Kết quả bóng đá trận CA Penarol vs Montevideo City Torque, 06:15 ngày 27/08/2026
Cúp Uruguay · 06:15 ngày 27/08/2026
CA Penarol 1 Kết thúc HT 0-0 0
Montevideo City Torque
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| CA Penarol | Phút | |
| 9' | ||
| 9' | ||
| 21' | ||
| 21' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 53' | ||
| Eric Daian Remedi 1 - 0 ⚽ | 74' | |
| 2 - 0 ⚽ | 74' | |
| Remedi E. 3 - 0 ⚽ | 74' | |
| 76' | ||
| 76' | ||
| 80' | ||
| 80' | ||
| 87' | ||
| 87' | ||
| 90' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 18 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 6 | 11 |
| Điểm | 4 | 6 | 21 | 21 |
Chủ = CA Penarol · Khách = Montevideo City Torque
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CA Penarol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (24%) | Thắng/Thắng | 11 (29%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 8 (18%) | Hòa/Thắng | 9 (24%) |
| 6 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 3 (7%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 6 (13%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 6 (13%) | Bại/Bại | 7 (18%) |
Thành tích đối đầu (17 trận)
CA Penarol 9 (53%)Hòa 3 (18%)Montevideo City Torque 5 (29%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | CA Penarol | 3-1 (3-0) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/11/25 | Montevideo City Torque | 0-2 (0-1) | CA Penarol | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/05/25 | CA Penarol | 2-1 (1-1) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.25 | T |
| 18/04/24 | CA Penarol | 1-3 (1-2) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.5 | B |
| 19/10/23 | Montevideo City Torque | 2-3 (2-2) | CA Penarol | +0.5 | 2.25 | T |
| 04/07/23 | CA Penarol | 2-0 (0-0) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/03/23 | CA Penarol | 2-2 (1-0) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/09/22 | CA Penarol | 0-1 (0-0) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.25 | B |
| 13/06/22 | CA Penarol | 1-2 (0-1) | Montevideo City Torque | +0.75 | 2.5 | B |
| 24/04/22 | Montevideo City Torque | 0-1 (0-0) | CA Penarol | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/10/21 | CA Penarol | 3-1 (1-0) | Montevideo City Torque | +0.5 | 2.5 | T |
| 24/06/21 | Montevideo City Torque | 0-1 (0-0) | CA Penarol | 0 | 2.5 | T |
| 15/03/21 | Montevideo City Torque | 1-2 (1-0) | CA Penarol | 0 | 2.25 | T |
| 13/09/20 | CA Penarol | 0-0 (0-0) | Montevideo City Torque | +0.25 | 2.5 | H |
| 24/09/18 | CA Penarol | 1-1 (1-0) | Montevideo City Torque | +1.25 | 3 | H |
| 01/06/18 | CA Penarol | 3-4 (2-2) | Montevideo City Torque | +0.5 | 2.5 | B |
| 01/04/18 | Montevideo City Torque | 2-0 (1-0) | CA Penarol | +1.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — CA Penarol
HTTTTHTBBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/5 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Deportivo Maldonado | 0-0 (0-0) | CA Penarol | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/08/26 | CA Penarol | 2-1 (0-0) | Central Espanol | +1 | 2.25 | T |
| 06/08/26 | CA Penarol | 5-1 (4-1) | Wanderers FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/08/26 | CA Penarol | 3-0 (1-0) | Cerro Largo | +1 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | CA Penarol | 3-0 (1-0) | Boston River | +1 | 2.5 | T |
| 13/07/26 | Racing Club Montevideo | 1-1 (1-0) | CA Penarol | 0 | 2 | H |
| 08/06/26 | Cerro Montevideo | 0-1 (0-0) | CA Penarol | +1 | 2.5 | T |
| 02/06/26 | CA Penarol | 0-1 (0-0) | Central Espanol | +1 | 2.5 | B |
| 28/05/26 | CA Penarol | 0-1 (0-1) | Independiente Santa Fe | +0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-2 (0-0) | CA Penarol | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/05/26 | CA Penarol | 1-1 (1-0) | Corinthians Paulista (SP) | 0 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | CA Penarol | 2-1 (2-1) | Liverpool URU | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Cerro Largo | 2-3 (1-0) | CA Penarol | +0.75 | 2.25 | T |
| 08/05/26 | CA Platense | 1-1 (1-1) | CA Penarol | -0.25 | 2 | H |
| 05/05/26 | CA Penarol | 1-1 (1-0) | Defensor Sporting Montevideo | +0.75 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Corinthians Paulista (SP) | 2-0 (2-0) | CA Penarol | -1 | 2 | B |
| 27/04/26 | Wanderers FC | 1-0 (0-0) | CA Penarol | +0.75 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | CA Penarol | 2-2 (0-1) | CA Juventud | +1.25 | 2.5 | H |
| 17/04/26 | CA Penarol | 1-2 (0-1) | CA Platense | +0.5 | 2 | B |
| 14/04/26 | CA Penarol | 0-2 (0-2) | Liverpool URU | +0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Montevideo City Torque
TTTTBTTBBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Montevideo City Torque | 5-1 (2-0) | Wanderers FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/08/26 | Montevideo City Torque | 2-1 (2-1) | Club Atletico Tigre | 0 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | CA Juventud | 0-1 (0-0) | Montevideo City Torque | 0 | 2.25 | T |
| 13/08/26 | Club Atletico Tigre | 0-1 (0-0) | Montevideo City Torque | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Montevideo City Torque | 0-2 (0-0) | Wanderers FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Montevideo City Torque | 1-0 (0-0) | Danubio FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 11/07/26 | CA Juventud | 1-3 (1-0) | Montevideo City Torque | 0 | 2.25 | T |
| 04/07/26 | Bahia | 4-1 (1-1) | Montevideo City Torque | - | - | B |
| 07/06/26 | Montevideo City Torque | 2-4 (1-2) | Deportivo Maldonado | +0.25 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | Albion FC | 1-2 (1-2) | Montevideo City Torque | 0 | 2.5 | T |
| 27/05/26 | Gremio (RS) | 2-2 (0-1) | Montevideo City Torque | -1 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Club Atletico Progreso | 1-2 (1-1) | Montevideo City Torque | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/05/26 | Montevideo City Torque | 4-1 (2-0) | Deportivo Riestra | +0.5 | 2.25 | T |
| 16/05/26 | Montevideo City Torque | 1-2 (1-0) | Nacional Montevideo | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Montevideo City Torque | 2-1 (2-1) | Club Atletico Progreso | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/05/26 | Montevideo City Torque | 1-0 (0-0) | Palestino | +0.5 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Racing Club Montevideo | 1-1 (1-1) | Montevideo City Torque | -0.25 | 2.25 | H |
| 30/04/26 | Deportivo Riestra | 2-1 (2-1) | Montevideo City Torque | 0 | 2 | B |
| 25/04/26 | Montevideo City Torque | 4-1 (2-0) | Boston River | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Cerro Montevideo | 1-1 (0-0) | Montevideo City Torque | +0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
25
Sút bóng
825
Sút cầu môn
39
Tấn công
8996
Tấn công nguy hiểm
4760
Sút ngoài cầu môn
516
Đá phạt trực tiếp
156
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
615
Quả ném biên
2419
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B5T5 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B4T4 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CA Penarol (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Montevideo City Torque (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CA Penarol (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (48%)Hòa 4 (16%)Bại 9 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (48%)Hòa 1 (4%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOV
Montevideo City Torque (24 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 14 (58%)Hòa 1 (4%)Bại 9 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (54%)Hòa 1 (4%)Xỉu 10 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CA Penarol | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1891 | Thành lập | |
| Centenario | Sân nhà | |
| 73609 | Sức chứa | 0 |
| Diego Aguirre | HLV | Marcelo Mendez |
| Montevideo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.90 | 0.94 | 2.50 | 0.81 | 0.98 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.39 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.88 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 3.55 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.39 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.40 | 3.55 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.90 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.95 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 6.75 ↑ | 95.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.38 | 3.22 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.33 ↑ | 100.00 ↑ | 3.14 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.77 | 3.40 | 3.85 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.90 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.01 | 3.25 | 2.90 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 21.00 ↑ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.12 | 3.08 | 2.90 | 0.97 | 2.50 | 0.85 | 0.94 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 3.36 | 2.91 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.93 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.75 ↑ | 55.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 91.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.80 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.75 | 3.38 | 3.85 | 0.83 | 2.50 | 0.88 | 0.76 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.67 ↑ | 30.60 ↑ | 2.73 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.28 | 3.00 | 2.77 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 1.06 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 600.00 ↑ | 3.75 ↑ | 1.75 | 0.13 ↓ | 0.76 ↓ | 0.25 | 1.02 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.98 ↑ | 1.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.50 | 2.91 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.31 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.88 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.10 | 2.90 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CA Penarol | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Montevideo City Torque | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).