Kết quả bóng đá trận CD Copiapo S.A. vs CSD Antofagasta, 23:30 ngày 30/08/2026
Primera B (Chile) · 23:30 ngày 30/08/2026
CD Copiapo S.A. 0 Kết thúc HT 0-1 4
CSD Antofagasta
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| CD Copiapo S.A. | Phút | |
| 26' | ⚽ 0 - 1 Diego Nicolas Rojas Orellana | |
| 26' | ⚽ 0 - 2 | |
| Agustín Ortiz | 28' | |
| 28' | ||
| HT 0-1 | ||
| 62' | ⚽ 0 - 3 Sebastian Ignacio Leyton Hevia | |
| Salvador Sanchez | 65' | |
| 66' | ⚽ 0 - 4 Sebastian Ignacio Leyton Hevia | |
| 86' | ⚽ 0 - 5 Brayan Yohangel Hurtado Cortesia | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 11 | 24 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 18 | 8 |
| Điểm | 3 | 7 | 8 | 23 |
Chủ = CD Copiapo S.A. · Khách = CSD Antofagasta
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Copiapo S.A. | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (25%) | Thắng/Thắng | 12 (43%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 6 (21%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 5 (18%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
CD Copiapo S.A.
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 6 | 8 | 31 | 35 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 15 | 20 | 6 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 20 | 10 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | - | - |
CSD Antofagasta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 7 | 5 | 40 | 22 | 37 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 20 | 7 | 21 | 4 |
| Sân khách | 12 | 4 | 4 | 4 | 20 | 15 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
CD Copiapo S.A. 2 (11%)Hòa 5 (26%)CSD Antofagasta 12 (63%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 4 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 16/09/25 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.75 | 2.25 | H |
| 18/05/25 | CSD Antofagasta | 1-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/25 | CSD Antofagasta | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.75 | B |
| 12/02/25 | CD Copiapo S.A. | 4-0 (2-0) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/06/18 | CSD Antofagasta | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.5 | B |
| 10/06/18 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (0-0) | CSD Antofagasta | - | - | T |
| 09/10/11 | CSD Antofagasta | 2-2 (1-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 04/09/11 | CD Copiapo S.A. | 0-5 (0-2) | CSD Antofagasta | - | - | B |
| 09/05/11 | CD Copiapo S.A. | 1-2 (0-2) | CSD Antofagasta | - | - | B |
| 31/03/11 | CSD Antofagasta | 1-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 16/08/10 | CSD Antofagasta | 2-1 (0-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 27/06/10 | CD Copiapo S.A. | 1-4 (0-4) | CSD Antofagasta | - | - | B |
| 12/04/10 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 14/02/10 | CD Copiapo S.A. | 2-3 (0-1) | CSD Antofagasta | - | - | B |
| 28/09/09 | CSD Antofagasta | 2-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 27/07/09 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | CSD Antofagasta | - | - | B |
| 11/05/09 | CD Copiapo S.A. | 0-0 (0-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 09/03/09 | CSD Antofagasta | 1-1 (0-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
Thành tích gần đây — CD Copiapo S.A.
BTBHTHBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 18/08/26 | CD Copiapo S.A. | 4-0 (2-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | T |
| 14/08/26 | Deportes Iquique | 4-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-1) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | Everton CD | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Univ Catolica | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -1.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Everton CD | 3-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-1) | Univ Catolica | -0.75 | 3 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/06/26 | Deportes Santa Cruz | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (2-1) | Union San Felipe | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CSD Antofagasta
THHTTBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/10 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | Deportes Temuco | +0.75 | 2.75 | T |
| 17/08/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | H |
| 13/08/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CSD Antofagasta | 5-1 (2-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (1-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Deportes La Serena | 2-4 (1-2) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.75 | T |
| 28/06/26 | Cobresal | 0-1 (0-1) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | CSD Antofagasta | 4-2 (2-1) | Deportes La Serena | 0 | 2.5 | T |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | +0.75 | 3 | H |
| 02/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | H |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
20
Sút bóng
916
Sút cầu môn
07
Tấn công
137126
Tấn công nguy hiểm
6253
Sút ngoài cầu môn
99
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H5 B12T12 H5 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B5T5 H2 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Copiapo S.A. (28 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
CSD Antofagasta (28 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Copiapo S.A. (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 2 (13%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
CSD Antofagasta (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 2 (13%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Copiapo S.A. | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1999 | Thành lập | 1966 |
| Luis Valenzuela Hermosilla | Sân nhà | Estadio Regional Calvo y Bascunan de Ant |
| 12000 | Sức chứa | 26339 |
| Ivo Basay | HLV | Hernan Pena |
| Copiapó | Khu vực | Antofagasta |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.44 | 3.20 | 2.50 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.80 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 126.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.80 ↑ | 4.50 | 0.41 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 46.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.10 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.59 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.76 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 66.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.03 ↓ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.50 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.15 ↓ | 2.45 ↓ | 2.05 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.43 | 0.89 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↓ | 3.30 ↑ | 2.70 ↑ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.75 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.59 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.76 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 70.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.03 ↓ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.24 | 3.11 | 2.68 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.74 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 38.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.57 | 3.20 | 2.53 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.93 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.52 ↓ | 3.32 ↑ | 2.51 ↓ | 0.82 ↓ | 2.50 | 0.98 ↑ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.40 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 67.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 7.59 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.72 | 3.10 | 2.38 | 0.91 | 2.50 | 0.83 | 1.01 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.46 ↓ | 3.30 ↑ | 2.62 ↑ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.30 ↑ | 2.65 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.55 | 0.94 | 2.50 | 0.77 | 0.88 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.27 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.45 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↓ | 3.10 ↑ | 2.70 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Copiapo S.A. | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CSD Antofagasta | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).