copiapo S.A. 7 (35%)Hòa 9 (45%)San Luis Quillota 4 (20%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 6 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | San Luis Quillota | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 08/02/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 01/02/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (0-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 25/10/25 | San Luis Quillota | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2 | H |
| 17/06/25 | CD Copiapo S.A. | 3-0 (2-0) | San Luis Quillota | 0 | 2.25 | T |
| 16/08/22 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 03/04/22 | San Luis Quillota | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 27/09/21 | CD Copiapo S.A. | 4-1 (0-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 25/05/21 | San Luis Quillota | 1-2 (0-2) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | T |
| 17/01/21 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (0-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 18/03/20 | San Luis Quillota | 2-2 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 13/10/19 | CD Copiapo S.A. | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/04/19 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2 | H |
| 23/07/17 | San Luis Quillota | 2-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | -0.75 | 2.5 | B |
| 17/07/17 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (1-1) | San Luis Quillota | -0.5 | 2.5 | T |
| 17/03/15 | San Luis Quillota | 1-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.75 | B |
| 09/02/15 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (2-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 20/10/14 | CD Copiapo S.A. | 2-3 (1-1) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/09/14 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/14 | San Luis Quillota | 2-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — CD Copiapo S.A.
THBBBBTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | Everton CD | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Univ Catolica | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -1.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Everton CD | 3-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-1) | Univ Catolica | -0.75 | 3 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/06/26 | Deportes Santa Cruz | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (2-1) | Union San Felipe | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | San Luis Quillota | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | +0.75 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | - | - | T |
Thành tích gần đây — San Luis Quillota
HTTHBHTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Curico Unido | 1-2 (0-1) | San Luis Quillota | -0.5 | 2.5 | T |
| 12/07/26 | San Luis Quillota | 4-0 (1-0) | Univ Catolica | -1 | 3 | T |
| 05/07/26 | San Luis Quillota | 2-2 (1-0) | Everton CD | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Univ Catolica | 4-2 (2-1) | San Luis Quillota | -1.5 | 3 | B |
| 21/06/26 | Everton CD | 2-2 (2-0) | San Luis Quillota | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/06/26 | San Luis Quillota | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Deportes Recoleta | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/05/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | CD Magallanes | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/05/26 | San Luis Quillota | 4-1 (2-1) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | B |
| 05/05/26 | San Luis Quillota | 4-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.25 | 2.5 | T |
| 27/04/26 | Cobreloa | 3-1 (2-1) | San Luis Quillota | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/04/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | San Luis Quillota | - | - | B |
| 30/03/26 | San Luis Quillota | 3-2 (1-2) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 15/03/26 | San Luis Quillota | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 09/03/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | 0 | 2.25 | H |
| 03/03/26 | San Luis Quillota | 1-1 (1-0) | Curico Unido | +0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1815
Sút cầu môn
57
Tấn công
157136
Tấn công nguy hiểm
9870
Sút ngoài cầu môn
138
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T7 H9 B4T4 H9 B7
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B1T1 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Copiapo S.A. (28 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
San Luis Quillota (28 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Copiapo S.A. (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (46%)Hòa 2 (15%)Bại 5 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (62%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
San Luis Quillota (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (62%)Hòa 1 (8%)Bại 4 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (54%)Hòa 1 (8%)Xỉu 5 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Copiapo S.A. | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1999 | Thành lập | 1919 |
| Luis Valenzuela Hermosilla | Sân nhà | Quillota |
| 12000 | Sức chứa | 7500 |
| Ivo Basay | HLV | Damian Munoz |
| Copiapó | Khu vực | QUILLOTA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.16 | 3.10 | 3.10 | 0.82 | 2.25 | 0.93 | 0.94 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.11 ↓ | 9.50 ↑ | 4.70 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.13 | 3.00 | 0.87 | 2.25 | 0.92 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 2.30 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.15 | 3.00 | 0.83 | 2.25 | 0.91 | 0.93 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 1.25 ↓ | 7.50 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.08 | 3.15 | 3.10 | 0.94 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 4.67 ↑ | 1.32 ↓ | 7.11 ↑ | 1.68 ↑ | 2.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.15 | 3.00 | 0.83 | 2.25 | 0.91 | 0.93 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.17 | 3.20 | 2.89 | 0.87 | 2.25 | 0.83 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.35 ↑ | 2.73 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.86 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.23 | 2.97 | 2.80 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 1.02 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.50 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.26 | 3.11 | 3.00 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 10.20 ↑ | 1.06 ↓ | 12.60 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.12 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.10 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.25 | 3.02 | 2.97 | 0.85 | 2.25 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 11.31 ↑ | 1.09 ↓ | 12.45 ↑ | 2.59 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.10 | 2.95 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 10.50 ↑ | 1.07 ↓ | 12.50 ↑ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.68 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.30 | 3.12 | 1.03 | 2.50 | 0.70 | 0.55 | 0.00 | 1.29 |
| Live | 19.70 ↑ | 1.03 ↓ | 19.70 ↑ | 5.95 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 1.05 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 2.90 | 3.10 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.02 ↓ | 36.00 ↑ | 18.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Copiapo S.A. | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| San Luis Quillota | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).