Kết quả bóng đá trận CA Independiente (W) vs Union Santa Fe (W), 20:00 ngày 31/08/2026
The league Nữ (Argentina) · 20:00 ngày 31/08/2026
CA Independiente (W) 3 Kết thúc HT 1-0 1
Union Santa Fe (W)
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| CA Independiente (W) | Phút | |
| 2' | ||
| 2' | ||
| 2' | ||
| Oriana Villa 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Oriana Villa 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| 31' | ||
| 31' | ||
| HT 1-0 | ||
| 53' | ||
| 56' | ⚽ 2 - 1 Albornos Emilse | |
| 76' | ||
| Martina Bornia 3 - 1 ⚽ | 87' | |
| Ailen Sosa 4 - 1 ⚽ | 90+7' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 8 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 22 | 15 |
| Điểm | 6 | 2 | 9 | 9 |
Chủ = CA Independiente (W) · Khách = Union Santa Fe (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CA Independiente (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 4 (19%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 11 (52%) | Bại/Bại | 10 (48%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CA Independiente (W) 0 (0%)Hòa 1 (100%)Union Santa Fe (W) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Union Santa Fe (W) | 2-2 (2-1) | CA Independiente (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — CA Independiente (W)
BTBBBBTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 6/24 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | CA Independiente (W) | 0-2 (0-2) | Social Atletico Television (W) | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/08/26 | Huracan (W) | 2-3 (1-0) | CA Independiente (W) | -0.5 | 2.25 | T |
| 11/08/26 | CA Independiente (W) | 0-6 (0-1) | Belgrano (W) | -0.75 | 2 | B |
| 03/08/26 | River Plate (W) | 1-0 (0-0) | CA Independiente (W) | -1.25 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | CA Independiente (W) | 0-3 (0-2) | Banfield (W) | - | - | B |
| 18/07/26 | CA Independiente (W) | 0-2 (0-1) | Gimnasia LP (W) | - | - | B |
| 13/07/26 | Newells Old Boys (W) | 0-1 (0-0) | CA Independiente (W) | -0.25 | 2 | T |
| 10/07/26 | CA Independiente (W) | 1-3 (1-3) | Racing Club (W) | -1 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | San Lorenzo (W) | 2-0 (1-0) | CA Independiente (W) | -1.75 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | CA Independiente (W) | 1-3 (0-1) | CA Talleres de Cordoba (W) | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 6-1 (2-1) | CA Independiente (W) | -0.75 | 2 | B |
| 16/06/26 | CA Independiente (W) | 0-1 (0-1) | Boca Juniors (W) | -1.25 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | Lanus (W) | 0-1 (0-1) | CA Independiente (W) | - | - | T |
| 16/05/26 | CA Independiente (W) | 1-0 (1-0) | San Luis FC (W) | -0.25 | 2 | T |
| 09/05/26 | Union Santa Fe (W) | 2-2 (2-1) | CA Independiente (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Social Atletico Television (W) | 0-1 (0-0) | CA Independiente (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | CA Independiente (W) | 0-1 (0-0) | Huracan (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | Belgrano (W) | 1-0 (1-0) | CA Independiente (W) | -1.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | CA Independiente (W) | 0-2 (0-0) | River Plate (W) | -1 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Banfield (W) | 2-1 (1-0) | CA Independiente (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Union Santa Fe (W)
HHBTTBBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Union Santa Fe (W) | 1-1 (0-0) | Huracan (W) | - | - | H |
| 16/08/26 | Belgrano (W) | 1-1 (0-1) | Union Santa Fe (W) | -1.25 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | Union Santa Fe (W) | 1-3 (0-1) | River Plate (W) | - | - | B |
| 03/08/26 | Banfield (W) | 1-2 (1-1) | Union Santa Fe (W) | - | - | T |
| 28/07/26 | Union Santa Fe (W) | 2-0 (1-0) | Gimnasia LP (W) | -1 | 2.25 | T |
| 23/07/26 | Union Santa Fe (W) | 0-2 (0-2) | Newells Old Boys (W) | - | - | B |
| 14/07/26 | Racing Club (W) | 2-1 (1-0) | Union Santa Fe (W) | -2.5 | 3.25 | B |
| 09/07/26 | Union Santa Fe (W) | 1-2 (1-1) | San Lorenzo (W) | - | - | B |
| 04/07/26 | CA Talleres de Cordoba (W) | 0-0 (0-0) | Union Santa Fe (W) | - | - | H |
| 29/06/26 | Union Santa Fe (W) | 1-2 (0-2) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | B |
| 20/06/26 | Boca Juniors (W) | 3-0 (2-0) | Union Santa Fe (W) | -2.5 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Union Santa Fe (W) | 0-1 (0-1) | Lanus (W) | - | - | B |
| 23/05/26 | San Luis FC (W) | 3-0 (0-0) | Union Santa Fe (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Social Atletico Television (W) | 5-0 (2-0) | Union Santa Fe (W) | - | - | B |
| 09/05/26 | Union Santa Fe (W) | 2-2 (2-1) | CA Independiente (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Huracan (W) | 1-0 (0-0) | Union Santa Fe (W) | - | - | B |
| 25/04/26 | Union Santa Fe (W) | 0-0 (0-0) | Belgrano (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | River Plate (W) | 6-1 (2-0) | Union Santa Fe (W) | - | - | B |
| 21/03/26 | Union Santa Fe (W) | 0-1 (0-1) | Banfield (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Gimnasia LP (W) | 4-3 (2-2) | Union Santa Fe (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
23
Sút bóng
31
Sút cầu môn
31
Tấn công
124109
Tấn công nguy hiểm
6440
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CA Independiente (W) (21 trận)
Ghi 0.76 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Union Santa Fe (W) (21 trận)
Ghi 0.81 bàn/trậnMất 2.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CA Independiente (W) (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (36%)Hòa 1 (7%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUVU
Union Santa Fe (W) (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CA Independiente (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.17 | 3.10 | 3.00 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.76 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.13 | 2.80 | 0.91 | 2.25 | 0.86 | 0.72 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 5.75 ↑ | 1.25 ↓ | 8.00 ↑ | 1.21 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.15 | 3.15 | 2.95 | 0.93 | 2.25 | 0.87 | 0.99 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.25 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 85.00 ↑ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.05 | 3.05 | 1.01 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.22 ↑ | 100.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.18 | 3.20 | 2.87 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.38 | 2.95 | 2.75 | 1.02 | 2.25 | 0.80 | 1.05 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 5.70 ↑ | 1.24 ↓ | 7.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.09 | 3.06 | 3.20 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.80 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.20 | 3.60 | 0.73 | 2.25 | 0.83 | 0.83 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 3.01 | 3.16 | 0.96 | 2.25 | 0.83 | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.27 ↓ | 8.97 ↑ | 2.88 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.90 | 3.05 | 3.45 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.72 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.80 ↑ | 70.00 ↑ | 3.15 ↑ | 2.75 | 0.17 ↓ | 0.72 | 1.00 | 1.00 | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 91.00 ↑ | 5.75 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.38 | 3.20 | 2.75 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.70 ↑ | 83.00 ↑ | 4.98 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CA Independiente (W) | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Union Santa Fe (W) | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).