Kết quả bóng đá trận Canberra United (W) vs WS Wanderers (W), 11:00 ngày 01/11/2026
W-League (Úc) · 11:00 ngày 01/11/2026
Canberra United (W) 0 Kết thúc HT 0-2 2
WS Wanderers (W)
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Canberra United (W) | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 Bennett A. (Assist:Ng-Saad A.) | |
| 19' | ⚽ 0 - 2 Bahr E. (Assist:Bennett A.) | |
| 19' | ⚽ 0 - 3 Elexa Bahr | |
| Elizabeth Anton | 37' | |
| HT 0-2 | ||
| 79' | Elexa Bahr | |
| Dale S. | 80' | |
| McMahon L. | 84' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 18 | 10 |
| Điểm | 3 | 6 | 10 | 13 |
Chủ = Canberra United (W) · Khách = WS Wanderers (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Canberra United (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (33%) | Hòa/Thắng | 5 (22%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 6 (25%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 10 (43%) |
Bảng xếp hạng
Canberra United (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 4 |
WS Wanderers (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1510
Sút cầu môn
34
Sút ngoài cầu môn
84
Cản bóng
42
TL kiểm soát bóng
49%51%
Chuyền bóng
312346
TL chuyền bóng thành công
65%71%
Phạm lỗi
118
Việt vị
21
Cứu thua
23
Quả ném biên
4140
Chuyền dài
2223
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Canberra United (W) (24 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.42 bàn/trận
WS Wanderers (W) (23 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Canberra United (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.58 | 3.90 | 4.20 | 0.93 | 2.75 | 0.79 | 0.92 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.48 ↓ | 4.10 ↑ | 4.95 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 1.40 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.66 | 3.60 | 4.20 | 0.94 | 2.75 | 0.81 | 0.90 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 127.00 ↑ | 52.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 0.95 | 2.75 | 0.86 | 0.96 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.65 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.66 | 4.05 | 3.70 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 261.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.85 | 4.00 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.66 | 4.05 | 3.70 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 261.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.72 | 3.60 | 3.85 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.92 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 20.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.43 | 3.99 | 0.98 | 2.75 | 0.82 | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 65.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.90 | 3.80 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.00 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 276.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.84 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 4.20 | 3.82 | 0.74 | 2.50 | 0.97 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 6.36 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.