Kết quả bóng đá trận Cavese vs Audace Cerignola, 02:00 ngày 29/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 29/08/2026
Cavese 3 Kết thúc HT 1-0 1
Audace Cerignola
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Cavese | Phút | |
| 32' | Damiano Nanula | |
| 32' | Nanula D. | |
| Thiago Rangel Cionek(Assists:Francesco Orlando) (Kiến tạo: Francesco Orlando) 1 - 0 ⚽ | 43' | |
| 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| Cionek T. (Kiến tạo: Francesco Orlando) 3 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 1-0 | ||
| 46' | Andrea Gasbarro | |
| 46' | ||
| 46' | Gasbarro A. | |
| 54' | ⚽ 3 - 1 Diego Gambale(Assists:Adi Kurti) (Kiến tạo: Adi Kurti) | |
| 54' | ⚽ 3 - 2 | |
| 54' | ⚽ 3 - 3 Gambale D. (Kiến tạo: Adi Kurti) | |
| Alberti Thomas | 55' | |
| 55' | ||
| Alberti Thomas | 55' | |
| Mattia Macchi 4 - 3 ⚽ | 62' | |
| 5 - 3 ⚽ | 62' | |
| Macchi M. 6 - 3 ⚽ | 62' | |
| Gerardo Fusco 7 - 3 ⚽ | 84' | |
| 8 - 3 ⚽ | 84' | |
| Gerardo Fusco 9 - 3 ⚽ | 84' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 8 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 11 | 17 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 11 |
Chủ = Cavese · Khách = Audace Cerignola
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cavese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 8 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 8 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 11 (24%) |
| 2 (40%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 9 (20%) |
Bảng xếp hạng
Cavese
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | - | - |
Audace Cerignola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 9 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Cavese 3 (60%)Hòa 0 (0%)Audace Cerignola 2 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/02/26 | Cavese | 2-0 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
| 19/10/25 | Audace Cerignola | 1-3 (0-1) | Cavese | -0.75 | 2.25 | T |
| 06/04/25 | Cavese | 0-2 (0-1) | Audace Cerignola | -0.5 | 2 | B |
| 24/11/24 | Audace Cerignola | 3-1 (2-0) | Cavese | -0.75 | 2 | B |
| 13/05/18 | Cavese | 1-0 (0-0) | Audace Cerignola | - | - | T |
Thành tích gần đây — Cavese
BBBTHHTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 5/10 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 1/0/9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Bari | 3-0 (1-0) | Cavese | - | - | B |
| 16/08/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/08/26 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | -1.25 | 2.5 | B |
| 30/07/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | +1 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | -0.75 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/04/26 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | -1 | 2.5 | T |
| 09/04/26 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 22/03/26 | Cavese | 0-0 (0-0) | Foggia | +0.75 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Cavese | 2-0 (1-0) | AZ Picerno ASD | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Crotone | 2-0 (1-0) | Cavese | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Cavese | 2-0 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Trapani | 2-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Salernitana | -0.5 | 2 | H |
| 11/02/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 0 | 2 | T |
| 07/02/26 | Latina | 0-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2 | H |
| 31/01/26 | Cavese | 1-1 (0-0) | Casarano | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/26 | Giugliano | 0-0 (0-0) | Cavese | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Audace Cerignola
THHHHBHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Audace Cerignola | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | Audace Cerignola | 1-1 (1-1) | AC Monopoli | +0.25 | 2 | H |
| 04/05/26 | Crotone | 1-1 (0-0) | Audace Cerignola | -0.5 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Benevento | 2-2 (1-1) | Audace Cerignola | -1 | 2.75 | H |
| 20/04/26 | Audace Cerignola | 1-1 (1-0) | Team Altamura | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | US Casertana 1908 | 4-1 (4-0) | Audace Cerignola | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Audace Cerignola | 1-1 (0-1) | Latina | +0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Crotone | 3-1 (0-0) | Audace Cerignola | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Audace Cerignola | 1-0 (0-0) | Giugliano | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Audace Cerignola | 3-2 (2-1) | AS Sorrento Calcio | +1 | 2.5 | T |
| 10/03/26 | Atalanta U23 | 3-2 (2-0) | Audace Cerignola | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/03/26 | Audace Cerignola | 4-2 (3-1) | Trapani | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Cavese | 2-0 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Audace Cerignola | 2-1 (1-1) | Casarano | +0.5 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Cosenza Calcio 1914 | 3-0 (1-0) | Audace Cerignola | -0.5 | 2.25 | B |
| 11/02/26 | Catania | 0-0 (0-0) | Audace Cerignola | -1 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Audace Cerignola | 1-0 (1-0) | Salernitana | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/02/26 | Foggia | 1-3 (0-1) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
| 26/01/26 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | AC Monopoli | +0.5 | 2 | H |
| 18/01/26 | US Siracusa | 0-1 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1513
Sút cầu môn
63
Tấn công
106112
Tấn công nguy hiểm
8577
Sút ngoài cầu môn
910
Đá phạt trực tiếp
1013
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Chuyền bóng
362333
Phạm lỗi
128
Việt vị
12
Cứu thua
14
Tắc bóng
911
Quả ném biên
1925
Cắt bóng
97
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B2T2 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cavese (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Audace Cerignola (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Audace Cerignola (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cavese | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Fabio Prosperi | HLV | Vincenzo Maiuri |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.46 | 2.90 | 2.80 | 0.79 | 2.00 | 1.00 | 0.86 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.70 | 0.85 | 2.00 | 0.94 | 0.83 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 2.25 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.59 | 2.85 | 2.61 | 0.86 | 2.00 | 0.96 | 0.91 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.00 ↑ | 30.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.65 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 55.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 2.85 | 2.60 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.48 ↓ | 2.95 ↑ | 2.80 ↑ | 0.74 ↓ | 2.00 | 0.94 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.59 | 2.85 | 2.61 | 0.86 | 2.00 | 0.96 | 0.91 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.08 ↓ | 2.96 ↑ | 3.30 ↑ | 0.72 ↓ | 2.00 | 1.11 ↑ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.57 | 2.92 | 2.57 | 0.80 | 2.00 | 0.90 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 23.00 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.47 | 2.76 | 2.47 | 0.82 | 2.00 | 0.96 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.00 ↑ | 30.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.58 | 3.03 | 2.63 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.90 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.00 ↑ | 27.00 ↑ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.60 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.60 | 0.92 | 2.25 | 0.81 | 0.90 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 2.60 ↓ | 2.90 ↓ | 2.70 ↑ | 0.69 ↓ | 2.00 | 0.98 ↑ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.63 | 2.79 | 2.79 | 0.82 | 2.00 | 0.94 | 0.83 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.56 ↑ | 30.73 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.24 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 2.95 | 2.65 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.50 | 0.63 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 2.90 | 2.65 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | 0.86 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.75 | 2.70 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.