Kết quả bóng đá trận CD Bocas Junior vs Mario Mendez FC, 08:00 ngày 23/08/2026
Liga Prom (Panama) · 08:00 ngày 23/08/2026
CD Bocas Junior 2 Kết thúc HT 0-1 2
Mario Mendez FC
🟨 4 - 5 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| CD Bocas Junior | Phút | |
| 28' | ||
| 43' | ||
| 45+1' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 54' | ||
| 59' | ||
| 64' | ||
| 70' | ⚽ 0 - 2 | |
| 73' | ||
| 81' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 89' | |
| 90+2' | ||
| 90+5' | ||
| 90+6' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 90+7' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 21 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 9 | 13 | 22 |
| Điểm | 2 | 1 | 15 | 11 |
Chủ = CD Bocas Junior · Khách = Mario Mendez FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Bocas Junior | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 6 (30%) | Hòa/Thắng | 6 (35%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (15%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (15%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (20%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
CD Bocas Junior 2 (20%)Hòa 5 (50%)Mario Mendez FC 3 (30%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 5 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | CD Bocas Junior | 0-1 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | B |
| 18/10/25 | Mario Mendez FC | 3-2 (1-1) | CD Bocas Junior | - | - | B |
| 20/07/25 | CD Bocas Junior | 1-2 (1-0) | Mario Mendez FC | - | - | B |
| 27/04/25 | CD Bocas Junior | 3-3 (1-3) | Mario Mendez FC | - | - | H |
| 01/02/25 | Mario Mendez FC | 1-1 (1-0) | CD Bocas Junior | - | - | H |
| 13/10/24 | CD Bocas Junior | 1-0 (1-0) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 03/08/24 | Mario Mendez FC | 0-0 (0-0) | CD Bocas Junior | - | - | H |
| 21/04/24 | CD Bocas Junior | 1-1 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | H |
| 04/02/24 | Mario Mendez FC | 0-3 (0-3) | CD Bocas Junior | - | - | T |
| 21/10/23 | Mario Mendez FC | 1-1 (0-0) | CD Bocas Junior | - | - | H |
Thành tích gần đây — CD Bocas Junior
HBTHTTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | CD Universitario Reserves | 2-2 (1-1) | CD Bocas Junior | - | - | H |
| 09/08/26 | Herrera FC Reserves | 3-1 (2-0) | CD Bocas Junior | - | - | B |
| 02/08/26 | CD Bocas Junior | 2-1 (2-0) | Veraguas FC Reserves | - | - | T |
| 26/07/26 | CD Bocas Junior | 1-1 (0-1) | La Familia FC | - | - | H |
| 01/05/26 | Veraguas FC Reserves | 0-2 (0-0) | CD Bocas Junior | - | - | T |
| 26/04/26 | CD Bocas Junior | 4-1 (1-1) | Herrera FC Reserves | - | - | T |
| 19/04/26 | CD Universitario Reserves | 2-0 (1-0) | CD Bocas Junior | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Bocas Junior | 7-0 (2-0) | La Familia FC | - | - | T |
| 05/04/26 | CD Bocas Junior | 0-1 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | B |
| 29/03/26 | CD Bocas Junior | 1-4 (1-1) | Aguilas UP Reserves | - | - | B |
| 22/03/26 | CD Bocas Junior | 2-0 (0-0) | SD Atletico Nacional | - | - | T |
| 14/03/26 | San Francisco Reserves | 3-1 (3-1) | CD Bocas Junior | - | - | B |
| 08/03/26 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 2-2 (1-0) | CD Bocas Junior | - | - | H |
| 05/03/26 | CD Bocas Junior | 2-0 (0-0) | CD Universitario Reserves | - | - | T |
| 02/03/26 | CD Bocas Junior | 2-1 (0-0) | Union Cocle Reserves | - | - | T |
| 23/02/26 | Udelas FC | 3-1 (1-0) | CD Bocas Junior | - | - | B |
| 08/02/26 | Herrera FC Reserves | 1-3 (1-2) | CD Bocas Junior | - | - | T |
| 01/02/26 | CD Bocas Junior | 1-2 (1-1) | Veraguas FC Reserves | - | - | B |
| 24/01/26 | La Familia FC | 0-1 (0-0) | CD Bocas Junior | - | - | T |
| 07/11/25 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 2-1 (0-1) | CD Bocas Junior | - | - | B |
Thành tích gần đây — Mario Mendez FC
BBTTBBHTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/22 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Mario Mendez FC | 2-5 (2-3) | Veraguas FC Reserves | - | - | B |
| 09/08/26 | Mario Mendez FC | 1-2 (0-0) | CD Universitario Reserves | - | - | B |
| 01/08/26 | La Familia FC | 1-2 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Mario Mendez FC | 1-0 (0-0) | Herrera FC Reserves | - | - | T |
| 07/05/26 | Udelas FC | 3-1 (1-0) | Mario Mendez FC | - | - | B |
| 26/04/26 | Mario Mendez FC | 3-4 (1-2) | CD Universitario Reserves | - | - | B |
| 18/04/26 | Mario Mendez FC | 2-2 (0-1) | Veraguas FC Reserves | - | - | H |
| 05/04/26 | CD Bocas Junior | 0-1 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 29/03/26 | Mario Mendez FC | 1-3 (1-0) | CA Independiente de la Chorrera Reserves | - | - | B |
| 20/03/26 | Union Cocle Reserves | 2-2 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | H |
| 16/03/26 | Udelas FC | 1-2 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 08/03/26 | Mario Mendez FC | 1-0 (0-0) | Aguilas UP Reserves | - | - | T |
| 27/02/26 | SD Atletico Nacional | 2-3 (2-1) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 11/02/26 | Veraguas FC Reserves | 0-4 (0-2) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 02/02/26 | Mario Mendez FC | 3-1 (1-1) | La Familia FC | - | - | T |
| 25/01/26 | Herrera FC Reserves | 1-3 (1-2) | Mario Mendez FC | - | - | T |
| 13/11/25 | Union Cocle | 1-0 (1-0) | Mario Mendez FC | - | - | B |
| 24/10/25 | Herrera FC Reserves | 1-1 (1-0) | Mario Mendez FC | - | - | H |
| 18/10/25 | Mario Mendez FC | 3-2 (1-1) | CD Bocas Junior | - | - | T |
| 12/10/25 | CD Universitario Reserves | 5-1 (0-0) | Mario Mendez FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Thẻ vàng
45
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
57
Tấn công
4862
Tấn công nguy hiểm
4743
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H5 B3T3 H5 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B2T2 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Bocas Junior (20 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
Mario Mendez FC (17 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Bocas Junior | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 53.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 1.25 ↓ | 3.50 ↑ | 0.25 ↓ | 3.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.40 | 2.65 | 0.90 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.94 ↑ | 1.03 ↓ | 3.99 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 3.32 | 2.63 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 13.50 ↑ | 3.88 ↑ | 1.27 ↓ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.35 | 2.60 | 0.81 | 2.75 | 0.72 | 0.87 | 0.25 | 0.66 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.32 | 3.14 | 2.67 | 0.93 | 2.75 | 0.78 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 30.54 ↑ | 11.04 ↑ | 1.04 ↓ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.95 | 0.71 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 18.50 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.26 | 3.60 | 2.69 | 0.75 | 2.50 | 1.05 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 54.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.63 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.63 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 1.18 ↓ | 4.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.