Kết quả bóng đá trận CD Alcoyano vs Valencia CF Mestalla, 01:00 ngày 23/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 23/08/2026
CD Alcoyano 2 Kết thúc HT 0-1 2
Valencia CF Mestalla
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29℃~30℃
Diễn biến trận đấu
| CD Alcoyano | Phút | |
| 18' | ||
| 40' | ⚽ 0 - 1 Aimar Blazquez | |
| HT 0-1 | ||
| Loren 1 - 1 ⚽ | 48' | |
| 52' | ||
| 53' | ||
| 62' | ||
| 70' | ||
| Sanchez A. 2 - 1 ⚽ | 71' | |
| 90+3' | ⚽ 2 - 2 Guijarro Parreno H. | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 16 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 10 | 13 |
| Điểm | 4 | 2 | 18 | 18 |
Chủ = CD Alcoyano · Khách = Valencia CF Mestalla
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Alcoyano | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (30%) | Thắng/Thắng | 8 (18%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 7 (16%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (11%) |
| 13 (30%) | Hòa/Hòa | 7 (16%) |
| 4 (9%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 3 (7%) | Bại/Bại | 7 (16%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CD Alcoyano 13 (65%)Hòa 5 (25%)Valencia CF Mestalla 2 (10%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0 | 2 | B |
| 08/09/25 | CD Alcoyano | 2-2 (0-1) | Valencia CF Mestalla | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/21 | CD Alcoyano | 2-1 (1-0) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2 | T |
| 10/01/21 | Valencia CF Mestalla | 1-2 (1-0) | CD Alcoyano | 0 | 2 | T |
| 17/03/19 | CD Alcoyano | 1-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2 | H |
| 27/10/18 | Valencia CF Mestalla | 2-3 (1-2) | CD Alcoyano | -0.25 | 2 | T |
| 25/02/18 | CD Alcoyano | 0-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/10/17 | Valencia CF Mestalla | 3-3 (2-1) | CD Alcoyano | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/02/17 | CD Alcoyano | 3-0 (2-0) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/10/16 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (1-1) | CD Alcoyano | 0 | 2.25 | H |
| 31/03/16 | CD Alcoyano | 2-1 (1-1) | Valencia CF Mestalla | +0.75 | 2.25 | T |
| 08/11/15 | Valencia CF Mestalla | 1-2 (0-1) | CD Alcoyano | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/15 | CD Alcoyano | 2-1 (1-1) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 16/11/14 | Valencia CF Mestalla | 0-2 (0-0) | CD Alcoyano | - | - | T |
| 09/02/14 | CD Alcoyano | 2-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | +0.75 | 2.25 | T |
| 29/09/13 | Valencia CF Mestalla | 1-3 (0-2) | CD Alcoyano | +0.5 | 2.25 | T |
| 20/04/13 | Valencia CF Mestalla | 0-2 (0-2) | CD Alcoyano | - | - | T |
| 02/12/12 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | H |
| 14/02/10 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | CD Alcoyano | +0.25 | 2.25 | T |
| 27/09/09 | CD Alcoyano | 3-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD Alcoyano
BTTTTHBHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/8 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Aguilas CF | 3-0 (1-0) | CD Alcoyano | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | Hercules | - | - | T |
| 12/08/26 | AFE Espana | 1-3 (1-3) | CD Alcoyano | - | - | T |
| 09/08/26 | CF La Nucia | 1-2 (1-1) | CD Alcoyano | - | - | T |
| 06/08/26 | CD Contestano | 0-5 (0-3) | CD Alcoyano | - | - | T |
| 17/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | -0.25 | 2 | H |
| 10/05/26 | CD Alcoyano | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | +0.5 | 2 | B |
| 03/05/26 | Porreres | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | +1 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | +1 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Andratks | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | +0.5 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Terrassa | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-2 (0-2) | CD Alcoyano | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CD Alcoyano | 4-1 (2-0) | Torrent C.F | +0.75 | 2 | T |
| 22/03/26 | Girona B | 0-1 (0-0) | CD Alcoyano | -0.25 | 2 | T |
| 15/03/26 | CD Alcoyano | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | +0.5 | 1.75 | H |
| 08/03/26 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | CD Alcoyano | 0 | 1.75 | T |
| 01/03/26 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | Ibiza Islas Pitiusas | +0.5 | 2 | T |
| 22/02/26 | Barcelona B | 1-1 (0-1) | CD Alcoyano | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Baleares | 0 | 2.25 | H |
| 11/02/26 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | FK Liepaja | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Valencia CF Mestalla
BTTBTTHTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/16 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | +1.75 | 3 | B |
| 09/08/26 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 01/08/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | - | T |
| 03/05/26 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 0 | 3 | T |
| 16/04/26 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 3 | H |
| 12/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Andratks | 5-3 (3-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Valencia CF Mestalla | 5-1 (1-1) | Terrassa | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | +0.5 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Girona B | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Valencia CF Mestalla | 0-2 (0-0) | Barcelona B | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Valencia CF Mestalla | 2-2 (2-1) | UD Poblense | +0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.5 | 2.5 | B |
| 31/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0 | 2 | T |
| 25/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (0-0) | Barbastro | +0.5 | 2.25 | H |
| 18/01/26 | Porreres | 1-1 (1-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
32
Sút bóng
117
Sút cầu môn
85
Tấn công
8667
Tấn công nguy hiểm
4138
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T13 H5 B2T2 H5 B13
Chủ khách tương đồng
T6 H3 B1T1 H3 B6
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Alcoyano (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Valencia CF Mestalla (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Alcoyano | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 7000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.60 | 3.95 | 0.94 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.86 | 3.60 | 3.95 | 0.94 | 2.50 | 0.77 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.57 | 3.57 | 0.96 | 2.50 | 0.77 | 0.44 | 0.00 | 1.62 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.54 ↓ | 3.95 ↑ | 0.94 ↓ | 2.50 | 0.79 ↑ | 0.61 ↑ | 0.25 | 1.21 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.93 | 0.50 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.