Kết quả bóng đá trận Carmarthen vs Ynyshir Albions, 20:30 ngày 12/09/2026
FAW Championship (Wales) · 20:30 ngày 12/09/2026
Carmarthen 2 Kết thúc HT 0-0 2
Ynyshir Albions
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 3
Địa điểm: Richmond Park Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Carmarthen | Phút | |
| 14' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 22 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 23 | 10 |
| Điểm | 2 | 7 | 12 | 19 |
Chủ = Carmarthen · Khách = Ynyshir Albions
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Carmarthen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 4 (10%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (12%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 10 (24%) |
| 3 (25%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 15 (36%) |
Bảng xếp hạng
Carmarthen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 14 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 0 | 2 | 11 | 11 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 7 |
Ynyshir Albions
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 10 |
| Sân khách | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
22
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Carmarthen (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Ynyshir Albions (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Carmarthen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Richmond Park | Sân nhà | |
| 2000 | Sức chứa | 0 |
| Mark Aizlewood | HLV | |
| Carmarthen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.60 | 2.85 | 0.85 | 3.00 | 0.68 | 0.70 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.03 ↓ | 20.00 ↑ | 6.65 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 1.16 | 3.25 | 0.61 | 0.57 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.88 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Carmarthen | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
| Ynyshir Albions | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).