Kết quả bóng đá trận CD Constitucion Unido vs Naval de Talcahuano, 06:00 ngày 05/08/2026
Tercera (Chile) · 06:00 ngày 05/08/2026
CD Constitucion Unido 2 Kết thúc HT 0-2 3
Naval de Talcahuano
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| CD Constitucion Unido | Phút | |
| 23' | ⚽ 0 - 1 | |
| 32' | ⚽ 0 - 2 | |
| 37' | ||
| HT 0-2 | ||
| 47' | ||
| 71' | ||
| 80' | ⚽ 0 - 3 | |
| 1 - 3 ⚽ | 87' | |
| 2 - 3 ⚽ | 90' | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 16 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 20 | 19 |
| Điểm | 3 | 3 | 10 | 16 |
Chủ = CD Constitucion Unido · Khách = Naval de Talcahuano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Constitucion Unido | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 7 (35%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 4 (20%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
CD Constitucion Unido 1 (33%)Hòa 0 (0%)Naval de Talcahuano 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 05/10/25 | CD Constitucion Unido | 2-1 (2-1) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 14/06/25 | Naval de Talcahuano | 2-1 (2-1) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Constitucion Unido
THHBHTBBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/16 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 11/07/26 | Imperial Unido | 2-2 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 04/07/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 28/06/26 | CD Constitucion Unido | 2-4 (1-1) | Quintero Unido | - | - | B |
| 20/06/26 | Lautaro de Buin | 2-2 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 14/06/26 | CD Constitucion Unido | 5-0 (2-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 07/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 31/05/26 | CD Constitucion Unido | 1-2 (0-1) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 24/05/26 | CD Constitucion Unido | 4-2 (1-1) | Futuro | - | - | T |
| 16/05/26 | Municipal Puente Alto | 2-3 (0-2) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 02/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 26/04/26 | CD Constitucion Unido | 2-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 20/04/26 | Malleco Unido | 2-3 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 12/04/26 | CD Constitucion Unido | 0-1 (0-0) | Imperial Unido | - | - | B |
| 09/11/25 | Deportes Quillon | 1-3 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 02/11/25 | CD Constitucion Unido | 5-2 (2-1) | CD Municipal Mejillones | - | - | T |
| 25/10/25 | Chimbarongo FC | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 19/10/25 | CD Constitucion Unido | 0-3 (0-2) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 11/10/25 | Municipal Puente Alto | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
Thành tích gần đây — Naval de Talcahuano
THTHTTBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Naval de Talcahuano | 3-1 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 13/07/26 | Futuro | 1-1 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | H |
| 04/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 28/06/26 | Naval de Talcahuano | 1-1 (0-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 22/06/26 | Imperial Unido | 1-3 (0-3) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 14/06/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (3-0) | Rodelindo Roman | - | - | T |
| 07/06/26 | Quintero Unido | 1-0 (0-0) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 31/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-2 (1-2) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 24/05/26 | CD Atletico del Oriente | 2-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 17/05/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 09/05/26 | CDSC Aguara | 2-2 (1-1) | Naval de Talcahuano | - | - | H |
| 02/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 25/04/26 | Municipal Puente Alto | 2-0 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 19/04/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (1-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 12/04/26 | Naval de Talcahuano | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
| 09/11/25 | Naval de Talcahuano | 1-1 (1-1) | AC Colina | - | - | H |
| 01/11/25 | CDSC Aguara | 0-1 (0-0) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 26/10/25 | Naval de Talcahuano | 4-2 (1-0) | Lautaro de Buin | - | - | T |
| 18/10/25 | Municipal Puente Alto | 2-1 (1-1) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 12/10/25 | Naval de Talcahuano | 0-2 (0-2) | Malleco Unido | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
126
Phạt góc (HT)
75
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1713
Sút cầu môn
44
Tấn công
6355
Tấn công nguy hiểm
4739
Sút ngoài cầu môn
139
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Constitucion Unido (23 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Naval de Talcahuano (23 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Constitucion Unido | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.28 | 3.30 | 2.70 | 0.94 | 2.75 | 0.77 | 0.80 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.70 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.44 | 3.01 | 2.44 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.39 | 3.05 | 2.46 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.27 | 2.52 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 15.80 ↑ | 6.75 ↑ | 1.02 ↓ | 2.43 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.92 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.30 | 2.50 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.15 | 2.60 | 0.71 | 2.50 | 0.90 | 0.74 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.45 | 3.17 | 2.63 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 30.95 ↑ | 10.39 ↑ | 1.06 ↓ | 2.66 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.65 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 59.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 2.90 | 2.63 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Constitucion Unido | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Naval de Talcahuano | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).