Kết quả bóng đá trận Canuelas FC vs CA Lugano, 01:00 ngày 26/10/2026
Primera C Metropolitana (Argentina) · 01:00 ngày 26/10/2026
Canuelas FC 1 Kết thúc HT 0-0 0
CA Lugano
🟨 3 - 5 🟥 1 - 0 ⛳ 10 - 6
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Canuelas FC | Phút | |
| 23' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 8 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 3 | 0 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 0 | 19 | 7 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 5 | 9 |
| Điểm | 7 | 0 | 26 | 10 |
Chủ = Canuelas FC · Khách = CA Lugano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Canuelas FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (28%) | Thắng/Thắng | 12 (21%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (3%) |
| 6 (21%) | Hòa/Thắng | 7 (12%) |
| 7 (24%) | Hòa/Hòa | 18 (31%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 5 (9%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 12 (21%) |
Bảng xếp hạng
Canuelas FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 12 | 9 | 5 | 29 | 18 | 45 | 3 |
| Sân nhà | 12 | 5 | 4 | 3 | 10 | 7 | 19 | 11 |
| Sân khách | 14 | 7 | 5 | 2 | 19 | 11 | 26 | 2 |
CA Lugano
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 7 | 9 | 23 | 29 | 19 | 10 |
| Sân nhà | 10 | 2 | 4 | 4 | 9 | 11 | 10 | 6 |
| Sân khách | 10 | 2 | 3 | 5 | 14 | 18 | 9 | 9 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Thẻ vàng
01
Sút bóng
43
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
42
TL kiểm soát bóng
55%45%
Quả ném biên
99
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Canuelas FC (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
CA Lugano (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Canuelas FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.20 | 4.40 | 0.83 | 2.00 | 0.93 | 0.78 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 2.90 | 4.20 | 0.61 | 2.00 | 0.73 | 0.69 | 0.75 | 0.64 |
| Live | 1.05 ↓ | 4.60 ↑ | 36.00 ↑ | 1.89 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.05 | 5.30 | 0.96 | 2.00 | 0.86 | 0.88 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.60 ↑ | 200.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.15 | 4.20 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | 0.70 | 0.50 | 1.10 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.20 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.30 ↑ | 0.70 | 0.50 | 1.10 | |
| 12bet | Sớm | 1.63 | 3.20 | 5.20 | 0.93 | 2.00 | 0.83 | 0.84 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.80 ↑ | 200.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.20 | 4.00 | 1.37 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.72 | 3.05 | 4.40 | 0.69 | 2.00 | 0.84 | 0.68 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.75 | 0.06 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.30 | 4.07 | 1.38 | 2.50 | 0.53 | 0.95 | 0.75 | 0.69 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 144.00 ↑ | 7.54 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.50 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.78 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Canuelas FC | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| CA Lugano | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).