Kết quả bóng đá trận Calvi Noale vs AC Mestre, 21:00 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 21:00 ngày 30/08/2026
Calvi Noale 2 Kết thúc HT 0-2 3
AC Mestre
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Calvi Noale | Phút | |
| 7' | ||
| 19' | ⚽ 0 - 1 | |
| 21' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 52' | ||
| Tiziano Irace 1 - 2 ⚽ | 57' | |
| 2 - 2 ⚽ | 72' | |
| 77' | ⚽ 2 - 3 | |
| 87' | ||
| 89' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 9 | 13 |
| Điểm | 6 | 6 | 18 | 14 |
Chủ = Calvi Noale · Khách = AC Mestre
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Calvi Noale | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 5 (26%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 5 (28%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 5 (26%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (33%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Calvi Noale 1 (25%)Hòa 0 (0%)AC Mestre 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Calvi Noale | 1-2 (1-0) | AC Mestre | - | - | B |
| 02/11/25 | AC Mestre | 2-0 (0-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 02/03/25 | AC Mestre | 3-2 (1-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 27/10/24 | Calvi Noale | 2-1 (1-0) | AC Mestre | - | - | T |
Thành tích gần đây — Calvi Noale
TTTTTTBBBB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Bassano | 0-1 (0-0) | Calvi Noale | - | - | T |
| 26/04/26 | Calvi Noale | 1-0 (0-0) | ACD Campodarsego | - | - | T |
| 19/04/26 | Portogruaro | 1-3 (0-0) | Calvi Noale | - | - | T |
| 11/04/26 | Calvi Noale | 2-0 (1-0) | US Adriese | - | - | T |
| 03/04/26 | AC Este | 0-2 (0-0) | Calvi Noale | - | - | T |
| 29/03/26 | Calvi Noale | 3-1 (2-1) | AC Vigasio | - | - | T |
| 22/03/26 | Conegliano | 1-0 (0-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 15/03/26 | Calvi Noale | 1-2 (1-0) | AC Mestre | - | - | B |
| 01/03/26 | FC Obermais | 1-0 (1-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 22/02/26 | Calvi Noale | 0-2 (0-0) | ASD San Luigi Calcio | - | - | B |
| 15/02/26 | Treviso | 2-0 (1-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 08/02/26 | Calvi Noale | 1-1 (1-1) | Altavilla | - | - | H |
| 01/02/26 | Legnago Salus | 1-4 (0-0) | Calvi Noale | - | - | T |
| 25/01/26 | Calvi Noale | 0-1 (0-1) | Luparense FC | - | - | B |
| 18/01/26 | Clodiense | 3-0 (1-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 11/01/26 | Calvi Noale | 3-1 (2-0) | Cjarlins Muzane | - | - | T |
| 04/01/26 | ASD Brian Lignano | 2-0 (1-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 21/12/25 | Calvi Noale | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
| 14/12/25 | ACD Campodarsego | 1-3 (0-2) | Calvi Noale | - | - | T |
| 07/12/25 | Calvi Noale | 2-0 (0-0) | Portogruaro | - | - | T |
Thành tích gần đây — AC Mestre
BTBHTBHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 8/11 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Legnago Salus | 2-0 (1-0) | AC Mestre | - | - | B |
| 03/05/26 | AC Mestre | 1-0 (0-0) | Treviso | - | - | T |
| 26/04/26 | Altavilla | 1-0 (0-0) | AC Mestre | - | - | B |
| 19/04/26 | AC Mestre | 1-1 (0-1) | Legnago Salus | - | - | H |
| 12/04/26 | Luparense FC | 1-2 (0-1) | AC Mestre | - | - | T |
| 02/04/26 | AC Mestre | 1-4 (1-0) | ASD Brian Lignano | - | - | B |
| 29/03/26 | Clodiense | 0-0 (0-0) | AC Mestre | - | - | H |
| 22/03/26 | AC Mestre | 0-1 (0-1) | ACD Campodarsego | - | - | B |
| 15/03/26 | Calvi Noale | 1-2 (1-0) | AC Mestre | - | - | T |
| 01/03/26 | AC Mestre | 1-0 (0-0) | US Adriese | - | - | T |
| 22/02/26 | Bassano | 4-1 (1-1) | AC Mestre | - | - | B |
| 15/02/26 | AC Mestre | 2-1 (1-0) | AC Vigasio | - | - | T |
| 08/02/26 | Portogruaro | 0-0 (0-0) | AC Mestre | - | - | H |
| 01/02/26 | AC Mestre | 1-1 (0-0) | Cjarlins Muzane | - | - | H |
| 25/01/26 | AC Este | 0-0 (0-0) | AC Mestre | - | - | H |
| 18/01/26 | Conegliano | 1-1 (0-0) | AC Mestre | - | - | H |
| 11/01/26 | AC Mestre | 3-1 (3-1) | FC Obermais | - | - | T |
| 04/01/26 | ASD San Luigi Calcio | 1-3 (1-2) | AC Mestre | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/12/25 | Treviso | 1-0 (0-0) | AC Mestre | - | - | B |
| 14/12/25 | AC Mestre | 1-1 (1-0) | Altavilla | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1311
Sút cầu môn
88
Tấn công
9388
Tấn công nguy hiểm
4947
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Calvi Noale (18 trận)
Ghi 1.28 bàn/trậnMất 1.22 bàn/trận
AC Mestre (19 trận)
Ghi 1.16 bàn/trậnMất 1.16 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
AC Mestre (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Calvi Noale | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.55 | 0.84 | 2.00 | 0.98 | 0.96 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 111.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 2.95 | 2.45 | 0.77 | 2.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 2.90 ↓ | 2.28 ↓ | 0.77 | 2.00 | 0.87 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.64 | 2.84 | 2.59 | 0.82 | 2.00 | 0.96 | 0.94 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 17.00 ↑ | 4.49 ↑ | 1.23 ↓ | 1.13 ↑ | 5.50 | 0.68 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.62 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.00 | 2.55 | 0.78 | 2.00 | 0.87 | 0.87 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 3.00 ↑ | 2.95 ↓ | 2.35 ↓ | 0.76 ↓ | 2.00 | 0.88 ↑ | 0.77 ↓ | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.76 | 2.80 | 2.47 | 0.84 | 2.00 | 0.87 | 0.97 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 30.82 ↑ | 6.35 ↑ | 1.10 ↓ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.40 | 2.50 | 0.49 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.07 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.55 | 1.36 | 2.50 | 0.52 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.63 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 2.75 | 2.50 | 1.45 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.15 ↓ | 1.30 ↓ | 5.50 | 0.44 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.