Kết quả bóng đá trận Brentford U21 vs Sunderland U21, 19:00 ngày 31/08/2026
Ngoại hạng U21 Anh · 19:00 ngày 31/08/2026
Brentford U21 5 Kết thúc HT 1-0 1
Sunderland U21
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Brentford U21 | Phút | |
| Kaye Furo 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| Furo K. 2 - 0 ⚽ | 1' | |
| Gustavo Nunes Fernandes Gomes | 44' | |
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| Fabio Carvalho 3 - 0 ⚽ | 54' | |
| Carvalho F. 4 - 0 ⚽ | 54' | |
| Carvalho F. 5 - 0 ⚽ | 54' | |
| 57' | ⚽ 5 - 1 Charlie Dinsdale | |
| 57' | ⚽ 5 - 2 Dinsdale C. | |
| 57' | ⚽ 5 - 3 Dinsdale C. | |
| 63' | Jaydon Jones | |
| 63' | ||
| 63' | Jones J. | |
| Kaye Furo 6 - 3 ⚽ | 67' | |
| 7 - 3 ⚽ | 67' | |
| Furo K. 8 - 3 ⚽ | 67' | |
| Kaye Furo 9 - 3 ⚽ | 85' | |
| Riley Owen 10 - 3 ⚽ | 90+1' | |
| Rose R. | 90+3' | |
| 90+6' | Bell L. | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 10 | 7 | 24 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 14 | 21 |
| Điểm | 9 | 4 | 20 | 11 |
Chủ = Brentford U21 · Khách = Sunderland U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Brentford U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (25%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (25%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Bảng xếp hạng
Brentford U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 28 | 18 | 4 | 6 | 67 | 34 | 58 | 1 |
| Sân nhà | 14 | 9 | 2 | 3 | 39 | 14 | 29 | 3 |
| Sân khách | 14 | 9 | 2 | 3 | 28 | 20 | 29 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 10 | - | - |
Sunderland U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 6 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 | 29 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 11 | - | - |
Thành tích gần đây — Brentford U21
TTTBBTHHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/14 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Stoke City U21 | 2-3 (1-2) | Brentford U21 | - | - | T |
| 16/08/26 | Brentford U21 | 2-0 (0-0) | Wycombe Wanderers U21 | - | - | T |
| 08/08/26 | Rennes | 1-2 (0-0) | Brentford U21 | - | - | T |
| 19/05/26 | Brentford U21 | 1-3 (0-0) | Paris Saint Germain U19 | - | - | B |
| 02/05/26 | Everton U21 | 4-2 (1-1) | Brentford U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 28/04/26 | Brentford U21 | 2-0 (2-0) | Derby County U21 | +0.5 | 3.25 | T |
| 19/04/26 | Brentford U21 | 2-2 (1-1) | Swansea City U21 | +1 | 3.75 | H |
| 14/04/26 | Peterborough U21 | 1-1 (0-1) | Brentford U21 | +0.25 | 3.75 | H |
| 06/04/26 | Brentford U21 | 4-0 (2-0) | Cardiff City U21 | +1.25 | 3.75 | T |
| 01/04/26 | Brentford U21 | 6-1 (3-0) | Fleetwood Town U21 | +1.75 | 3.75 | T |
| 20/03/26 | Sheffield Wed U21 | 1-2 (1-1) | Brentford U21 | +1 | 3.5 | T |
| 18/03/26 | Brentford U21 | 3-0 (1-0) | Coventry U21 | +0.75 | 3.75 | T |
| 09/03/26 | Bournemouth AFC U21 | 2-3 (2-1) | Brentford U21 | -0.25 | 3.5 | T |
| 06/03/26 | Millwall U21 | 2-3 (0-2) | Brentford U21 | +0.5 | 3.5 | T |
| 28/02/26 | Brentford U21 | 4-1 (2-0) | Colchester United U21 | - | - | T |
| 24/02/26 | Watford U21 | 3-1 (2-1) | Brentford U21 | +0.25 | 3.75 | B |
| 18/02/26 | Brentford U21 | 2-1 (0-1) | Charlton Athletic U21 | +1 | 3.75 | T |
| 10/02/26 | Burnley U21 | 3-2 (2-1) | Brentford U21 | +0.25 | 3.25 | B |
| 05/02/26 | Kryvbas | 0-0 (0-0) | Brentford U21 | - | - | H |
| 01/02/26 | Brentford U21 | 1-0 (1-0) | Bristol City U21 | +1.5 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Sunderland U21
THBBBTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 20/20 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Sunderland U21 | 5-1 (1-0) | Nottingham Forest U21 | -0.25 | 3.25 | T |
| 19/08/26 | Sunderland U21 | 1-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | -0.25 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | - | B |
| 15/05/26 | Sunderland U21 | 1-2 (0-1) | Burnley U21 | +0.75 | 3 | B |
| 26/04/26 | Manchester United U21 | 3-2 (2-1) | Sunderland U21 | - | - | B |
| 16/04/26 | Sunderland U21 | 4-2 (3-2) | Blackburn Rovers U21 | +0.75 | 3.75 | T |
| 07/04/26 | Derby County U21 | 2-1 (0-1) | Sunderland U21 | +0.25 | 3.25 | B |
| 31/03/26 | Sunderland U21 | 2-2 (1-1) | Reading U21 | +0.75 | 3 | H |
| 24/03/26 | Sunderland U21 | 3-1 (3-0) | Arsenal U21 | 0 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Chelsea U21 | 4-0 (3-0) | Sunderland U21 | -1.25 | 4 | B |
| 10/03/26 | Sunderland U21 | 5-2 (1-0) | Leeds United U21 | 0 | 3 | T |
| 07/03/26 | Sunderland U21 | 3-1 (0-0) | Watford U21 | - | - | T |
| 03/03/26 | Crystal Palace U21 | 0-1 (0-1) | Sunderland U21 | -0.5 | 3.5 | T |
| 21/02/26 | Everton U21 | 1-2 (1-2) | Sunderland U21 | -0.5 | 3.25 | T |
| 12/02/26 | Nottingham Forest U21 | 1-6 (1-2) | Sunderland U21 | -0.75 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Brighton U21 | 0-2 (0-1) | Sunderland U21 | -1 | 3.5 | T |
| 01/02/26 | Sunderland U21 | 3-2 (2-1) | Leicester City U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 27/01/26 | Wolverhampton U21 | 2-2 (1-1) | Sunderland U21 | 0 | 3.5 | H |
| 22/01/26 | Sunderland U21 | 1-3 (0-1) | Borussia Dortmund (Youth) | 0 | 3 | B |
| 16/01/26 | Sunderland U21 | 1-1 (0-0) | Newcastle U21 | +0.5 | 3.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1512
Sút cầu môn
104
Tấn công
8369
Tấn công nguy hiểm
7254
Sút ngoài cầu môn
58
Cản bóng
43
Đá phạt trực tiếp
114
TL kiểm soát bóng
30%70%
TL kiểm soát bóng (HT)
25%75%
Phạm lỗi
47
Việt vị
11
Cứu thua
35
Quả ném biên
2517
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Brentford U21 (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Sunderland U21 (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sunderland U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Brentford U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Graeme Murty | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.28 | 4.00 | 2.34 | 0.95 | 3.75 | 0.80 | 0.94 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.70 ↑ | 6.75 | 0.04 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.00 | 4.20 | 0.68 | 4.00 | 0.66 | 0.71 | 1.25 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.56 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.41 | 4.65 | 5.00 | 0.92 | 4.00 | 0.90 | 0.85 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.95 | 2.65 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.55 | 0.88 | 3.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.76 ↓ | 4.00 ↑ | 3.15 ↑ | 0.85 ↓ | 3.75 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.42 | 4.70 | 5.00 | 0.92 | 4.00 | 0.88 | 0.83 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.25 | 3.85 | 2.25 | 0.79 | 3.50 | 0.91 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.17 | 6.20 | 9.20 | 1.02 | 5.00 | 0.80 | 0.99 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 55.00 ↑ | 4.16 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 4.00 | 2.59 | 0.96 | 3.75 | 0.80 | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.35 ↑ | 41.00 ↑ | 2.56 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.80 | 4.20 | 0.25 | 2.50 | 2.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.65 | 0.73 | 3.50 | 0.83 | 0.60 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 7.03 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.18 | 4.11 | 2.56 | 0.80 | 3.50 | 0.97 | 0.97 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.22 ↓ | 5.12 ↑ | 16.03 ↑ | 2.91 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 4.80 | 4.10 | 0.62 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.25 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.15 | 4.10 | 2.72 | 0.91 | 3.75 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.90 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.60 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 6.00 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.80 | 2.30 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.