Kết quả bóng đá trận CA Atenas vs Huracan FC, 01:00 ngày 24/08/2026
Segunda (Uruguay) · 01:00 ngày 24/08/2026
CA Atenas 0 Kết thúc HT 0-0 0
Huracan FC
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| CA Atenas | Phút | |
| 26' | ||
| 43' | ||
| HT 0-0 | ||
| 70' | ||
| 71' | ||
| 90+7' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 14 | 16 |
| Điểm | 1 | 7 | 12 | 10 |
Chủ = CA Atenas · Khách = Huracan FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CA Atenas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 5 (21%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 5 (21%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 8 (32%) | Bại/Bại | 6 (25%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
CA Atenas 0 (0%)Hòa 2 (67%)Huracan FC 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 16/03/26 | Huracan FC | 1-1 (0-1) | CA Atenas | +0.5 | 2.25 | H |
| 07/05/17 | Huracan FC | 2-2 (1-1) | CA Atenas | - | - | H |
Thành tích gần đây — CA Atenas
TTTBBHTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Uruguay Montevideo | 1-2 (0-1) | CA Atenas | - | - | T |
| 10/08/26 | Club Oriental | 0-1 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 04/08/26 | CA Atenas | 4-1 (2-1) | Colon CF | -0.25 | 2 | T |
| 26/07/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 12/07/26 | CA Atenas | 1-3 (1-2) | Rentistas | 0 | 2.25 | B |
| 07/07/26 | Miramar Misiones FC | 1-1 (1-0) | CA Atenas | 0 | 2.5 | H |
| 27/06/26 | CA Atenas | 2-0 (2-0) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 21/06/26 | Plaza Colonia | 1-2 (1-1) | CA Atenas | -0.5 | 2 | T |
| 15/06/26 | CA Atenas | 4-0 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | T |
| 07/06/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/06/26 | CA River Plate | 0-2 (0-1) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | CA Atenas | 3-2 (1-1) | Paysandu FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 28/04/26 | CA Atenas | 1-4 (0-2) | Centro Atletico Fenix | 0 | 2 | B |
| 18/04/26 | CA Atenas | 1-0 (0-0) | Tacuarembo | 0 | 1.75 | T |
| 04/04/26 | La Luz | 2-1 (1-1) | CA Atenas | - | - | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | CS Cerrito | 3-1 (2-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 16/03/26 | Huracan FC | 1-1 (0-1) | CA Atenas | +0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Huracan FC
TBBBBBBTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/15 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Huracan FC | 3-2 (2-1) | Paysandu FC | - | - | T |
| 09/08/26 | CA River Plate | 2-0 (1-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 01/08/26 | Huracan FC | 1-3 (1-2) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 19/07/26 | Club Oriental | 1-0 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Huracan FC | 0-2 (0-2) | Colon CF | 0 | 2 | B |
| 06/07/26 | Centro Atletico Fenix | 2-0 (1-0) | Huracan FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | Huracan FC | 1-2 (0-1) | Rentistas | 0 | 1.75 | B |
| 20/06/26 | Miramar Misiones FC | 0-1 (0-1) | Huracan FC | 0 | 2.25 | T |
| 13/06/26 | Huracan FC | 2-1 (0-1) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 06/06/26 | Plaza Colonia | 0-0 (0-0) | Huracan FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | La Luz | 0 | 2 | H |
| 25/05/26 | CS Cerrito | 2-0 (2-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 10/05/26 | Paysandu FC | 2-2 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | CS Cerrito | - | - | H |
| 20/04/26 | Huracan FC | 2-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-2) | Huracan FC | -0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | La Luz | 2-2 (2-1) | Huracan FC | -0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | Huracan FC | - | - | H |
| 16/03/26 | Huracan FC | 1-1 (0-1) | CA Atenas | -0.5 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
14
Sút bóng
124
Sút cầu môn
32
Tấn công
9688
Tấn công nguy hiểm
6845
Sút ngoài cầu môn
92
Đá phạt trực tiếp
1510
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Phạm lỗi
715
Việt vị
20
Quả ném biên
3919
So Sánh Sức Mạnh
60 40
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B1T1 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CA Atenas (25 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Huracan FC (25 trận)
Ghi 1.12 bàn/trậnMất 1.36 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CA Atenas (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 1 (7%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUVOO
Huracan FC (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (62%)Hòa 1 (8%)Bại 4 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 3 (23%)Xỉu 5 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CA Atenas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.20 | 4.00 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.86 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 5.70 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.15 | 2.99 | 3.15 | 0.98 | 2.25 | 0.76 | 0.91 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 7.69 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.10 | 3.10 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.12 ↓ | 15.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.10 | 2.90 | 0.92 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 8.02 ↑ | 1.11 ↓ | 14.89 ↑ | 3.98 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.15 | 2.99 | 3.15 | 0.98 | 2.25 | 0.76 | 0.91 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.17 | 3.15 | 2.94 | 0.95 | 2.25 | 0.75 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.05 ↓ | 3.10 ↑ | 0.95 | 2.25 | 0.75 | 0.75 ↓ | 0.25 | 0.95 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.32 | 2.94 | 3.07 | 0.76 | 2.00 | 1.00 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 10.20 ↑ | 1.03 ↓ | 19.70 ↑ | 3.70 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.90 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.05 | 2.85 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 8.23 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.24 | 2.93 | 3.09 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 0.93 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 9.09 ↑ | 1.11 ↓ | 13.98 ↑ | 2.98 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.90 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 1.25 ↑ | 0.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.24 | 3.20 | 3.04 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 6.38 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.90 | 3.10 | 1.30 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 34.00 ↑ | 14.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CA Atenas | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Huracan FC | -1/4 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).