Kết quả bóng đá trận CD Atletico del Oriente vs Chimbarongo FC, 05:00 ngày 15/08/2026
Tercera (Chile) · 05:00 ngày 15/08/2026
CD Atletico del Oriente 2 Kết thúc HT 1-0 1
Chimbarongo FC
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| CD Atletico del Oriente | Phút | |
| 12' | ||
| 18' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ⚽ 1 - 1 | |
| 63' | ||
| 67' | ||
| 79' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 82' | |
| 90+2' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 20 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 18 | 14 |
| Điểm | 4 | 6 | 11 | 13 |
Chủ = CD Atletico del Oriente · Khách = Chimbarongo FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Atletico del Oriente | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 5 (25%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 5 (25%) |
| 3 (15%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 6 (30%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CD Atletico del Oriente 1 (100%)Hòa 0 (0%)Chimbarongo FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Chimbarongo FC | 2-3 (1-2) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD Atletico del Oriente
BTBHHBTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/19 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 02/08/26 | CD Atletico del Oriente | 5-0 (3-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 25/07/26 | Rodelindo Roman | 2-1 (0-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 12/07/26 | Lautaro de Buin | 3-3 (1-2) | CD Atletico del Oriente | - | - | H |
| 05/07/26 | CD Atletico del Oriente | 1-1 (1-0) | Futuro | - | - | H |
| 28/06/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 21/06/26 | CD Atletico del Oriente | 2-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 14/06/26 | CD Constitucion Unido | 5-0 (2-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 07/06/26 | CD Atletico del Oriente | 3-2 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 31/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (1-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 24/05/26 | CD Atletico del Oriente | 2-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 17/05/26 | Chimbarongo FC | 2-3 (1-2) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 10/05/26 | CD Atletico del Oriente | 0-1 (0-1) | Malleco Unido | - | - | B |
| 02/05/26 | Imperial Unido | 3-1 (0-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 26/04/26 | CD Atletico del Oriente | 0-2 (0-0) | Rodelindo Roman | - | - | B |
| 19/04/26 | Quintero Unido | 3-0 (2-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Atletico del Oriente | 5-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | T |
| 26/09/21 | Nueva Generacion GCC | 5-0 (1-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
Thành tích gần đây — Chimbarongo FC
HBBHBHBTHT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 8/10 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 02/08/26 | CDSC Aguara | 1-0 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 27/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 11/07/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 04/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 29/06/26 | Futuro | 0-0 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | H |
| 22/06/26 | Malleco Unido | 3-0 (1-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 13/06/26 | Chimbarongo FC | 3-0 (1-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 06/06/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | H |
| 30/05/26 | Chimbarongo FC | 2-1 (1-0) | Quintero Unido | - | - | T |
| 23/05/26 | Lautaro de Buin | 2-1 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 17/05/26 | Chimbarongo FC | 2-3 (1-2) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 09/05/26 | Comunal Cabrero | 4-0 (4-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 03/05/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (1-1) | CDSC Aguara | - | - | H |
| 26/04/26 | CD Constitucion Unido | 2-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 19/04/26 | Chimbarongo FC | 2-1 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 12/04/26 | CD Rancagua Sur | 3-1 (0-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 22/11/25 | Chimbarongo FC | 2-0 (0-0) | Curacavi FC | - | - | T |
| 16/11/25 | Curacavi FC | 2-2 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | H |
| 09/11/25 | Chimbarongo FC | 1-1 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
115
Phạt góc (HT)
94
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1414
Sút cầu môn
45
Tấn công
7159
Tấn công nguy hiểm
6873
Sút ngoài cầu môn
109
Đá phạt trực tiếp
1111
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Việt vị
23
Quả ném biên
1720
So Sánh Sức Mạnh
63 37
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Atletico del Oriente (23 trận)
Ghi 1.78 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Chimbarongo FC (25 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Atletico del Oriente | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.80 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 0.82 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.73 | 3.25 | 3.77 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 1.00 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 55.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.72 | 3.80 | 4.10 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 65.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.66 | 3.43 | 3.87 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.70 ↑ | 170.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.62 | 3.73 | 4.30 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | 0.77 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.35 ↑ | 25.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.45 | 3.20 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.77 | 3.51 | 3.90 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.78 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.99 ↑ | 30.62 ↑ | 2.62 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.40 | 3.90 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.25 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.50 | 3.85 | 0.67 | 2.50 | 1.15 | 0.36 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 59.00 ↑ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 3.75 | 4.75 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 1.03 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.80 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.