Kết quả bóng đá trận CD Cieza vs Aguilas CF, 00:00 ngày 13/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 13/08/2026
CD Cieza 1 Kết thúc HT 0-0 1
Aguilas CF
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 11
Diễn biến trận đấu
| CD Cieza | Phút | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 | |
| 35' | ⚽ 0 - 2 | |
| 35' | ⚽ 0 - 3 | |
| 36' | ⚽ 0 - 4 | |
| 37' | ⚽ 0 - 5 | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 6 Javier Castedo | |
| Vera J. 1 - 6 ⚽ | 75' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 17 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 6 | 12 |
| Điểm | 7 | 2 | 23 | 14 |
Chủ = CD Cieza · Khách = Aguilas CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Cieza | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
CD Cieza 0 (0%)Hòa 1 (14%)Aguilas CF 6 (86%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/08/25 | Aguilas CF | 1-1 (1-1) | CD Cieza | - | - | H |
| 18/02/23 | Aguilas CF | 2-0 (1-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 23/10/22 | CD Cieza | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | - | - | B |
| 19/03/19 | CD Cieza | 0-2 (0-1) | Aguilas CF | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/01/18 | Aguilas CF | 2-1 (0-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 12/03/17 | CD Cieza | 0-2 (0-1) | Aguilas CF | - | - | B |
| 16/10/16 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | CD Cieza | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Cieza
BBTTHHHTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | B |
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Muleno CF | 1-6 (1-1) | CD Cieza | - | - | T |
| 02/05/26 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | - | - | T |
| 26/04/26 | Olimpico de Totana | 2-2 (1-2) | CD Cieza | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | - | H |
| 11/04/26 | Murcia B | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Cieza | 1-0 (1-0) | Yeclano B | - | - | T |
| 29/03/26 | SFC Minerva | 1-1 (1-1) | CD Cieza | +1 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 14/03/26 | Aguilas FC B | 1-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 08/03/26 | CD Cieza | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | - | H |
| 01/03/26 | Mazarron CF | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 22/02/26 | CD Cieza | 3-0 (2-0) | EG El Palmar | - | - | T |
| 15/02/26 | Deportivo Maritimo | 0-2 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 08/02/26 | CD Cieza | 3-0 (0-0) | Molinense | - | - | T |
| 01/02/26 | EF Santa Cruz | 0-3 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 25/01/26 | CD Cieza | 5-0 (2-0) | Santomera | - | - | T |
| 18/01/26 | Caravaca CF | 1-1 (1-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 11/01/26 | CD Cieza | 4-1 (1-1) | Muleno CF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Aguilas CF
HBHHTTTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/5 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Almeria | -1.25 | 2.75 | B |
| 31/05/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/05/26 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Aguilas CF | 2-0 (1-0) | Almeria B | +2 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CD Estebona | 2-1 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 2 | B |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | T |
| 12/04/26 | UD Melilla | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | Aguilas CF | 3-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 23/03/26 | Aguilas CF | 1-2 (0-1) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | B |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Aguilas CF | 3-1 (2-0) | Puente Genil | +1 | 2 | T |
| 01/03/26 | Real Jaen CF | 3-1 (3-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | B |
| 26/02/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Aguilas CF | 3-1 (1-1) | Atletico Malagueno | +1.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | La Union CF | 1-3 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Yeclano Deportivo | 0-1 (0-1) | Aguilas CF | -0.25 | 1.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
211
Phạt góc (HT)
06
Thẻ vàng
23
Sút bóng
711
Sút cầu môn
24
Tấn công
77108
Tấn công nguy hiểm
2157
Sút ngoài cầu môn
57
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B6T6 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B3T3 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Cieza (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Aguilas CF (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Cieza | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.30 | 3.80 | 1.64 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.88 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.50 | 3.75 | 1.65 | 0.88 | 2.75 | 0.86 | 0.88 | -0.75 | 0.82 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.18 ↓ | 6.50 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.59 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.02 | 0.82 | 2.25 | 1.00 | 0.82 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.15 ↓ | 6.40 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 4.60 | 3.90 | 1.67 | 0.86 | 2.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 11.77 ↑ | 1.20 ↓ | 6.24 ↑ | 3.14 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.45 | 3.65 | 1.61 | 0.92 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.15 ↓ | 6.40 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.10 | 3.85 | 1.63 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.91 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.16 ↓ | 5.50 ↑ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 4.01 | 3.52 | 1.61 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.90 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.11 ↓ | 7.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.15 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.27 | 3.75 | 1.68 | 0.87 | 2.75 | 0.93 | 0.94 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 10.10 ↑ | 1.18 ↓ | 5.85 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.70 | 1.65 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.11 ↓ | 7.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 4.05 | 3.58 | 1.67 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 12.82 ↑ | 1.09 ↓ | 8.18 ↑ | 2.49 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.67 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.10 | 3.70 | 1.65 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.11 ↓ | 7.75 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.30 | 3.89 | 1.71 | 0.69 | 2.50 | 1.07 | 0.40 | -1.50 | 1.77 |
| Live | 17.90 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 5.83 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.00 | 3.75 | 1.67 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 3.75 | 1.67 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 33.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Cieza | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Aguilas CF | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).