Kết quả bóng đá trận Cambridge City vs Redbridge, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Cambridge City 1 Kết thúc HT 1-0 1
Redbridge
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 8
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Cambridge City | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 31' | ||
| HT 1-0 | ||
| 65' | ||
| 90+3' | ⚽ 1 - 1 | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 16 | 20 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 12 | 21 |
| Điểm | 7 | 4 | 14 | 14 |
Chủ = Cambridge City · Khách = Redbridge
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cambridge City | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Cambridge City 1 (25%)Hòa 0 (0%)Redbridge 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Cambridge City | 1-2 (0-2) | Redbridge | - | - | B |
| 13/09/25 | Redbridge | 3-0 (2-0) | Cambridge City | - | - | B |
| 05/11/11 | Cambridge City | 1-2 (0-0) | Redbridge | - | - | B |
| 15/01/05 | Redbridge | 1-5 (0-3) | Cambridge City | - | - | T |
Thành tích gần đây — Cambridge City
TTTBTBHBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Walthamstow | 0-4 (0-2) | Cambridge City | - | - | T |
| 22/08/26 | Cambridge City | 2-1 (0-0) | Sudbury | - | - | T |
| 08/08/26 | Lowestoft Town | 1-4 (0-0) | Cambridge City | - | - | T |
| 11/07/26 | Cambridge City | 1-3 (1-2) | Cambridge United | -2.75 | 4 | B |
| 08/07/26 | Billericay Town | 1-2 (0-0) | Cambridge City | - | - | T |
| 11/04/26 | Cambridge City | 1-2 (0-2) | Redbridge | - | - | B |
| 04/04/26 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Mildenhall Town | - | - | H |
| 12/03/26 | Gorleston | 1-0 (0-0) | Cambridge City | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Cambridge City | 1-2 (1-2) | Witham Town | - | - | B |
| 31/01/26 | Cambridge City | 2-3 (0-2) | Bowers Pitsea | - | - | B |
| 17/01/26 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Grays Athletic | - | - | H |
| 27/12/25 | Cambridge City | 3-1 (1-0) | Takeley | - | - | T |
| 20/12/25 | Wroxham | 1-1 (0-0) | Cambridge City | - | - | H |
| 13/12/25 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Brightlingsea Regent | - | - | H |
| 12/11/25 | Cambridge City | 3-0 (2-0) | Newmarket Town | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/10/25 | Grays Athletic | 1-1 (1-0) | Cambridge City | - | - | H |
| 27/09/25 | Cambridge City | 3-2 (1-0) | Gorleston | - | - | T |
| 20/09/25 | Cambridge City | 3-3 (0-2) | Witham Town | - | - | H |
| 17/09/25 | Cambridge City | 0-2 (0-1) | Maldon Tiptree | - | - | B |
| 13/09/25 | Redbridge | 3-0 (2-0) | Cambridge City | - | - | B |
Thành tích gần đây — Redbridge
BTBBTBHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/21 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | London Lions | 3-2 (0-0) | Redbridge | - | - | B |
| 18/08/26 | Redbridge | 4-2 (1-0) | Bowers Pitsea | +0.5 | 3 | T |
| 25/07/26 | Herne Bay | 3-0 (0-0) | Redbridge | - | - | B |
| 18/07/26 | Hullbridge Sports | 4-3 (0-0) | Redbridge | - | - | B |
| 15/07/26 | Redbridge | 5-2 (4-1) | Potters Bar Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Redbridge | 0-3 (0-1) | Hornchurch | - | - | B |
| 02/05/26 | Stanway Rovers | 0-0 (0-0) | Redbridge | - | - | H |
| 29/04/26 | Felixstowe Walton United | 2-3 (0-1) | Redbridge | - | - | T |
| 11/04/26 | Cambridge City | 1-2 (0-2) | Redbridge | - | - | T |
| 17/02/26 | Redbridge | 3-1 (0-0) | Crowborough Athletic | - | - | T |
| 10/01/26 | Gorleston | 3-0 (1-0) | Redbridge | - | - | B |
| 02/12/25 | Aveley | 3-4 (2-2) | Redbridge | -0.75 | 3.25 | T |
| 13/11/25 | Grays Athletic | 0-2 (0-0) | Redbridge | 0 | 2.75 | T |
| 28/10/25 | Redbridge | 2-2 (2-1) | Grays Athletic | 0 | 3 | H |
| 18/10/25 | Redbridge | 3-4 (2-1) | Mildenhall Town | - | - | B |
| 14/10/25 | Redbridge | 1-2 (0-1) | Takeley | - | - | B |
| 13/09/25 | Redbridge | 3-0 (2-0) | Cambridge City | - | - | T |
| 11/09/25 | Downham Town FC | 1-2 (1-1) | Redbridge | 0 | 3.25 | T |
| 06/09/25 | Redbridge | 1-4 (0-2) | Waltham Abbey | - | - | B |
| 30/08/25 | Redbridge | 1-2 (1-1) | Royston Town | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
68
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
54
Tấn công
4942
Tấn công nguy hiểm
4738
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cambridge City (14 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Redbridge (14 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cambridge City (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Redbridge (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cambridge City | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Cambridge | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.50 | 3.00 | 0.72 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.50 | 2.90 ↓ | 0.73 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.75 | 2.40 | 0.35 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 91.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.35 | 0.80 | 3.25 | 0.91 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.88 ↓ | 4.10 ↑ | 3.40 ↑ | 0.77 ↓ | 3.25 | 0.99 ↑ | 0.85 | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.88 | 2.85 | 0.79 | 3.25 | 0.98 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.86 ↓ | 4.03 ↑ | 3.12 ↑ | 0.97 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.87 ↑ | 0.50 | 0.88 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.40 | 0.88 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 3.75 | 3.20 ↑ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.36 | 4.00 | 2.35 | 0.80 | 3.25 | 0.89 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.09 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.64 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 4.00 | 2.30 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.80 ↑ | 3.25 ↑ | 0.95 | 3.50 | 0.75 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cambridge City | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Redbridge | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).