Kết quả bóng đá trận Castleview FC vs Blarney United, 21:00 ngày 29/08/2026
Leinster Senior League (Ireland) · 21:00 ngày 29/08/2026
Castleview FC 1 Kết thúc HT 1-0 0
Blarney United
🟨 1 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 11 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Castleview FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| 18' | ||
| 30' | ||
| HT 1-0 | ||
| 65' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 2 | 2 | 2 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 3 | 2 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 2 | 2 |
| Điểm | 4 | 3 | 4 | 3 |
Chủ = Castleview FC · Khách = Blarney United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Castleview FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (50%) |
| 1 (50%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (50%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Castleview FC 1 (25%)Hòa 0 (0%)Blarney United 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/02/23 | Blarney United | 4-0 (4-0) | Castleview FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 04/09/21 | Castleview FC | 2-3 (0-1) | Blarney United | - | - | B |
| 10/11/19 | Castleview FC | 2-3 (1-2) | Blarney United | - | - | B |
| 19/08/18 | Castleview FC | 2-0 (0-0) | Blarney United | - | - | T |
Thành tích gần đây — Castleview FC
HBBBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (10%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 5/30 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Midleton FC | 2-2 (1-1) | Castleview FC | -0.75 | 3 | H |
| 29/05/25 | University College Cork | 4-0 (3-0) | Castleview FC | - | - | B |
| 22/04/23 | Castleview FC | 0-1 (0-0) | Midleton FC | - | - | B |
| 04/04/23 | Castleview FC | 1-2 (1-0) | Rockmount | - | - | B |
| 02/03/23 | Castleview FC | 0-5 (0-3) | University College Cork | - | - | B |
| 17/02/23 | Blarney United | 4-0 (4-0) | Castleview FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 08/02/23 | Rockmount | 2-0 (2-0) | Castleview FC | - | - | B |
| 04/02/23 | Cobh Wanderers | 4-1 (4-0) | Castleview FC | - | - | B |
| 31/01/23 | Castleview FC | 1-4 (1-1) | Cork City | - | - | B |
| 26/01/23 | Castleview FC | 0-2 (0-0) | Midleton FC | -1.5 | 3.25 | B |
| 26/11/22 | Carrigaline United | 3-1 (1-0) | Castleview FC | - | - | B |
| 21/09/21 | Leeds AFC Cork | 0-3 (0-2) | Castleview FC | - | - | T |
| 04/09/21 | Castleview FC | 2-3 (0-1) | Blarney United | - | - | B |
| 19/09/20 | Leeds AFC Cork | 1-0 (0-0) | Castleview FC | - | - | B |
| 12/09/20 | Castleview FC | 5-2 (2-2) | Everton AFC | - | - | T |
| 05/12/19 | Castleview FC | 3-2 (3-0) | Park United AFC | - | - | T |
| 10/11/19 | Castleview FC | 2-3 (1-2) | Blarney United | - | - | B |
| 13/09/19 | Castleview FC | 2-3 (0-1) | Everton AFC | - | - | B |
| 18/08/19 | Ballinhassig | 1-1 (1-1) | Castleview FC | - | - | H |
| 12/05/19 | University College Cork | 3-1 (3-0) | Castleview FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Blarney United
TBBHBTTBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/22 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Avomdale United | 1-2 (0-2) | Blarney United | - | - | T |
| 13/05/23 | Cobh Wanderers | 3-1 (1-0) | Blarney United | - | - | B |
| 05/05/23 | Blarney United | 1-2 (0-2) | University College Cork | 0 | 3 | B |
| 21/04/23 | Blarney United | 2-2 (1-0) | College Corinthians | -0.5 | 3 | H |
| 14/04/23 | Blarney United | 1-4 (0-2) | Avomdale United | 0 | 3.25 | B |
| 06/04/23 | Ringmahon Rangers | 2-3 (2-1) | Blarney United | - | - | T |
| 17/02/23 | Blarney United | 4-0 (4-0) | Castleview FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/01/23 | Blarney United | 1-2 (0-0) | Ringmahon Rangers | -1 | 3.25 | B |
| 17/01/23 | Midleton FC | 1-1 (0-1) | Blarney United | -1.5 | 3.5 | H |
| 18/11/22 | Blarney United | 3-5 (2-2) | Cobh Wanderers | -0.5 | 3 | B |
| 30/09/22 | Blarney United | 0-4 (0-1) | Rockmount | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/09/22 | Blarney United | 1-4 (0-2) | Carrigaline United | -0.75 | 2.75 | B |
| 04/09/21 | Castleview FC | 2-3 (0-1) | Blarney United | - | - | T |
| 10/11/19 | Castleview FC | 2-3 (1-2) | Blarney United | - | - | T |
| 11/09/19 | Blarney United | 3-2 (2-1) | Ballinhassig | - | - | T |
| 21/04/19 | Everton AFC | 2-1 (2-0) | Blarney United | - | - | B |
| 16/02/19 | St. Marys AFC | 2-0 (1-0) | Blarney United | - | - | B |
| 05/01/19 | Blarney United | 0-2 (0-1) | Leeside AFC | - | - | B |
| 21/11/18 | Blarney United | 3-3 (0-3) | Park United AFC | - | - | H |
| 31/10/18 | Blarney United | 1-1 (0-1) | Mayfield United | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
113
Phạt góc (HT)
81
Thẻ vàng
11
Sút bóng
175
Sút cầu môn
50
Tấn công
6992
Tấn công nguy hiểm
7778
Sút ngoài cầu môn
125
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Castleview FC (2 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Blarney United (2 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Castleview FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Castleview FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.30 | 0.62 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.20 | 2.30 | 0.63 ↑ | 3.00 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.00 | 3.55 | 2.71 | 0.80 | 3.00 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.13 ↑ | 3.60 ↑ | 2.49 ↓ | 0.80 | 3.00 | 0.90 | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.36 | 3.65 | 2.50 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.20 ↑ | 32.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 0.73 | 3.00 | 0.83 | 0.71 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.35 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.76 ↑ | 3.00 | 0.88 ↑ | 0.76 ↑ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.43 | 2.97 | 0.79 | 3.00 | 0.93 | 0.79 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.26 ↑ | 26.52 ↑ | 2.41 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.60 | 2.50 | 1.28 | 3.50 | 0.55 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.13 ↑ | 1.50 | 0.37 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.50 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.36 ↓ | 4.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.75 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.