Kết quả bóng đá trận CA Bembibre vs CD La Virgen Del Camino, 22:00 ngày 04/10/2026

Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 22:00 ngày 04/10/2026
CA Bembibre
2 Kết thúc HT 1-0 0
CD La Virgen Del Camino
🟨 1 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 7

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 52
Hòa 10 31
Bại 02 27
Ghi bàn 53 1511
Mất bàn 28 1120
Điểm 73 187

Chủ = CA Bembibre · Khách = CD La Virgen Del Camino

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

CA Bembibre (5)Hiệp 1 / Cả trậnCD La Virgen Del Camino (4)
3 (60%)Thắng/Thắng1 (25%)
2 (40%)Hòa/Hòa1 (25%)
0 (0%)Bại/Bại2 (50%)

Bảng xếp hạng

CA Bembibre

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng00000006
Sân nhà00000006
Sân khách00000006

CD La Virgen Del Camino

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng000000010
Sân nhà000000010
Sân khách000000010
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CA Bembibre (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
CD La Virgen Del Camino (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

CA Bembibre Thông tin CD La Virgen Del Camino
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.603.002.500.792.001.040.940.000.89
Live1.25 ↓4.50 ↑11.00 ↑0.99 ↑1.750.84 ↓0.86 ↓0.000.96 ↑
InterwettenSớm2.603.052.601.202.500.55---
Live1.27 ↓4.40 ↑14.00 ↑2.60 ↑2.500.25 ↓---
LadbrokesSớm2.603.002.601.302.500.55---
Live2.80 ↑2.70 ↓2.601.60 ↑2.500.44 ↓---
18BetSớm2.653.102.600.752.000.980.860.000.86
Live2.653.15 ↑2.600.82 ↑2.000.92 ↓0.91 ↑0.000.83 ↓
1xBetSớm2.603.102.551.272.500.540.830.000.83
Live1.31 ↓4.41 ↑11.20 ↑0.87 ↓1.750.87 ↑0.87 ↑0.000.87 ↑
Bet 365Sớm2.553.002.500.782.001.030.930.000.88
Live1.25 ↓4.50 ↑12.00 ↑0.93 ↑1.750.88 ↓0.90 ↓0.000.90 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
CA Bembibre0011
CD La Virgen Del Camino0100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).