Kết quả bóng đá trận Bzenec vs Slavicin, 21:00 ngày 29/08/2026
Group D League (Séc) · 21:00 ngày 29/08/2026
Bzenec 3 Kết thúc HT 2-2 4
Slavicin
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Bzenec | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 | |
| 17' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 27' | |
| 2 - 2 ⚽ | 44' | |
| HT 2-2 | ||
| 3 - 2 ⚽ | 54' | |
| 62' | ||
| 66' | ||
| 77' | ||
| 82' | ||
| 90' | ⚽ 3 - 3 | |
| 90+1' | ⚽ 3 - 4 | |
| 90+3' | ⚽ 3 - 5 | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 9 | 15 | 21 |
| Mất bàn | 10 | 11 | 23 | 13 |
| Điểm | 3 | 3 | 13 | 24 |
Chủ = Bzenec · Khách = Slavicin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bzenec | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 5 (42%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 4 (33%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (33%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Bzenec 0 (0%)Hòa 1 (33%)Slavicin 2 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/09/23 | Slavicin | 2-2 (0-1) | Bzenec | - | - | H |
| 10/10/21 | Slavicin | 3-2 (0-1) | Bzenec | - | - | B |
| 13/10/19 | Slavicin | 6-1 (3-1) | Bzenec | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bzenec
BTBTBTHTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/20 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Bzenec | 1-4 (0-4) | Trinec | - | - | B |
| 22/08/26 | FK Nove Sady | 2-4 (2-1) | Bzenec | - | - | T |
| 16/08/26 | Bzenec | 0-3 (0-1) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 12/08/26 | Bzenec | 2-0 (0-0) | Hodonin Sardice | - | - | T |
| 09/08/26 | Kozlovice | 5-1 (3-1) | Bzenec | - | - | B |
| 25/07/26 | Bzenec | 1-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | T |
| 18/07/26 | Bzenec | 1-1 (0-1) | SC Znojmo | - | - | H |
| 26/04/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-1) | Bzenec | - | - | T |
| 03/04/26 | Bzenec | 0-4 (0-1) | FC Strani | - | - | B |
| 28/03/26 | SK Batov | 1-3 (1-2) | Bzenec | - | - | T |
| 22/03/26 | Kozlovice | 3-2 (1-1) | Bzenec | - | - | B |
| 11/10/25 | Tatran Vsechovice | 3-0 (0-0) | Bzenec | - | - | B |
| 31/08/25 | FC Strani | 4-1 (2-1) | Bzenec | - | - | B |
| 23/08/25 | Bzenec | 0-1 (0-1) | SK Batov | - | - | B |
| 15/08/25 | Bzenec | 2-2 (1-1) | Kozlovice | - | - | H |
| 02/08/25 | Bzenec | 3-2 (0-1) | TJ Skastice | - | - | T |
| 26/07/25 | FC Sparta Brno | 5-0 (2-0) | Bzenec | - | - | B |
| 04/05/25 | Bzenec | 5-1 (4-0) | Sumperk | - | - | T |
| 01/05/25 | Bzenec | 2-1 (2-0) | TJ Skastice | - | - | T |
| 25/04/25 | Hranice KUNZ | 5-0 (2-0) | Bzenec | - | - | B |
Thành tích gần đây — Slavicin
BBTTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Slavicin | 2-4 (1-1) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 19/08/26 | Kozlovice | 4-3 (4-2) | Slavicin | - | - | B |
| 08/08/26 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | Slavicin | - | - | T |
| 25/07/26 | SFK Holesov | 1-3 (1-0) | Slavicin | - | - | T |
| 18/07/26 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | T |
| 26/04/26 | Sokol Lanzho | 0-1 (0-0) | Slavicin | - | - | T |
| 19/04/26 | Slavicin | 2-1 (0-0) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 03/04/26 | Slavicin | 2-0 (1-0) | MSK Breclav | - | - | T |
| 29/03/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-2) | Slavicin | - | - | T |
| 22/03/26 | Slavicin | 1-0 (1-0) | Sternberk | - | - | T |
| 15/03/26 | Brumov | 0-1 (0-1) | Slavicin | - | - | T |
| 09/11/25 | Slavicin | 1-1 (1-1) | SK Batov | - | - | H |
| 28/10/25 | Sternberk | 1-1 (0-0) | Slavicin | - | - | H |
| 12/10/25 | Slavicin | 1-2 (1-1) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 05/10/25 | Kozlovice | 5-1 (3-1) | Slavicin | - | - | B |
| 01/10/25 | Tatran Vsechovice | 4-1 (2-0) | Slavicin | - | - | B |
| 27/09/25 | SFK Holesov | 1-3 (0-1) | Slavicin | - | - | T |
| 21/09/25 | Slavicin | 3-1 (1-1) | Sokol Lanzho | - | - | T |
| 29/08/25 | MSK Breclav | 2-3 (1-1) | Slavicin | - | - | T |
| 24/08/25 | Slavicin | 1-3 (1-2) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
22
Sút bóng
613
Sút cầu môn
56
Tấn công
4954
Tấn công nguy hiểm
2932
Sút ngoài cầu môn
17
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B2T2 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn3.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bzenec (13 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 2.46 bàn/trận
Slavicin (14 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bzenec | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.55 | 2.80 | 0.92 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.33 ↑ | 3.45 ↓ | 2.36 ↓ | 0.92 | 3.25 | 0.73 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.53 | 2.76 | 0.90 | 3.25 | 0.78 | 0.74 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.29 ↑ | 3.43 ↓ | 2.33 ↓ | 0.74 ↓ | 3.00 | 0.94 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.70 | 2.80 | 0.87 | 3.25 | 0.66 | 0.69 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.70 | 2.50 ↓ | 0.73 ↓ | 3.00 | 0.88 ↑ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.17 | 3.36 | 2.74 | 0.80 | 3.00 | 0.92 | 0.92 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 2.39 ↑ | 3.57 ↑ | 2.35 ↓ | 0.78 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 1.17 | 3.50 | 0.61 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.60 ↓ | 2.33 ↓ | 1.23 ↑ | 3.50 | 0.58 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 1.00 | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.45 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.50 | 2.38 ↓ | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bzenec | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Slavicin | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).