Kết quả bóng đá trận Brusque FC vs Amazonas FC, 02:00 ngày 24/08/2026
Brasileiro, Serie C · 02:00 ngày 24/08/2026
Brusque FC 1 Kết thúc HT 1-1 1
Amazonas FC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Brusque FC | Phút | |
| Ariel 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| 28' | ⚽ 1 - 1 Adrien | |
| 37' | Jhonny Lucas Flora Barbosa | |
| HT 1-1 | ||
| Gazao | 50' | |
| 61' | Marcondes de Jesus Santos Junior | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 64' | |
| 65' | ||
| Joao Pedro | 89' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 3 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 11 |
| Điểm | 5 | 3 | 14 | 13 |
Chủ = Brusque FC · Khách = Amazonas FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brusque FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 7 (19%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (16%) |
| 7 (21%) | Hòa/Hòa | 9 (24%) |
| 6 (18%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (9%) | Bại/Bại | 7 (19%) |
Bảng xếp hạng
Brusque FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 5 | 5 | 28 | 22 | 32 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 1 | 1 | 18 | 8 | 25 | 1 |
| Sân khách | 9 | 1 | 4 | 4 | 10 | 14 | 7 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | - | - |
Amazonas FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 5 | 7 | 21 | 23 | 26 | 13 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 12 | 9 | 15 | 12 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 14 | 11 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Brusque FC 2 (40%)Hòa 1 (20%)Amazonas FC 2 (40%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/09/24 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | 0 | 1.75 | T |
| 09/06/24 | Amazonas FC | 2-1 (0-0) | Brusque FC | -0.5 | 2 | B |
| 23/10/23 | Brusque FC | 1-2 (1-1) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | B |
| 16/10/23 | Amazonas FC | 0-0 (0-0) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 04/05/23 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Amazonas FC | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Brusque FC
TBTBTBTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Brusque FC | 3-2 (1-1) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | T |
| 10/08/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Brusque FC | 0 | 2.25 | B |
| 27/07/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Ituano SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/07/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (1-0) | Brusque FC | 0 | 2 | B |
| 07/07/26 | Brusque FC | 3-1 (1-0) | Figueirense | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/07/26 | Botafogo PB | 2-0 (0-0) | Brusque FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/06/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 1.75 | T |
| 14/06/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 02/06/26 | Barra FC | 2-2 (1-0) | Brusque FC | -0.25 | 2 | H |
| 25/05/26 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 11/05/26 | Brusque FC | 3-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.25 | 1.75 | T |
| 04/05/26 | Volta Redonda | 1-1 (0-1) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Brusque FC | 2-1 (0-0) | Confianca SE | +0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Maringa FC | 2-3 (1-2) | Brusque FC | -0.75 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | SC Paysandu Para | 1-1 (0-0) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 05/04/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Caxias RS | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/03/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Criciuma | -0.5 | 2 | B |
| 23/02/26 | Chapecoense SC | 3-0 (1-0) | Brusque FC | -0.75 | 2 | B |
| 15/02/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Chapecoense SC | -0.25 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Amazonas FC
HTTBBBHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Amazonas FC | 0-0 (0-0) | Botafogo PB | 0 | 2 | H |
| 10/08/26 | Maringa FC | 0-3 (0-2) | Amazonas FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 27/07/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/07/26 | Amazonas FC | 0-2 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.75 | 2 | B |
| 01/07/26 | Volta Redonda | 3-0 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | B |
| 22/06/26 | Barra FC | 1-1 (0-1) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | H |
| 14/06/26 | Amazonas FC | 1-0 (1-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2 | T |
| 01/06/26 | Guarani SP | 5-0 (3-0) | Amazonas FC | -0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 17/05/26 | Floresta CE | 3-2 (2-1) | Amazonas FC | 0 | 1.75 | B |
| 11/05/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | +0.75 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Amazonas FC | 1-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | H |
| 30/04/26 | Monte Roraima/RR | 2-2 (0-1) | Amazonas FC | +1 | 3 | H |
| 27/04/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Amazonas FC | 2-0 (1-0) | Maranhao | +0.75 | 2 | T |
| 16/04/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | Porto Velho | +0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Amazonas FC | 3-0 (0-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 09/04/26 | Remo Belem (PA) | 1-0 (1-0) | Amazonas FC | -1 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Confianca SE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
23
Sút bóng
129
Sút cầu môn
34
Tấn công
9971
Tấn công nguy hiểm
4521
Sút ngoài cầu môn
95
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B2T2 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brusque FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Amazonas FC (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Brusque FC (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (71%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (53%)Hòa 2 (12%)Xỉu 6 (35%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Amazonas FC (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (47%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (41%)Hòa 4 (24%)Xỉu 6 (35%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUVO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brusque FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Rodrigo Santana | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.70 | 0.79 | 2.00 | 0.94 | 0.98 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.18 ↓ | 12.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.30 | 5.00 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 0.91 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.09 ↓ | 15.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.90 | 2.94 | 4.05 | 0.80 | 2.00 | 0.96 | 0.74 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.07 ↓ | 20.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.70 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 15.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.71 | 3.30 | 4.50 | 0.86 | 2.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 6.32 ↑ | 1.12 ↓ | 16.74 ↑ | 3.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.96 | 2.90 | 3.85 | 0.80 | 2.00 | 0.96 | 0.74 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 9.70 ↑ | 1.02 ↓ | 28.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.15 | 3.40 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.74 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.88 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.84 | 3.08 | 3.95 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.82 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.11 ↓ | 12.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 3.33 | 4.75 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.93 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 8.85 ↑ | 1.03 ↓ | 27.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.70 | 1.37 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.69 | 3.40 | 4.70 | 0.89 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 7.80 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.78 | 3.11 | 4.38 | 0.75 | 2.00 | 1.00 | 0.79 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 9.31 ↑ | 1.09 ↓ | 17.24 ↑ | 2.86 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 2.95 | 3.70 | 1.35 | 2.50 | 0.51 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.30 | 4.60 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 1.92 | 1.50 | 0.32 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 6.31 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.44 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.90 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 2.80 | 3.50 | 1.45 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Brusque FC | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Amazonas FC | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).