Kết quả bóng đá trận Cambridge United (W) vs Dulwich Hamlet (W), 20:00 ngày 30/08/2026
National League Nữ (Anh) · 20:00 ngày 30/08/2026
Cambridge United (W) 3 Kết thúc HT 0-1 2
Dulwich Hamlet (W)
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Cambridge United (W) | Phút | |
| 38' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 55' | |
| 2 - 1 ⚽ | 64' | |
| 3 - 1 ⚽ | 84' | |
| 85' | ⚽ 3 - 2 | |
| 90+2' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 10 | 7 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 17 | 14 |
| Điểm | 3 | 1 | 10 | 8 |
Chủ = Cambridge United (W) · Khách = Dulwich Hamlet (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cambridge United (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 4 (36%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Cambridge United (W) 1 (50%)Hòa 0 (0%)Dulwich Hamlet (W) 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | Dulwich Hamlet (W) | 1-0 (0-0) | Cambridge United (W) | - | - | B |
| 31/08/25 | Cambridge United (W) | 3-1 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Cambridge United (W)
BBHBBBBBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 2 (20%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 8/23 (10 trận) Châu Á: 0/2/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Cambridge United (W) | 0-1 (0-0) | Old Actonians (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | Cambridge United (W) | 1-3 (1-1) | London Bees (W) | - | - | B |
| 08/03/26 | Cambridge United (W) | 2-2 (2-0) | Chesham United (W) | - | - | H |
| 19/02/26 | Cambridge United (W) | 0-3 (0-2) | Milton Keynes Dons (W) | +0.75 | 3.25 | B |
| 08/02/26 | Dulwich Hamlet (W) | 1-0 (0-0) | Cambridge United (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Cambridge United (W) | 1-4 (0-2) | Fulham (W) | - | - | B |
| 30/11/25 | Cambridge United (W) | 1-2 (0-1) | Norwich City (W) | - | - | B |
| 23/11/25 | West Bromwich WFC (W) | 2-0 (0-0) | Cambridge United (W) | - | - | B |
| 16/11/25 | London Bees (W) | 3-1 (2-0) | Cambridge United (W) | - | - | B |
| 30/10/25 | Milton Keynes Dons (W) | 2-2 (0-0) | Cambridge United (W) | - | - | H |
| 26/10/25 | Nottingham University (W) | 1-2 (0-1) | Cambridge United (W) | - | - | T |
| 12/10/25 | Cambridge United (W) | 1-3 (1-1) | Queens Park Rangers (W) | - | - | B |
| 28/09/25 | Cambridge United (W) | 0-1 (0-1) | Norwich City (W) | - | - | B |
| 07/09/25 | Peterborough (W) | 1-2 (0-2) | Cambridge United (W) | - | - | T |
| 31/08/25 | Cambridge United (W) | 3-1 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | T |
| 21/08/25 | Cambridge United (W) | 1-2 (0-1) | Real Bedford (W) | - | - | B |
| 27/04/25 | Cambridge United (W) | 1-1 (0-1) | Chatham Town (W) | - | - | H |
| 14/02/25 | Cambridge United (W) | 1-2 (0-2) | Real Bedford (W) | -0.75 | 3.25 | B |
| 26/01/25 | Chesham United (W) | 5-2 (2-1) | Cambridge United (W) | - | - | B |
| 12/01/25 | Cambridge United (W) | 1-0 (0-0) | London Seaward (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Dulwich Hamlet (W)
HBBTHBBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/15 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/04/26 | Dulwich Hamlet (W) | 0-0 (0-0) | Chatham Town (W) | -1.25 | 3 | H |
| 12/04/26 | Dulwich Hamlet (W) | 1-4 (1-2) | Norwich City (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Milton Keynes Dons (W) | 1-0 (1-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Dulwich Hamlet (W) | 1-0 (0-0) | Cambridge United (W) | - | - | T |
| 25/01/26 | Fulham (W) | 2-2 (1-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | H |
| 07/12/25 | Norwich City (W) | 1-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 09/11/25 | Lewes (W) | 3-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 26/10/25 | Swindon (W) | 1-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 19/10/25 | Dulwich Hamlet (W) | 1-0 (0-0) | Chatham Town (W) | - | - | T |
| 31/08/25 | Cambridge United (W) | 3-1 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 02/03/25 | Ashford Town (W) | 1-5 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | T |
| 13/02/25 | Dulwich Hamlet (W) | 0-0 (0-0) | Chatham Town (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 02/02/25 | Old Actonians (W) | 1-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 03/11/24 | Lewes (W) | 1-1 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | H |
| 27/10/24 | Queens Park Rangers (W) | 0-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | H |
| 29/09/24 | Moneyfields (W) | 2-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 26/09/24 | Chatham Town (W) | 2-0 (0-0) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 01/09/24 | Dulwich Hamlet (W) | 7-0 (5-0) | Ashford Town (W) | - | - | T |
| 26/11/23 | Billericay Town (W) | 2-1 (0-1) | Dulwich Hamlet (W) | - | - | B |
| 12/11/23 | Dulwich Hamlet (W) | 2-0 (2-0) | London Bees (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
124
Phạt góc (HT)
82
Thẻ vàng
10
Sút bóng
126
Sút cầu môn
52
Tấn công
4945
Tấn công nguy hiểm
4243
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cambridge United (W) (11 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Dulwich Hamlet (W) (9 trận)
Ghi 0.78 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cambridge United (W) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Dulwich Hamlet (W) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cambridge United (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 1.59 | 3.98 | 4.24 | 0.77 | 3.00 | 0.97 | 0.98 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.80 ↑ | 19.00 ↑ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.50 | 0.82 | 3.00 | 0.75 | 0.81 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.56 ↑ | 4.00 | 4.80 ↑ | 0.75 ↓ | 3.25 | 0.89 ↑ | 0.82 ↑ | 1.00 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.41 | 3.22 | 2.50 | 0.96 | 3.00 | 0.76 | 0.82 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.94 ↑ | 30.69 ↑ | 2.46 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.30 | 5.32 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.27 | 1.50 | 0.56 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.90 ↑ | 47.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.50 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.