Kết quả bóng đá trận Carlos Manucci vs Univ.Cesar Vallejo, 03:30 ngày 17/08/2026
B League (Peru) · 03:30 ngày 17/08/2026
Carlos Manucci 0 Kết thúc HT 0-0 1
Univ.Cesar Vallejo
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Carlos Manucci | Phút | |
| 23' | ||
| 25' | ||
| 25' | ||
| 34' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ||
| 68' | ||
| 70' | ||
| 90' | ⚽ 0 - 1 Santiago Vera | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 19 | 10 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 6 | 13 |
| Điểm | 7 | 1 | 20 | 10 |
Chủ = Carlos Manucci · Khách = Univ.Cesar Vallejo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Carlos Manucci | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (35%) | Thắng/Thắng | 4 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (22%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Carlos Manucci 5 (25%)Hòa 6 (30%)Univ.Cesar Vallejo 9 (45%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 5 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-3 (1-2) | Carlos Manucci | -0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | - | - | B |
| 01/09/25 | Univ.Cesar Vallejo | 3-2 (2-0) | Carlos Manucci | - | - | B |
| 28/07/25 | Carlos Manucci | 1-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | T |
| 16/06/25 | Carlos Manucci | 0-2 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | B |
| 28/04/25 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | - | - | B |
| 27/10/24 | Univ.Cesar Vallejo | 0-2 (0-2) | Carlos Manucci | -0.5 | 2.25 | T |
| 20/05/24 | Carlos Manucci | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | H |
| 07/08/23 | Carlos Manucci | 2-1 (2-1) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | T |
| 05/03/23 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (0-0) | Carlos Manucci | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/08/22 | Univ.Cesar Vallejo | 4-1 (3-1) | Carlos Manucci | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/04/22 | Carlos Manucci | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | H |
| 08/08/21 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Carlos Manucci | -0.25 | 2.5 | T |
| 15/04/21 | Univ.Cesar Vallejo | 2-1 (0-0) | Carlos Manucci | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/10/20 | Carlos Manucci | 2-3 (1-1) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
| 09/09/20 | Carlos Manucci | 1-1 (1-1) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | H |
| 11/11/19 | Carlos Manucci | 2-2 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/05/19 | Univ.Cesar Vallejo | 1-0 (0-0) | Carlos Manucci | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/12/18 | Univ.Cesar Vallejo | 1-1 (1-1) | Carlos Manucci | - | - | H |
| 26/11/18 | Carlos Manucci | 1-1 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | H |
Thành tích gần đây — Carlos Manucci
TBTHTTBTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/8 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Carlos Manucci | 2-0 (1-0) | Club Ada Jaen | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | Dep.San Martin | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | -0.5 | 2.25 | B |
| 19/07/26 | Carlos Manucci | 1-0 (0-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | T |
| 10/07/26 | Atletico Grau | 1-1 (1-1) | Carlos Manucci | -0.75 | 2.25 | H |
| 29/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-3 (1-2) | Carlos Manucci | -0.75 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | Carlos Manucci | 3-1 (1-0) | Alianza Lima | +1.25 | 2.5 | T |
| 14/06/26 | Carlos Manucci | 0-1 (0-0) | Alianza Atletico Sullana | - | - | B |
| 25/05/26 | Carlos Manucci | 1-0 (0-0) | Molinos El Pirata | +0.75 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Academia Deportiva Cantolao | 1-4 (0-0) | Carlos Manucci | - | - | T |
| 10/05/26 | Carlos Manucci | 0-0 (0-0) | Deportivo Union Comercio | +0.25 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | - | - | B |
| 26/04/26 | Carlos Manucci | 3-0 (0-0) | FC San Marcos | - | - | T |
| 19/04/26 | Club Ada Jaen | 0-0 (0-0) | Carlos Manucci | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Carlos Manucci | 2-1 (2-0) | Dep.San Martin | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/03/26 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (2-0) | Carlos Manucci | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/09/25 | Carlos Manucci | 1-3 (1-0) | FC Cajamarca | +1 | 2.75 | B |
| 15/09/25 | UCV Moquegua | 6-2 (4-1) | Carlos Manucci | - | - | B |
| 08/09/25 | Carlos Manucci | 3-3 (1-1) | Bentin Tacna Heroica | +1.25 | 2.5 | H |
| 01/09/25 | Univ.Cesar Vallejo | 3-2 (2-0) | Carlos Manucci | - | - | B |
| 18/08/25 | FC Cajamarca | 2-2 (2-1) | Carlos Manucci | - | - | H |
Thành tích gần đây — Univ.Cesar Vallejo
HHHBBHHBBT
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 7/11 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Univ.Cesar Vallejo | 1-1 (1-1) | Molinos El Pirata | - | - | H |
| 01/08/26 | Academia Deportiva Cantolao | 1-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | H |
| 26/07/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | Deportivo Union Comercio | 0 | 2 | H |
| 29/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-3 (1-2) | Carlos Manucci | +0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Alianza Atletico Sullana | 2-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -1 | 2.5 | B |
| 15/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | Alianza Lima | - | - | H |
| 26/05/26 | Club Ada Jaen | 1-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Dep.San Martin | - | - | B |
| 10/05/26 | Deportivo Llacuabamba | 2-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 03/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | - | - | T |
| 27/04/26 | Molinos El Pirata | 2-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-1 (2-0) | Academia Deportiva Cantolao | +1 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Deportivo Union Comercio | 1-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 17/11/25 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/11/25 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | UCV Moquegua | - | - | B |
| 03/11/25 | Deportivo Union Comercio | 2-2 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.5 | 2.25 | H |
| 27/10/25 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Deportivo Union Comercio | - | - | T |
| 20/10/25 | FC Cajamarca | 3-0 (2-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/10/25 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | FC Cajamarca | - | - | H |
| 06/10/25 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.5 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
43
Sút bóng
119
Sút cầu môn
45
Tấn công
11281
Tấn công nguy hiểm
8365
Sút ngoài cầu môn
74
Đá phạt trực tiếp
34
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Quả ném biên
57
So Sánh Sức Mạnh
67 33
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B9T9 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H5 B2T2 H5 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Carlos Manucci (26 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 0.81 bàn/trận
Univ.Cesar Vallejo (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Carlos Manucci (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (29%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (71%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Univ.Cesar Vallejo (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 2 (50%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Carlos Manucci | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1996-1-6 | |
| Sân nhà | Mansiche | |
| 0 | Sức chứa | 25000 |
| HLV | Guillermo Sandro Salas Suarez | |
| Khu vực | Trujillo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.20 | 0.82 | 2.00 | 0.95 | 0.86 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 2.80 | 3.10 | 0.72 | 2.25 | 0.62 | 0.56 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.15 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.71 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.33 | 2.95 | 2.86 | 0.83 | 2.00 | 0.93 | 1.06 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.50 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.15 ↓ | 9.50 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.15 | 3.40 | 0.90 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 8.87 ↑ | 1.16 ↓ | 8.94 ↑ | 3.35 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.33 | 2.95 | 2.86 | 0.83 | 2.00 | 0.93 | 1.06 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 2.98 | 3.05 | 0.77 | 2.00 | 0.93 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 16.50 ↑ | 9.80 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.43 | 2.65 | 2.75 | 0.80 | 1.75 | 0.90 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.10 ↓ | 9.80 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.03 | 3.02 | 3.32 | 0.95 | 2.25 | 0.79 | 0.77 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.80 ↑ | 1.02 ↓ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 3.70 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 1.20 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.35 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.90 | 0.50 | 0.64 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.32 ↑ | 1.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.08 | 2.84 | 3.28 | 0.77 | 2.00 | 0.92 | 0.79 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 8.22 ↑ | 1.15 ↓ | 7.61 ↑ | 2.58 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.25 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↓ | 0.50 | 0.63 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 3.15 | 3.41 | 0.89 | 2.25 | 0.79 | 0.76 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 56.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 2.90 | 3.40 | 1.38 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Carlos Manucci | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Univ.Cesar Vallejo | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).