Kết quả bóng đá trận CA Penarol vs Nacional Montevideo, 01:30 ngày 31/08/2026
Liga AUF (Uruguay) · 01:30 ngày 31/08/2026
CA Penarol 0 Kết thúc HT 0-1 1
Nacional Montevideo
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12℃~13℃
Diễn biến trận đấu
| CA Penarol | Phút | |
| 14' ⇄ | ▲ Maximiliano Silvera Captain ▼ Maximiliano Gomez | |
| 14' ⇄ | ▲ Silvera M. ▼ | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Francisco Calvo Quesada | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 Calvo F. | |
| Lucas Ferreira | 39' | |
| 45+3' | Lucas Guzman Rodriguez Cardoso | |
| HT 0-1 | ||
| ▲ Brian Barboza ▼ Roberto Nicolas Fernandez Fagundez | 46' ⇄ | |
| ▲ Brian Barboza ▼ Roberto Nicolas Fernandez Fagundez | 46' ⇄ | |
| 46' ⇄ | ▲ Camilo Candido ▼ Rodrigo Martinez | |
| ▲ Gonzalo Gelini ▼ Abel Hernandez | 58' ⇄ | |
| ▲ Lucas Camilo Hernandez Perdomo ▼ Thiago Nahuel Espinosa Dovat | 58' ⇄ | |
| 63' ⇄ | ▲ Bruno Zuculini ▼ Lucas Guzman Rodriguez Cardoso | |
| 74' ⇄ | ▲ Luciano Gonzalez ▼ Santiago Silva | |
| 74' ⇄ | ▲ Nicolas Rodriguez ▼ Emiliano Ancheta | |
| Washington Eduardo Darias Lafuente | 75' | |
| ▲ Eric Daian Remedi ▼ Roberto Nicolas Fernandez Fagundez | 75' ⇄ | |
| ▲ Eric Daian Remedi ▼ Roberto Nicolas Fernandez Fagundez | 75' ⇄ | |
| ▲ Luis Miguel Angulo Sevillano ▼ Javier Cabrera | 75' ⇄ | |
| 79' | Francisco Calvo Quesada | |
| 84' | Luis Mejia | |
| Cristian Jaime | 90+1' | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 6 | 13 |
| Điểm | 4 | 7 | 21 | 16 |
Chủ = CA Penarol · Khách = Nacional Montevideo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CA Penarol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (24%) | Thắng/Thắng | 12 (28%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 8 (18%) | Hòa/Thắng | 5 (12%) |
| 6 (13%) | Hòa/Hòa | 7 (16%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 10 (23%) |
| 3 (7%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 6 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (13%) | Bại/Bại | 5 (12%) |
Bảng xếp hạng
CA Penarol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 5 | 1 | 1 | 12 | 3 | 16 | 1 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | - | - |
Nacional Montevideo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 8 | 13 | 2 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 4 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CA Penarol 5 (25%)Hòa 10 (50%)Nacional Montevideo 5 (25%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/03/26 | Nacional Montevideo | 0-1 (0-0) | CA Penarol | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/02/26 | CA Penarol | 0-0 (0-0) | Nacional Montevideo | -0.25 | 2 | H |
| 01/12/25 | Nacional Montevideo | 0-0 (0-0) | CA Penarol | 0 | 2.25 | H |
| 24/11/25 | CA Penarol | 2-2 (1-2) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/08/25 | CA Penarol | 3-0 (2-0) | Nacional Montevideo | 0 | 2.25 | T |
| 07/07/25 | Nacional Montevideo | 0-0 (0-0) | CA Penarol | 0 | 2.25 | H |
| 10/02/25 | Nacional Montevideo | 1-1 (0-0) | CA Penarol | -0.25 | 2.25 | H |
| 27/01/25 | Nacional Montevideo | 2-1 (2-0) | CA Penarol | 0 | 2.25 | B |
| 21/01/25 | Nacional Montevideo | 3-1 (1-1) | CA Penarol | 0 | 2.25 | B |
| 07/10/24 | Nacional Montevideo | 2-1 (1-0) | CA Penarol | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/08/24 | Nacional Montevideo | 1-1 (0-1) | CA Penarol | 0 | 2.25 | H |
| 30/03/24 | CA Penarol | 0-0 (0-0) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/24 | CA Penarol | 0-2 (0-2) | Nacional Montevideo | 0 | 2 | B |
| 18/01/24 | Nacional Montevideo | 1-1 (1-0) | CA Penarol | -0.25 | 2 | H |
| 12/11/23 | Nacional Montevideo | 2-2 (1-0) | CA Penarol | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/04/23 | CA Penarol | 2-0 (0-0) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/01/23 | Nacional Montevideo | 2-2 (2-2) | CA Penarol | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/09/22 | Nacional Montevideo | 3-1 (1-0) | CA Penarol | -0.5 | 2.25 | B |
| 28/02/22 | CA Penarol | 1-0 (1-0) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.25 | T |
| 27/01/22 | CA Penarol | 1-0 (0-0) | Nacional Montevideo | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — CA Penarol
THTTTTHTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/5 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | CA Penarol | 1-0 (0-0) | Montevideo City Torque | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/08/26 | Deportivo Maldonado | 0-0 (0-0) | CA Penarol | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/08/26 | CA Penarol | 2-1 (0-0) | Central Espanol | +1 | 2.25 | T |
| 06/08/26 | CA Penarol | 5-1 (4-1) | Wanderers FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/08/26 | CA Penarol | 3-0 (1-0) | Cerro Largo | +1 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | CA Penarol | 3-0 (1-0) | Boston River | +1 | 2.5 | T |
| 13/07/26 | Racing Club Montevideo | 1-1 (1-0) | CA Penarol | 0 | 2 | H |
| 08/06/26 | Cerro Montevideo | 0-1 (0-0) | CA Penarol | +1 | 2.5 | T |
| 02/06/26 | CA Penarol | 0-1 (0-0) | Central Espanol | +1 | 2.5 | B |
| 28/05/26 | CA Penarol | 0-1 (0-1) | Independiente Santa Fe | +0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-2 (0-0) | CA Penarol | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/05/26 | CA Penarol | 1-1 (1-0) | Corinthians Paulista (SP) | 0 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | CA Penarol | 2-1 (2-1) | Liverpool URU | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Cerro Largo | 2-3 (1-0) | CA Penarol | +0.75 | 2.25 | T |
| 08/05/26 | CA Platense | 1-1 (1-1) | CA Penarol | -0.25 | 2 | H |
| 05/05/26 | CA Penarol | 1-1 (1-0) | Defensor Sporting Montevideo | +0.75 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Corinthians Paulista (SP) | 2-0 (2-0) | CA Penarol | -1 | 2 | B |
| 27/04/26 | Wanderers FC | 1-0 (0-0) | CA Penarol | +0.75 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | CA Penarol | 2-2 (0-1) | CA Juventud | +1.25 | 2.5 | H |
| 17/04/26 | CA Penarol | 1-2 (0-1) | CA Platense | +0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Nacional Montevideo
HTBBTTBBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Nacional Montevideo | 0-0 (0-0) | Albion FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 24/08/26 | Nacional Montevideo | 1-0 (0-0) | Club Atletico Progreso | +1.25 | 2.75 | T |
| 16/08/26 | Racing Club Montevideo | 2-0 (0-0) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/08/26 | Nacional Montevideo | 1-2 (0-0) | Boston River | +1 | 2.5 | B |
| 03/08/26 | Nacional Montevideo | 2-1 (1-0) | Club Atletico Progreso | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Club Atletico Tigre | 1-2 (0-2) | Nacional Montevideo | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/07/26 | Nacional Montevideo | 0-3 (0-2) | Club Atletico Tigre | +0.5 | 2 | B |
| 18/07/26 | Nacional Montevideo | 1-2 (0-1) | Wanderers FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Danubio FC | 0-0 (0-0) | Nacional Montevideo | +0.5 | 2.25 | H |
| 07/06/26 | Nacional Montevideo | 2-1 (0-1) | CA Juventud | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Deportivo Maldonado | 3-0 (0-0) | Nacional Montevideo | +0.5 | 2.5 | B |
| 27/05/26 | Nacional Montevideo | 1-0 (1-0) | Coquimbo Unido | +0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Nacional Montevideo | 1-0 (0-0) | Albion FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/05/26 | Nacional Montevideo | 0-0 (0-0) | Universitario De Deportes | +0.5 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Montevideo City Torque | 1-2 (1-0) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/05/26 | Nacional Montevideo | 4-0 (2-0) | Cerro Montevideo | +1.25 | 2.75 | T |
| 07/05/26 | Deportes Tolima | 3-0 (1-0) | Nacional Montevideo | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Albion FC | 3-2 (3-1) | Nacional Montevideo | +0.25 | 2.25 | B |
| 30/04/26 | Universitario De Deportes | 4-2 (1-1) | Nacional Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Nacional Montevideo | 1-2 (0-0) | Danubio FC | +0.75 | 2.5 | B |
Đội hình
CA Penarol
Nacional Montevideo
29Washington Aguerre3Mauricio Lemos6Lucas Ferreira15CMaximiliano Martin Olivera de Andrea7Javier Cabrera8Roberto Nicolas Fernandez Fagundez13Washington Eduardo Darias Lafuente26Thiago Nahuel Espinosa Dovat11Cristian Jaime19Douglas Matias Arezo Martinez99Abel Hernandez1Luis Mejia4CSebastian Coates Nion5Francisco Calvo Quesada13Emiliano Ancheta32Tomas Ezequiel Viera Alegre23Lucas Guzman Rodriguez Cardoso6Luciano Boggio Albin8Santiago Silva15Gaston Nicolas Martirena Torres31Rodrigo Martinez9Maximiliano Gomez
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 3412
- 3Mauricio Lemos
- 6Lucas Ferreira🟨 Thẻ vàng 39'
- 7Javier Cabrera▼ Rời sân 75'
- 8Roberto Nicolas Fernandez Fagundez▼ Rời sân 75'
- 11Cristian Jaime🟨 Thẻ vàng 90+1'
- 13Washington Eduardo Darias Lafuente🟨 Thẻ vàng 75'
- 15Maximiliano Martin Olivera de Andrea C
- 19Douglas Matias Arezo Martinez
- 26Thiago Nahuel Espinosa Dovat▼ Rời sân 58'
- 29Washington Aguerre
- 99Abel Hernandez▼ Rời sân 58'
Khách · 4141
- 1Luis Mejia🟨 Thẻ vàng 84'
- 4Sebastian Coates Nion C
- 5Francisco Calvo Quesada⚽ Ghi bàn 24' · ⚽ Ghi bàn 24' · 🟨 Thẻ vàng 79'
- 6Luciano Boggio Albin
- 8Santiago Silva▼ Rời sân 74'
- 9Maximiliano Gomez▼ Rời sân 14'
- 13Emiliano Ancheta▼ Rời sân 74'
- 15Gaston Nicolas Martirena Torres
- 23Lucas Guzman Rodriguez Cardoso🟨 Thẻ vàng 45+3' · ▼ Rời sân 63'
- 31Rodrigo Martinez▼ Rời sân 46'
- 32Tomas Ezequiel Viera Alegre
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
33
Sút bóng
103
Sút cầu môn
22
Tấn công
16495
Tấn công nguy hiểm
10748
Sút ngoài cầu môn
81
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T5 H10 B5T5 H10 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B1T1 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CA Penarol (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Nacional Montevideo (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CA Penarol (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (48%)Hòa 4 (16%)Bại 9 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (48%)Hòa 1 (4%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOV
Nacional Montevideo (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (32%)Hòa 2 (8%)Bại 15 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 16 (64%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CA Penarol | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1891 | Thành lập | 1899-5-14 |
| Centenario | Sân nhà | Estadio Gran Parque Central |
| 73609 | Sức chứa | 20000 |
| Diego Aguirre | HLV | |
| Montevideo | Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.93 | 3.08 | 2.98 | 0.78 | 2.25 | 0.84 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.00 ↓ | 2.65 ↓ | 0.78 | 2.25 | 0.84 | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.94 | 3.20 | 3.60 | 0.83 | 2.25 | 0.93 | 1.01 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 126.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.40 | 0.87 | 2.25 | 0.92 | 0.83 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 91.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.73 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.01 | 3.30 | 3.15 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.01 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.15 | 3.60 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 100.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.78 | 3.40 | 4.30 | 0.71 | 2.00 | 0.97 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.62 ↑ | 1.03 ↓ | 3.91 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.01 | 3.30 | 3.15 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.01 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.25 | 3.15 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.06 | 3.29 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.77 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 60.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.07 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.83 | 3.17 | 4.28 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 0.83 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.04 ↓ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.10 | 3.80 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.79 | 3.35 | 4.30 | 0.75 | 2.00 | 0.99 | 0.78 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 67.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.51 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.91 | 3.34 | 3.96 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.91 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 29.34 ↑ | 5.06 ↑ | 1.20 ↓ | 3.04 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.99 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.17 | 3.00 | 2.96 | 0.91 | 2.25 | 0.79 | 0.96 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.05 ↑ | 2.94 ↓ | 0.86 ↓ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.96 | 0.25 | 0.81 | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.20 | 4.00 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.00 ↓ | 1.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.81 | 1.30 | 2.50 | 0.57 | 0.63 | 0.25 | 1.14 |
| Live | 468.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.39 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.99 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.25 | 3.25 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.20 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 501.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.20 | 4.00 | 1.30 | 2.50 | 0.57 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CA Penarol | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Nacional Montevideo | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).