Kết quả bóng đá trận Carmarthen vs Llantwit Major, 01:30 ngày 03/10/2026
FAW Championship (Wales) · 01:30 ngày 03/10/2026
Carmarthen 1 Kết thúc HT 1-1 2
Llantwit Major
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Địa điểm: Richmond Park Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Carmarthen | Phút | |
| 13' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| Reed L. 2 - 0 ⚽ | 15' | |
| 16' | ||
| 20' | ||
| 29' | ⚽ 2 - 1 | |
| 30' | ⚽ 2 - 2 Roscrow A. | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 22 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 23 | 26 |
| Điểm | 2 | 4 | 12 | 6 |
Chủ = Carmarthen · Khách = Llantwit Major
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Carmarthen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 6 (14%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 4 (10%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 9 (21%) |
| 3 (25%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 12 (29%) |
Bảng xếp hạng
Carmarthen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 14 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 0 | 2 | 11 | 11 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 7 |
Llantwit Major
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 14 | 6 | 10 | 46 | 37 | 48 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 7 | 3 | 5 | 21 | 18 | 24 | 7 |
| Sân khách | 15 | 7 | 3 | 5 | 25 | 19 | 24 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Thẻ vàng
12
Sút bóng
27
Sút cầu môn
13
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Carmarthen (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Llantwit Major (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Carmarthen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Richmond Park | Sân nhà | |
| 2000 | Sức chứa | 0 |
| Mark Aizlewood | HLV | |
| Carmarthen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 4.10 | 4.20 | 0.86 | 3.25 | 0.91 | 0.99 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.70 | 6.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.10 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.53 | 4.15 | 4.40 | 0.78 | 3.00 | 0.92 | 0.90 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 26.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.36 | 4.50 | 5.50 | 0.75 | 3.25 | 0.78 | 0.75 | 1.25 | 0.77 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 5.24 | 6.10 | 1.06 | 3.50 | 0.77 | 1.00 | 1.50 | 0.72 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.75 | 5.75 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.