Kết quả bóng đá trận Buckley Town vs Llandudno, 01:30 ngày 24/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 24/06/2026
Buckley Town 0 Kết thúc HT 0-3 6
Llandudno
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Địa điểm: Globe Way Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Buckley Town | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 Mark Cadwallader | |
| 8' | ⚽ 0 - 3 | |
| 8' | ⚽ 0 - 4 Marc Williams | |
| 32' | ⚽ 0 - 5 Callum Stephens | |
| HT 0-3 | ||
| 57' | ⚽ 0 - 6 Aidan Higgins | |
| 61' | ⚽ 0 - 7 Aidan Higgins | |
| 66' | ⚽ 0 - 8 Aidan Higgins | |
| FT 0-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 10 | 24 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 24 | 7 |
| Điểm | 3 | 6 | 6 | 24 |
Chủ = Buckley Town · Khách = Llandudno
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Buckley Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 6 (50%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Buckley Town 7 (35%)Hòa 4 (20%)Llandudno 9 (45%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 4 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/12/25 | Llandudno | 5-0 (1-0) | Buckley Town | -1.75 | 3.5 | B |
| 25/10/25 | Buckley Town | 2-3 (0-0) | Llandudno | - | - | B |
| 29/03/25 | Llandudno | 2-3 (1-1) | Buckley Town | - | - | T |
| 28/09/24 | Buckley Town | 3-3 (0-0) | Llandudno | - | - | H |
| 24/02/24 | Llandudno | 1-5 (1-2) | Buckley Town | - | - | T |
| 20/12/23 | Buckley Town | 2-3 (1-1) | Llandudno | 0 | 3.25 | B |
| 25/02/23 | Llandudno | 5-0 (2-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 27/08/22 | Buckley Town | 1-0 (0-0) | Llandudno | - | - | T |
| 26/03/22 | Buckley Town | 1-2 (1-1) | Llandudno | - | - | B |
| 23/10/21 | Llandudno | 3-0 (2-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 11/01/20 | Llandudno | 0-1 (0-1) | Buckley Town | - | - | T |
| 12/09/19 | Buckley Town | 2-1 (1-0) | Llandudno | - | - | T |
| 05/12/15 | Llandudno | 0-0 (0-0) | Buckley Town | - | - | H |
| 14/03/15 | Buckley Town | 2-6 (0-0) | Llandudno | - | - | B |
| 22/11/14 | Llandudno | 3-1 (2-1) | Buckley Town | - | - | B |
| 28/12/13 | Llandudno | 3-1 (2-1) | Buckley Town | - | - | B |
| 07/09/13 | Buckley Town | 1-1 (0-0) | Llandudno | - | - | H |
| 02/03/13 | Llandudno | 1-1 (1-1) | Buckley Town | - | - | H |
| 20/10/12 | Buckley Town | 3-0 (1-0) | Llandudno | - | - | T |
| 14/01/12 | Llandudno | 1-3 (0-0) | Buckley Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Buckley Town
BBBBTBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 8/31 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Holyhead | 5-1 (4-1) | Buckley Town | - | - | B |
| 14/04/26 | Caersws | 3-2 (0-2) | Buckley Town | - | - | B |
| 03/04/26 | Buckley Town | 0-6 (0-4) | Brickfield Rangers | - | - | B |
| 28/03/26 | Ruthin Town FC | 1-0 (0-0) | Buckley Town | 0 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Newtown AFC | 0-2 (0-2) | Buckley Town | - | - | T |
| 14/03/26 | Buckley Town | 1-4 (1-2) | Denbigh Town | - | - | B |
| 07/03/26 | Buckley Town | 0-2 (0-1) | Penrhyncoch | - | - | B |
| 28/02/26 | Airbus UK Broughton | 3-0 (1-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 21/02/26 | Buckley Town | 1-2 (1-0) | Holywell | - | - | B |
| 11/02/26 | Flint Mountain | 5-1 (1-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 31/01/26 | Guilsfield | 1-0 (1-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 24/01/26 | Rhyl FC | 2-1 (1-1) | Buckley Town | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/01/26 | Buckley Town | 2-2 (1-0) | Mold Alexandra | +0.25 | 3.25 | H |
| 26/12/25 | Llandudno | 5-0 (1-0) | Buckley Town | -1.75 | 3.5 | B |
| 20/12/25 | Buckley Town | 1-2 (1-0) | Rhyl FC | - | - | B |
| 11/12/25 | Buckley Town | 6-4 (2-2) | Gresford | - | - | T |
| 29/11/25 | Penrhyncoch | 6-0 (2-0) | Buckley Town | - | - | B |
| 08/11/25 | Holywell | 0-1 (0-0) | Buckley Town | - | - | T |
| 01/11/25 | Buckley Town | 4-3 (2-1) | Caersws | - | - | T |
| 25/10/25 | Buckley Town | 2-3 (0-0) | Llandudno | - | - | B |
Thành tích gần đây — Llandudno
BTTTTTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/10 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Airbus UK Broughton | 3-1 (1-0) | Llandudno | - | - | B |
| 11/04/26 | Newtown AFC | 1-2 (0-1) | Llandudno | - | - | T |
| 06/04/26 | Llandudno | 4-1 (2-1) | Guilsfield | +2.25 | 3.5 | T |
| 03/04/26 | Llandudno | 5-2 (1-1) | Ruthin Town FC | - | - | T |
| 28/03/26 | Caersws | 0-1 (0-0) | Llandudno | - | - | T |
| 14/03/26 | Guilsfield | 0-1 (0-1) | Llandudno | - | - | T |
| 07/03/26 | Llandudno | 2-1 (1-0) | Holywell | - | - | T |
| 28/02/26 | Penrhyncoch | 2-3 (0-3) | Llandudno | - | - | T |
| 25/02/26 | Flint Mountain | 0-1 (0-1) | Llandudno | - | - | T |
| 21/02/26 | Llandudno | 4-0 (3-0) | Denbigh Town | - | - | T |
| 14/02/26 | Llandudno | 7-1 (1-1) | Gresford | +2.25 | 3.75 | T |
| 07/02/26 | Llandudno | 2-0 (0-0) | Brickfield Rangers | +2.25 | 3.5 | T |
| 31/01/26 | Holyhead | 1-2 (0-2) | Llandudno | +1.75 | 3.5 | T |
| 01/01/26 | Rhyl FC | 3-1 (0-1) | Llandudno | +1.5 | 3.5 | B |
| 26/12/25 | Llandudno | 5-0 (1-0) | Buckley Town | +1.75 | 3.5 | T |
| 20/12/25 | Mold Alexandra | 1-2 (0-0) | Llandudno | - | - | T |
| 17/12/25 | Llandudno | 2-1 (1-1) | Mold Alexandra | - | - | T |
| 13/12/25 | Caerau Ely | 2-1 (0-0) | Llandudno | - | - | B |
| 06/12/25 | The New Saints | 2-1 (2-0) | Llandudno | - | - | B |
| 29/11/25 | Holywell | 1-1 (0-1) | Llandudno | +0.25 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
03
Sút bóng
04
Sút cầu môn
02
Tấn công
1914
Tấn công nguy hiểm
815
Sút ngoài cầu môn
02
TL kiểm soát bóng
33%67%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
Quả ném biên
20
So Sánh Sức Mạnh
27 73
22% So Sánh Đối đầu 78%
Thành tích
Tất cả
T7 H4 B9T9 H4 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B4T4 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn2.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Buckley Town (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.60 bàn/trận
Llandudno (30 trận)
Ghi 2.60 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Buckley Town (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOO
Llandudno (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Buckley Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Globe Way | Sân nhà | Maesdu Park |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Iwan Williams | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 5.87 | 5.49 | 1.32 | 1.24 | 4.50 | 0.55 | 0.75 | -1.50 | 0.91 |
| Live | 5.87 | 5.49 | 1.32 | 1.24 | 4.50 | 0.55 | 0.75 | -1.50 | 0.91 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.