Kết quả bóng đá trận CA Penarol vs Wanderers FC, 02:30 ngày 01/11/2026
Liga AUF (Uruguay) · 02:30 ngày 01/11/2026
CA Penarol 1 Kết thúc HT 0-0 1
Wanderers FC
🟨 5 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 4
Nhiệt độ: 14℃~15℃
Diễn biến trận đấu
| CA Penarol | Phút | |
| Remedi E. | 24' | |
| 1 - 0 ⚽ | 41' | |
| Hernandez A. 📺 VAR | 41' | |
| HT 0-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 9 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 9 | 18 |
| Điểm | 2 | 1 | 14 | 9 |
Chủ = CA Penarol · Khách = Wanderers FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CA Penarol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (26%) | Thắng/Thắng | 6 (18%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 8 (17%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 7 (15%) | Hòa/Hòa | 5 (15%) |
| 3 (6%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 3 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (13%) | Bại/Bại | 10 (30%) |
Bảng xếp hạng
CA Penarol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 5 | 1 | 1 | 12 | 3 | 16 | 1 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 1 |
Wanderers FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 3 | 0 | 12 | 4 | 15 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 |
| Sân khách | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 3 | 10 | 1 |
Đội hình
CA Penarol
Wanderers FC
29Aguerre W.2Pezzella G.15Olivera M.28Alegre I.34N.Herrera5Remedi E.8Fernandez R.7Cabrera J.11Jaime C.13Darias E.99Hernandez A.33Agustín Buffa6Leandro Zazpe15Mencia Hernandez D. J.21Santiago Benitez31Furtado N.5Nicolás Queiroz16Alberti J.25Freitas G.10Luciano Consentino26R.Sanchez30Labandeira F.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
- 2Pezzella G.
- 5Remedi E.🟨 Thẻ vàng 24'
- 7Cabrera J.
- 8Fernandez R.
- 11Jaime C.
- 13Darias E.
- 15Olivera M.
- 28Alegre I.
- 29Aguerre W.
- 34N.Herrera
- 99Hernandez A.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
10
Sút bóng
72
Sút cầu môn
21
Sút ngoài cầu môn
51
Cản bóng
31
TL kiểm soát bóng
50%50%
Phạm lỗi
24
Việt vị
22
Quả ném biên
916
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CA Penarol (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Wanderers FC (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CA Penarol | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1891 | Thành lập | 1902 |
| Centenario | Sân nhà | Parque Alfredo Viera |
| 73609 | Sức chứa | 15000 |
| Diego Aguirre | HLV | Alejandro Apud |
| Montevideo | Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.30 | 3.98 | 6.40 | 0.88 | 2.50 | 0.74 | 0.98 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.35 ↑ | 3.71 ↓ | 5.80 ↓ | 0.71 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.89 ↓ | 1.00 | 0.81 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.41 | 4.10 | 6.40 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.77 | 1.00 | 1.01 |
| Live | 7.60 ↑ | 1.15 ↓ | 17.00 ↑ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 3.60 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 3.90 | 7.00 | 0.95 | 2.50 | 0.84 | 0.79 | 1.00 | 1.06 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 18.00 ↑ | 2.10 ↑ | 1.50 | 0.34 ↓ | 1.93 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.42 | 3.95 | 6.20 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.75 | 1.00 | 1.05 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 25.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.00 | 6.50 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.75 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 18.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.90 ↑ | 1.00 | 0.80 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.42 | 3.95 | 6.20 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.75 | 1.00 | 1.05 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 25.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.42 | 4.00 | 6.00 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.76 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.37 | 3.89 | 6.50 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.99 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 24.00 ↑ | 4.56 ↑ | 1.16 ↓ | 5.26 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 3.90 | 5.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.10 | 6.00 | 0.88 | 2.50 | 0.85 | 0.83 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.06 ↓ | 21.00 ↑ | 8.49 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 11.51 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 4.20 | 6.96 | 0.89 | 2.50 | 0.91 | 1.30 | 1.50 | 0.57 |
| Live | 14.40 ↑ | 1.04 ↓ | 28.00 ↑ | 7.74 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.45 | 4.00 | 5.75 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CA Penarol | +1 | 4 | 0 | 0 |
| Wanderers FC | -1 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).