Kết quả bóng đá trận CD Bunol vs UD Vall De Uxo, 01:00 ngày 01/11/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 01:00 ngày 01/11/2026
CD Bunol 2 Kết thúc HT 1-0 0
UD Vall De Uxo
🟨 3 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 9
Diễn biến trận đấu
| CD Bunol | Phút | |
| Arriaza M. 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| 2 - 0 ⚽ | 20' | |
| 23' | ||
| 24' | ||
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 8 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 12 | 5 |
| Điểm | 6 | 2 | 14 | 19 |
Chủ = CD Bunol · Khách = UD Vall De Uxo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Bunol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (8%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 8 (21%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (5%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 10 (26%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
CD Bunol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |
UD Vall De Uxo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Thẻ vàng
22
Sút bóng
56
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
57%43%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Bunol (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
UD Vall De Uxo (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CD Bunol | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 2.80 | 2.50 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 3.05 ↑ | 2.70 ↓ | 2.45 ↓ | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 2.70 | 2.45 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.25 | 0.89 | 2.00 | 0.81 | 0.96 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 46.00 ↑ | 3.71 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.69 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.15 | 3.10 | 2.22 | 0.49 | 1.50 | 1.44 | 1.17 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.70 ↑ | 63.00 ↑ | 6.33 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.00 | 2.20 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Bunol | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| UD Vall De Uxo | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).