Kết quả bóng đá trận CD Cacahuatique Reserves vs CD INCA Reserves, 01:00 ngày 01/11/2026
Giải VĐQG Dự bị El Salvador · 01:00 ngày 01/11/2026
CD Cacahuatique Reserves 2 Kết thúc HT 0-1 1
CD INCA Reserves
🟨 2 - 2 🟥 1 - 1 ⛳ 5 - 4
Nhiệt độ: 34°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 12 | 20 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 14 | 15 |
| Điểm | 3 | 4 | 13 | 15 |
Chủ = CD Cacahuatique Reserves · Khách = CD INCA Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Cacahuatique Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (23%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Cacahuatique Reserves (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
CD INCA Reserves (14 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CD Cacahuatique Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.30 | 0.69 | 3.00 | 0.64 | 0.63 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.80 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.35 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.40 | 2.35 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.30 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.45 | 2.40 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.60 ↑ | 2.45 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.82 ↑ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 57.00 ↑ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.45 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Cacahuatique Reserves | 0 | 0 | 0 | 2 |
| CD INCA Reserves | 0 | 1 | 1 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).