Kết quả bóng đá trận Bulawayo Chiefs vs Capps linked, 20:00 ngày 22/08/2026
Ngoại hạng Zimbabwe · 20:00 ngày 22/08/2026
Bulawayo Chiefs 0 Kết thúc HT 0-0 0
Capps linked
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Bulawayo Chiefs | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 79' | ||
| 81' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 8 | 15 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 8 | 13 |
| Điểm | 7 | 7 | 14 | 13 |
Chủ = Bulawayo Chiefs · Khách = Capps linked
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bulawayo Chiefs | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 8 (29%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 7 (26%) | Hòa/Hòa | 7 (25%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (22%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Bulawayo Chiefs
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 27 | 7 | 10 | 10 | 23 | 29 | 31 | 12 |
| Sân nhà | 14 | 4 | 6 | 4 | 10 | 10 | 18 | 12 |
| Sân khách | 13 | 3 | 4 | 6 | 13 | 19 | 13 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 6 | - | - |
Capps linked
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 27 | 11 | 10 | 6 | 32 | 24 | 43 | 6 |
| Sân nhà | 13 | 7 | 4 | 2 | 19 | 11 | 25 | 3 |
| Sân khách | 14 | 4 | 6 | 4 | 13 | 13 | 18 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Bulawayo Chiefs 3 (33%)Hòa 4 (44%)Capps linked 2 (22%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 4 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Capps linked | 0-1 (0-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | T |
| 20/10/24 | Capps linked | 2-2 (2-2) | Bulawayo Chiefs | - | - | H |
| 22/05/24 | Bulawayo Chiefs | 1-1 (1-0) | Capps linked | - | - | H |
| 09/11/23 | Capps linked | 3-2 (1-1) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 08/07/23 | Bulawayo Chiefs | 2-1 (0-0) | Capps linked | - | - | T |
| 05/11/22 | Capps linked | 2-2 (1-2) | Bulawayo Chiefs | - | - | H |
| 29/05/22 | Bulawayo Chiefs | 2-0 (2-0) | Capps linked | - | - | T |
| 28/04/19 | Capps linked | 4-1 (2-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 25/03/18 | Bulawayo Chiefs | 2-2 (2-1) | Capps linked | - | - | H |
Thành tích gần đây — Bulawayo Chiefs
TTBBBTHTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Chicken Inn | 1-2 (0-1) | Bulawayo Chiefs | - | - | T |
| 26/07/26 | Bulawayo Chiefs | 1-0 (1-0) | ZPC Kariba | - | - | T |
| 22/07/26 | Scottland FC | 2-1 (0-1) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 18/07/26 | Bulawayo Chiefs | 0-1 (0-1) | FC Platinum | - | - | B |
| 11/07/26 | Simba Bhora | 2-0 (1-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 04/07/26 | Bulawayo Chiefs | 1-0 (1-0) | Moors World of Sport FC | - | - | T |
| 28/06/26 | Dynamos FC | 0-0 (0-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | H |
| 20/06/26 | Bulawayo Chiefs | 2-0 (1-0) | Agama | - | - | T |
| 14/06/26 | Bulawayo Chiefs | 1-2 (1-1) | Highlanders | - | - | B |
| 09/06/26 | Bulawayo Chiefs | 1-1 (0-0) | Telone FC | - | - | H |
| 05/06/26 | Hunters (ZWE) | 3-1 (1-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 01/06/26 | Bulawayo Chiefs | 0-0 (0-0) | Manica Diamond | - | - | H |
| 23/05/26 | Ngezi Platinum | 4-2 (2-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 16/05/26 | Bulawayo Chiefs | 0-2 (0-2) | Hardrock | - | - | B |
| 13/05/26 | Triangle FC | 2-2 (1-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | H |
| 09/05/26 | Bulawayo Chiefs | 2-2 (2-1) | Herentals FC | - | - | H |
| 02/05/26 | Capps linked | 0-1 (0-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | T |
| 25/04/26 | Bulawayo Chiefs | 2-0 (1-0) | Chicken Inn | - | - | T |
| 22/04/26 | ZPC Kariba | 1-1 (1-1) | Bulawayo Chiefs | - | - | H |
| 11/04/26 | Bulawayo Chiefs | 0-0 (0-0) | Scottland FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Capps linked
TTBBTHHHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Capps linked | 3-2 (0-0) | Simba Bhora | - | - | T |
| 02/08/26 | Capps linked | 4-2 (0-0) | Highlanders | - | - | T |
| 26/07/26 | Telone FC | 1-0 (0-0) | Capps linked | - | - | B |
| 23/07/26 | Capps linked | 0-1 (0-1) | Hunters (ZWE) | - | - | B |
| 18/07/26 | Manica Diamond | 0-2 (0-1) | Capps linked | - | - | T |
| 11/07/26 | Capps linked | 0-0 (0-0) | Ngezi Platinum | - | - | H |
| 05/07/26 | Hardrock | 3-3 (1-1) | Capps linked | - | - | H |
| 27/06/26 | Capps linked | 2-2 (1-2) | Triangle FC | - | - | H |
| 20/06/26 | Herentals FC | 2-1 (1-1) | Capps linked | - | - | B |
| 14/06/26 | Agama | 0-0 (0-0) | Capps linked | - | - | H |
| 10/06/26 | Chicken Inn | 0-0 (0-0) | Capps linked | - | - | H |
| 07/06/26 | Capps linked | 3-2 (1-0) | ZPC Kariba | - | - | T |
| 31/05/26 | Scottland FC | 2-0 (2-0) | Capps linked | - | - | B |
| 25/05/26 | Capps linked | 0-0 (0-0) | FC Platinum | - | - | H |
| 16/05/26 | Simba Bhora | 1-1 (0-1) | Capps linked | - | - | H |
| 13/05/26 | Capps linked | 2-2 (0-0) | Moors World of Sport FC | - | - | H |
| 10/05/26 | Dynamos FC | 1-2 (0-1) | Capps linked | - | - | T |
| 02/05/26 | Capps linked | 0-1 (0-0) | Bulawayo Chiefs | - | - | B |
| 26/04/26 | Highlanders | 1-2 (0-1) | Capps linked | - | - | T |
| 19/04/26 | Capps linked | 1-0 (1-0) | Telone FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
11
Sút bóng
43
Tấn công
4352
Tấn công nguy hiểm
3733
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T3 H4 B2T2 H4 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B0T0 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bulawayo Chiefs (27 trận)
Ghi 0.85 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Capps linked (28 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bulawayo Chiefs | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 2.50 | 2.40 | 0.79 | 1.25 | 0.99 | 0.79 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 2.80 | 2.25 | 0.77 | 1.75 | 0.96 | 0.79 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 3.13 ↓ | 2.80 | 2.38 ↑ | 0.78 ↑ | 1.75 | 0.95 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 2.80 | 2.85 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.12 ↓ | 8.50 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 2.75 | 2.80 | 0.70 | 1.75 | 0.99 | - | - | - |
| Live | 9.46 ↑ | 1.21 ↓ | 6.43 ↑ | 2.71 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.55 | 2.58 | 2.65 | 0.72 | 1.75 | 0.96 | 0.76 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.68 ↑ | 2.57 ↓ | 2.54 ↓ | 0.74 ↑ | 1.75 | 0.94 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 2.75 | 2.75 | 0.91 | 2.00 | 0.67 | 0.72 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.95 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 ↓ | 0.73 ↓ | 1.75 | 0.92 ↑ | 0.70 ↓ | -0.25 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.34 | 2.83 | 2.12 | 0.75 | 1.75 | 0.97 | 0.89 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 3.00 ↓ | 2.87 ↑ | 2.32 ↑ | 0.78 ↑ | 1.75 | 0.98 ↑ | 0.76 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 2.75 | 2.80 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.40 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 2.50 | 2.38 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bulawayo Chiefs | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Capps linked | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).