Kết quả bóng đá trận Caersws vs Buckley Town, 20:30 ngày 31/08/2026
FAW Championship (Wales) · 20:30 ngày 31/08/2026
Caersws 2 Kết thúc HT 0-0 0
Buckley Town
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Caersws | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 55' | |
| Jared Rio Marks 2 - 0 ⚽ | 82' | |
| 3 - 0 ⚽ | 87' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 23 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 15 | 24 |
| Điểm | 6 | 3 | 19 | 6 |
Chủ = Caersws · Khách = Buckley Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Caersws | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 7 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 8 (21%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 10 (26%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Caersws
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 7 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 9 | - | - |
Buckley Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 12 | 6 | 12 | 50 | 51 | 42 | 8 |
| Sân nhà | 14 | 5 | 2 | 7 | 21 | 23 | 17 | 11 |
| Sân khách | 16 | 7 | 4 | 5 | 29 | 28 | 25 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Caersws 11 (55%)Hòa 5 (25%)Buckley Town 4 (20%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 5 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/04/26 | Caersws | 3-2 (0-2) | Buckley Town | - | - | T |
| 01/11/25 | Buckley Town | 4-3 (2-1) | Caersws | - | - | B |
| 26/03/25 | Buckley Town | 2-4 (0-2) | Caersws | - | - | T |
| 12/10/24 | Caersws | 3-0 (2-0) | Buckley Town | - | - | T |
| 27/01/24 | Buckley Town | 2-1 (0-1) | Caersws | - | - | B |
| 16/12/23 | Caersws | 2-2 (1-1) | Buckley Town | - | - | H |
| 07/01/17 | Caersws | 1-0 (1-0) | Buckley Town | - | - | T |
| 03/09/16 | Buckley Town | 4-3 (1-0) | Caersws | - | - | B |
| 09/04/16 | Caersws | 3-1 (1-0) | Buckley Town | - | - | T |
| 29/08/15 | Buckley Town | 1-3 (0-0) | Caersws | - | - | T |
| 20/12/14 | Buckley Town | 0-1 (0-0) | Caersws | - | - | T |
| 30/08/14 | Caersws | 2-2 (0-0) | Buckley Town | - | - | H |
| 09/04/14 | Buckley Town | 0-0 (0-0) | Caersws | - | - | H |
| 28/09/13 | Caersws | 2-0 (0-0) | Buckley Town | - | - | T |
| 30/03/13 | Caersws | 1-1 (0-0) | Buckley Town | - | - | H |
| 18/08/12 | Buckley Town | 0-1 (0-0) | Caersws | - | - | T |
| 28/03/12 | Buckley Town | 0-2 (0-1) | Caersws | - | - | T |
| 20/08/11 | Caersws | 3-4 (0-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 06/04/11 | Caersws | 1-1 (0-0) | Buckley Town | - | - | H |
| 10/11/10 | Buckley Town | 0-2 (0-0) | Caersws | - | - | T |
Thành tích gần đây — Caersws
TBTHTTBBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Porthmadog | 1-3 (0-1) | Caersws | - | - | T |
| 15/08/26 | Rhyl FC | 4-2 (2-0) | Caersws | - | - | B |
| 08/08/26 | Caersws | 1-0 (0-0) | Gresford | - | - | T |
| 01/08/26 | Mold Alexandra | 2-2 (0-1) | Caersws | - | - | H |
| 18/04/26 | Caersws | 6-0 (3-0) | Denbigh Town | - | - | T |
| 14/04/26 | Caersws | 3-2 (0-2) | Buckley Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Guilsfield | 4-1 (3-1) | Caersws | - | - | B |
| 06/04/26 | Caersws | 1-2 (1-1) | Penrhyncoch | +0.25 | 3 | B |
| 03/04/26 | Gresford | 0-2 (0-1) | Caersws | - | - | T |
| 28/03/26 | Caersws | 0-1 (0-0) | Llandudno | - | - | B |
| 21/03/26 | Caersws | 1-0 (1-0) | Rhyl FC | - | - | T |
| 14/03/26 | Holywell | 3-1 (3-0) | Caersws | - | - | B |
| 07/03/26 | Caersws | 1-2 (1-1) | Airbus UK Broughton | - | - | B |
| 28/02/26 | Brickfield Rangers | 3-1 (1-0) | Caersws | - | - | B |
| 05/02/26 | Penrhyncoch | 1-3 (1-1) | Caersws | -0.25 | 3 | T |
| 31/01/26 | Ruthin Town FC | 0-1 (0-0) | Caersws | 0 | 2.75 | T |
| 24/01/26 | Caersws | 2-2 (0-1) | Holyhead | - | - | H |
| 01/01/26 | Caersws | 1-0 (0-0) | Newtown AFC | -0.5 | 3.25 | T |
| 26/12/25 | Mold Alexandra | 0-2 (0-1) | Caersws | -0.75 | 3 | T |
| 13/12/25 | Caersws | 5-1 (3-0) | Ruthin Town FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Buckley Town
TBHBBHHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/25 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Buckley Town | 3-1 (1-1) | Guilsfield | - | - | T |
| 22/08/26 | Mold Alexandra | 1-0 (0-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 15/08/26 | Buckley Town | 1-1 (0-1) | Porthmadog | - | - | H |
| 08/08/26 | Llanuwchllyn | 2-1 (0-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 01/08/26 | Buckley Town | 2-4 (1-3) | Denbigh Town | - | - | B |
| 18/07/26 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Buckley Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 15/07/26 | Leamington | 2-2 (1-2) | Buckley Town | +0.5 | 2.75 | H |
| 24/06/26 | Buckley Town | 0-6 (0-3) | Llandudno | -2 | 4 | B |
| 18/04/26 | Holyhead | 5-1 (4-1) | Buckley Town | - | - | B |
| 14/04/26 | Caersws | 3-2 (0-2) | Buckley Town | - | - | B |
| 03/04/26 | Buckley Town | 0-6 (0-4) | Brickfield Rangers | - | - | B |
| 28/03/26 | Ruthin Town FC | 1-0 (0-0) | Buckley Town | 0 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Newtown AFC | 0-2 (0-2) | Buckley Town | - | - | T |
| 14/03/26 | Buckley Town | 1-4 (1-2) | Denbigh Town | - | - | B |
| 07/03/26 | Buckley Town | 0-2 (0-1) | Penrhyncoch | - | - | B |
| 28/02/26 | Airbus UK Broughton | 3-0 (1-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 21/02/26 | Buckley Town | 1-2 (1-0) | Holywell | - | - | B |
| 11/02/26 | Flint Mountain | 5-1 (1-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 31/01/26 | Guilsfield | 1-0 (1-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 24/01/26 | Rhyl FC | 2-1 (1-1) | Buckley Town | -0.25 | 3.25 | B |
So Sánh Sức Mạnh
75 25
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T11 H5 B4T4 H5 B11
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B1T1 H4 B5
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Caersws (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Buckley Town (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Caersws | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1879 | Thành lập | |
| Recreation Ground | Sân nhà | Globe Way |
| 4000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Caersws | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 4.20 | 3.60 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.73 | 4.20 | 3.60 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.67 | 4.10 | 3.45 | 0.75 | 3.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.67 | 4.10 | 3.45 | 0.75 | 3.50 | 0.89 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 4.30 | 3.70 | 0.88 | 3.75 | 0.77 | 0.82 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.72 ↑ | 4.30 | 3.50 ↓ | 0.78 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.82 | 0.75 | 0.82 | |
| Pinnacle | Sớm | 1.76 | 4.06 | 3.43 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.96 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.70 ↓ | 4.33 ↑ | 3.66 ↑ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.97 ↑ | 0.88 ↓ | 0.75 | 0.91 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 4.30 | 3.71 | 0.78 | 3.50 | 0.92 | 1.55 | 1.50 | 0.45 |
| Live | 1.65 ↓ | 4.20 ↓ | 3.88 ↑ | 0.78 | 3.50 | 0.91 ↓ | 1.34 ↓ | 1.25 | 0.51 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.50 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.70 | 3.90 | 3.50 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Caersws | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Buckley Town | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).