Kết quả bóng đá trận Brusque FC vs Inter de Limeira, 05:30 ngày 16/08/2026
Brasileiro, Serie C · 05:30 ngày 16/08/2026
Brusque FC 3 Kết thúc HT 1-1 2
Inter de Limeira
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Brusque FC | Phút | |
| 26' | Vitor Benedito Leque da Silva | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 Getulio | |
| Raimar Rodrigues Lopes 1 - 1 ⚽ | 45+2' | |
| Macario | 45+3' | |
| HT 1-1 | ||
| 55' | ⚽ 1 - 2 Miguel Antonio Bianconi Kohl | |
| 77' | Lucas Santos | |
| Ryan Santos 2 - 2 ⚽ | 79' | |
| Petterson Novaes Reis 3 - 2 ⚽ | 82' | |
| Petterson Novaes Reis | 84' | |
| Davi Gabriel | 86' | |
| 90+5' | Yan Silva | |
| 90+5' | Yan Silva | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 13 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 11 |
| Điểm | 5 | 2 | 14 | 15 |
Chủ = Brusque FC · Khách = Inter de Limeira
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brusque FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (12%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 7 (21%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 6 (18%) | Hòa/Bại | 7 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Bại/Bại | 4 (12%) |
Bảng xếp hạng
Brusque FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 5 | 5 | 28 | 22 | 32 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 1 | 1 | 18 | 8 | 25 | 1 |
| Sân khách | 9 | 1 | 4 | 4 | 10 | 14 | 7 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | - | - |
Inter de Limeira
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 20 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 8 | 13 | 15 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 12 | 17 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Brusque FC
BTBTBTBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Brusque FC | 0 | 2.25 | B |
| 27/07/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Ituano SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/07/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (1-0) | Brusque FC | 0 | 2 | B |
| 07/07/26 | Brusque FC | 3-1 (1-0) | Figueirense | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/07/26 | Botafogo PB | 2-0 (0-0) | Brusque FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/06/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 1.75 | T |
| 14/06/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 02/06/26 | Barra FC | 2-2 (1-0) | Brusque FC | -0.25 | 2 | H |
| 25/05/26 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 11/05/26 | Brusque FC | 3-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.25 | 1.75 | T |
| 04/05/26 | Volta Redonda | 1-1 (0-1) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Brusque FC | 2-1 (0-0) | Confianca SE | +0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Maringa FC | 2-3 (1-2) | Brusque FC | -0.75 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | SC Paysandu Para | 1-1 (0-0) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 05/04/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Caxias RS | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/03/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Criciuma | -0.5 | 2 | B |
| 23/02/26 | Chapecoense SC | 3-0 (1-0) | Brusque FC | -0.75 | 2 | B |
| 15/02/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Chapecoense SC | -0.25 | 1.75 | T |
| 08/02/26 | Brusque FC | 1-1 (0-0) | Concordia AC | +1.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Inter de Limeira
TBTTHBTTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Inter de Limeira | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/07/26 | Guarani SP | 3-1 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | Inter de Limeira | 0 | 2.25 | T |
| 27/06/26 | Inter de Limeira | 2-2 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | T |
| 25/05/26 | Inter de Limeira | 0-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | Botafogo PB | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 03/05/26 | Confianca SE | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2 | T |
| 27/04/26 | Barra FC | 2-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | Inter de Limeira | 1-1 (1-0) | Ituano SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Anapolis FC | 1-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 1.75 | T |
| 06/04/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 2 | B |
| 08/03/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-0) | Juventus SP | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Sertaozinho | 1-2 (1-0) | Inter de Limeira | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Inter de Limeira | 1-3 (0-1) | Oeste | +0.25 | 2 | B |
| 23/02/26 | XV de Piracicaba | 1-0 (0-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Thẻ vàng
34
Sút bóng
32
Sút cầu môn
32
Tấn công
11691
Tấn công nguy hiểm
7554
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brusque FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Inter de Limeira (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Brusque FC (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (69%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 2 (13%)Xỉu 6 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Inter de Limeira (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 1 (6%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brusque FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.95 | 2.90 | 3.90 | 0.78 | 2.00 | 0.94 | 1.00 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.60 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.00 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.96 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.24 | 3.00 | 2.98 | 0.84 | 2.00 | 0.92 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 17.00 ↑ | 3.45 ↑ | 1.30 ↓ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.60 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.25 | 3.05 | 2.90 | 0.83 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.39 ↑ | 100.00 ↑ | 3.12 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.24 | 3.00 | 2.98 | 0.84 | 2.00 | 0.92 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.32 | 3.10 | 2.87 | 0.81 | 2.00 | 0.95 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 21.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.32 | 2.91 | 2.88 | 0.85 | 2.00 | 0.97 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.60 ↑ | 185.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 3.04 | 3.01 | 0.94 | 2.25 | 0.82 | 0.96 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.40 ↑ | 35.00 ↑ | 5.25 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 1.37 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 3.05 | 0.84 | 2.25 | 0.84 | 0.90 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.57 ↑ | 5.75 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 2.86 | 3.13 | 0.74 | 2.00 | 1.02 | 0.94 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 4.79 ↑ | 1.34 ↓ | 8.01 ↑ | 2.91 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 2.95 | 2.90 | 1.37 | 2.50 | 0.51 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.68 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 3.10 | 3.22 | 1.23 | 2.50 | 0.58 | 0.92 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.88 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.10 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.50 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.75 | 3.10 | 1.50 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.