Kết quả bóng đá trận Bray Wanderers U20 vs Shelbourne U20, 21:00 ngày 22/08/2026
Giải VĐQG U20 Ireland · 21:00 ngày 22/08/2026
Bray Wanderers U20 2 Kết thúc HT 0-0 1
Shelbourne U20
🟨 1 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Bray Wanderers U20 | Phút | |
| 24' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 68' | |
| 71' | ⚽ 1 - 1 | |
| 82' | ||
| 90' | ||
| 90+1' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 90+5' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 15 | 32 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 17 | 14 |
| Điểm | 3 | 4 | 7 | 20 |
Chủ = Bray Wanderers U20 · Khách = Shelbourne U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bray Wanderers U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Bray Wanderers U20 0 (0%)Hòa 0 (0%)Shelbourne U20 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/06/24 | Shelbourne U20 | 6-2 (5-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bray Wanderers U20
BBHTHBTHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 22/29 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/07/26 | UCD U20 | 3-1 (1-1) | Bray Wanderers U20 | -0.75 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Drogheda United U20 | 3-1 (3-0) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
| 02/05/26 | Bray Wanderers U20 | 5-5 (0-2) | Shamrock Rovers II | +1.25 | 3.75 | H |
| 07/03/26 | Bray Wanderers U20 | 5-0 (2-0) | Klub Kildare U20 | +0.5 | 3 | T |
| 23/08/25 | Athlone Town U20 | 2-2 (2-0) | Bray Wanderers U20 | 0 | 3.25 | H |
| 19/07/25 | Dundalk U20 | 5-1 (3-0) | Bray Wanderers U20 | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/06/25 | Bray Wanderers U20 | 1-0 (0-0) | Athlone Town U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 05/10/24 | Treaty United FC U20 | 3-3 (1-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | H |
| 22/06/24 | Shelbourne U20 | 6-2 (5-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
| 01/06/24 | Bray Wanderers U20 | 1-2 (1-2) | Derry City U20 | -0.75 | 3.5 | B |
| 25/05/24 | Derry City U20 | 5-3 (4-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Shelbourne U20
HTBHTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 34/12 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Shelbourne U20 | 2-2 (1-1) | Bohemians Dublin U20 | +0.5 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Drogheda United U20 | 2-4 (2-2) | Shelbourne U20 | - | - | T |
| 27/06/26 | Shelbourne U20 | 2-3 (0-0) | Cork city U20 | - | - | B |
| 09/05/26 | UCD U20 | 2-2 (0-0) | Shelbourne U20 | +0.5 | 3.5 | H |
| 02/05/26 | Sligo Rovers U20 | 1-5 (0-3) | Shelbourne U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Shelbourne U20 | 6-0 (3-0) | Galway United U20 | +1.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Shelbourne U20 | 4-0 (1-0) | Mayo FC U20 | - | - | T |
| 21/03/26 | Shelbourne U20 | 3-0 (1-0) | UCD U20 | +0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Galway United U20 | 2-3 (2-1) | Shelbourne U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/10/25 | Bohemians Dublin U20 | 0-3 (0-0) | Shelbourne U20 | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/10/25 | Shelbourne U20 | 1-2 (1-2) | Galway United U20 | +0.5 | 3 | B |
| 31/08/25 | Sligo Rovers U20 | 1-2 (1-1) | Shelbourne U20 | - | - | T |
| 02/07/25 | Shelbourne U20 | 6-1 (4-0) | St Patricks U20 | +0.75 | 2.75 | T |
| 28/06/25 | Shelbourne U20 | 2-1 (1-0) | Bohemians Dublin U20 | 0 | 3.25 | T |
| 10/05/25 | St Patricks U20 | 2-0 (0-0) | Shelbourne U20 | 0 | 2.75 | B |
| 03/05/25 | Shelbourne U20 | 2-0 (0-0) | Finn Harps U20 | +1.5 | 3.5 | T |
| 26/04/25 | Dundalk U20 | 1-1 (0-0) | Shelbourne U20 | +1.5 | 3.5 | H |
| 12/04/25 | Shelbourne U20 | 5-2 (3-0) | Derry City U20 | +2 | 3.75 | T |
| 15/03/25 | Finn Harps U20 | 2-1 (0-0) | Shelbourne U20 | +1 | 3.25 | B |
| 01/03/25 | Derry City U20 | 0-4 (0-0) | Shelbourne U20 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
13
Sút bóng
135
Sút cầu môn
75
Tấn công
8877
Tấn công nguy hiểm
6055
Sút ngoài cầu môn
60
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
28 72
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bray Wanderers U20 (6 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 2.83 bàn/trận
Shelbourne U20 (10 trận)
Ghi 3.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bray Wanderers U20 (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Shelbourne U20 (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (83%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (17%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bray Wanderers U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Crown | Sớm | 4.65 | 4.50 | 1.40 | 0.82 | 3.50 | 0.88 | 0.81 | -1.25 | 0.89 |
| Live | 4.60 ↓ | 4.55 ↑ | 1.41 ↑ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 0.81 | -1.25 | 0.89 | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 4.80 | 1.38 | 0.85 | 3.75 | 0.71 | 0.81 | -1.25 | 0.75 |
| Live | 4.40 ↓ | 4.50 ↓ | 1.53 ↑ | 0.79 ↓ | 3.50 | 0.86 ↑ | 0.91 ↑ | -1.00 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.21 | 5.16 | 1.30 | 0.92 | 3.75 | 0.79 | 0.93 | -1.50 | 0.78 |
| Live | 5.90 ↓ | 1.20 ↓ | 7.34 ↑ | 2.49 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 6.74 | 5.40 | 1.32 | 0.76 | 3.50 | 0.95 | 0.90 | -1.50 | 0.80 |
| Live | 12.40 ↑ | 1.08 ↓ | 13.70 ↑ | 2.33 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.50 | 5.25 | 1.33 | 0.93 | 3.75 | 0.88 | 0.95 | -1.50 | 0.85 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.