Kết quả bóng đá trận Brodd vs Stabaek B, 23:00 ngày 03/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 03/08/2026
Brodd 2 Kết thúc HT 2-1 2
Stabaek B
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 2
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Brodd | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Isak Hebnes 2 - 0 ⚽ | 2' | |
| Isak Dahlseng 3 - 0 ⚽ | 19' | |
| 29' | ⚽ 3 - 1 Richard Ferrington | |
| HT 2-1 | ||
| 49' | ⚽ 3 - 2 Oskar Daehli Oppedal | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 19 | 20 |
| Điểm | 6 | 6 | 14 | 17 |
Chủ = Brodd · Khách = Stabaek B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brodd | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 3 (16%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 5 (29%) |
Bảng xếp hạng
Brodd
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 8 | 2 | 7 | 36 | 32 | 26 | 6 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 22 | 16 | 16 | 7 |
| Sân khách | 8 | 3 | 1 | 4 | 14 | 16 | 10 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 12 | - | - |
Stabaek B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 37 | 41 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 23 | 17 | 16 | 6 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 24 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Brodd 1 (100%)Hòa 0 (0%)Stabaek B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/05/26 | Stabaek B | 1-2 (1-0) | Brodd | -0.25 | 4 | T |
Thành tích gần đây — Brodd
TTHBBTTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 24/20 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Akra | 1-4 (0-1) | Brodd | - | - | T |
| 28/06/26 | Brodd | 4-0 (1-0) | Haugesund 2 | - | - | T |
| 19/06/26 | Hinna | 3-3 (2-1) | Brodd | 0 | 4 | H |
| 13/06/26 | Brodd | 1-3 (0-0) | Mandalskameratene | - | - | B |
| 31/05/26 | Viking B | 4-1 (3-0) | Brodd | -0.5 | 4 | B |
| 26/05/26 | Brodd | 2-1 (1-1) | Odd Grenland 2 | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/05/26 | Stabaek B | 1-2 (1-0) | Brodd | -0.25 | 4 | T |
| 10/05/26 | Brodd | 4-1 (3-1) | Vag | - | - | T |
| 02/05/26 | Staal Jorpeland | 3-2 (0-2) | Brodd | - | - | B |
| 25/04/26 | Brodd | 1-3 (1-1) | Varhaug | - | - | B |
| 18/04/26 | Brodd | 2-1 (0-1) | Flekkeroy IL | - | - | T |
| 11/04/26 | Vindbjart | 2-0 (0-0) | Brodd | - | - | B |
| 06/04/26 | Brodd | 3-4 (1-2) | Madla IL | +0.25 | 3.75 | B |
| 07/02/26 | Hinna | 1-2 (1-0) | Brodd | - | - | T |
| 26/10/25 | Hinna | 3-4 (2-1) | Brodd | - | - | T |
| 19/10/25 | Brodd | 5-5 (2-3) | Haugesund 2 | - | - | H |
| 11/10/25 | Stord IL | 2-4 (2-0) | Brodd | - | - | T |
| 06/10/25 | Brodd | 0-1 (0-1) | Viking B | +0.25 | 4 | B |
| 27/09/25 | Sola | 3-2 (0-1) | Brodd | - | - | B |
| 20/09/25 | Brodd | 2-4 (1-1) | Vag | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stabaek B
HTBBTTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 22/27 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Stabaek B | 1-1 (0-0) | Viking B | - | - | H |
| 28/06/26 | Vindbjart | 2-3 (2-2) | Stabaek B | - | - | T |
| 21/06/26 | Stabaek B | 1-4 (0-1) | Varhaug | 0 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | B |
| 31/05/26 | Stabaek B | 8-4 (4-2) | Mandalskameratene | -0.25 | 4 | T |
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | T |
| 14/05/26 | Stabaek B | 1-2 (1-0) | Brodd | +0.25 | 4 | B |
| 11/05/26 | Flekkeroy IL | 6-0 (4-0) | Stabaek B | -1 | 3.5 | B |
| 02/05/26 | Stabaek B | 2-1 (1-1) | Madla IL | - | - | T |
| 27/04/26 | Haugesund 2 | 3-2 (1-1) | Stabaek B | -0.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Stabaek B | 4-1 (2-1) | Akra | - | - | T |
| 13/04/26 | Hinna | 5-3 (3-0) | Stabaek B | -0.5 | 4 | B |
| 07/04/26 | Stabaek B | 2-3 (1-1) | Odd Grenland 2 | 0 | 4 | B |
| 26/10/25 | Stabaek B | 6-1 (5-1) | Pors Grenland B | - | - | T |
| 19/10/25 | Fram Larvik | 2-1 (2-0) | Stabaek B | - | - | B |
| 11/10/25 | Stabaek B | 2-4 (0-3) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 06/10/25 | Kvik Halden | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
| 29/09/25 | Stabaek B | 3-2 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +0.25 | 3.75 | T |
| 22/09/25 | Odd Grenland 2 | 5-1 (2-1) | Stabaek B | -1 | 4.25 | B |
| 14/09/25 | Fredrikstad B | 2-3 (1-1) | Stabaek B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
102
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1611
Sút cầu môn
107
Tấn công
4763
Tấn công nguy hiểm
8438
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brodd (19 trận)
Ghi 2.05 bàn/trậnMất 1.89 bàn/trận
Stabaek B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Brodd (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 1 (20%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUO
Stabaek B (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (14%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (86%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (86%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (14%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brodd | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1912-3-16 | |
| Sân nhà | Nadderud stadion | |
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Bekkestua |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.27 | 6.00 | 6.30 | 1.02 | 4.50 | 0.82 | 0.97 | 2.00 | 0.87 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.16 ↓ | 12.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 1.90 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.08 | 7.40 | 11.50 | 0.85 | 4.75 | 0.95 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↓ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 4.30 | 3.45 | 1.10 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 1.30 ↓ | 13.00 ↑ | 2.05 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.69 | 4.00 | 3.30 | 0.72 | 4.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 4.66 ↑ | 1.23 ↓ | 11.85 ↑ | 2.25 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.25 | 5.40 | 5.80 | 0.81 | 4.25 | 0.99 | 0.84 | 1.75 | 0.96 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 4.39 | 3.36 | 0.97 | 4.25 | 0.77 | 0.85 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 4.48 ↑ | 1.31 ↓ | 7.50 ↑ | 2.12 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 1.47 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 4.33 | 3.30 | 0.48 | 3.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 1.28 ↓ | 8.00 ↑ | 0.44 ↓ | 3.50 | 1.62 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.63 | 4.13 | 3.51 | 0.93 | 4.25 | 0.76 | 0.78 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.24 ↓ | 5.27 ↑ | 6.26 ↑ | 0.83 ↓ | 4.00 | 0.83 ↑ | 0.74 ↓ | 1.75 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 4.33 | 3.30 | 1.05 | 4.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 4.75 ↑ | 1.22 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 4.50 | 3.42 | 1.17 | 4.50 | 0.61 | 1.55 | 1.50 | 0.45 |
| Live | 6.92 ↑ | 1.16 ↓ | 13.80 ↑ | 3.48 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.57 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.50 | 3.25 | 0.95 | 4.25 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.10 ↓ | 13.00 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.50 | 1.10 | 4.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Brodd | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Stabaek B | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).