Kết quả bóng đá trận Braintree Town vs Tonbridge Angels, 21:00 ngày 08/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Braintree Town 0 Kết thúc HT 0-2 4
Tonbridge Angels
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Braintree Town | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Lamar Reynolds | |
| 28' | ||
| 35' | ⚽ 0 - 2 Jephte Tanga | |
| HT 0-2 | ||
| 51' | ⚽ 0 - 3 Jephte Tanga | |
| 72' | ||
| 90+6' | ⚽ 0 - 4 Frank Baker | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 16 | 22 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 21 | 14 |
| Điểm | 1 | 4 | 8 | 17 |
Chủ = Braintree Town · Khách = Tonbridge Angels
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Braintree Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (25%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
Braintree Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 13 | 4 | 20 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 10 | 3 | 19 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 19 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 12 | 12 | - | - |
Tonbridge Angels
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 7 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 5 | 3 | 12 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Braintree Town 4 (44%)Hòa 3 (33%)Tonbridge Angels 2 (22%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/24 | Braintree Town | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/09/23 | Tonbridge Angels | 0-0 (0-0) | Braintree Town | 0 | 2.5 | H |
| 28/01/23 | Tonbridge Angels | 0-0 (0-0) | Braintree Town | -0.25 | 2.75 | H |
| 27/08/22 | Braintree Town | 2-0 (2-0) | Tonbridge Angels | 0 | 2.75 | T |
| 12/03/22 | Tonbridge Angels | 0-0 (0-0) | Braintree Town | -0.5 | 2.75 | H |
| 06/11/21 | Braintree Town | 1-0 (1-0) | Tonbridge Angels | 0 | 3 | T |
| 25/11/20 | Tonbridge Angels | 0-2 (0-0) | Braintree Town | -0.75 | 2.75 | T |
| 11/01/20 | Braintree Town | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | 0 | 3 | B |
| 12/10/19 | Tonbridge Angels | 5-1 (3-0) | Braintree Town | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Braintree Town
BBTBBHBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 15/22 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Braintree Town | 1-2 (1-0) | Aldershot Town | -0.25 | 3.25 | B |
| 29/07/26 | Felixstowe Walton United | 2-1 (1-1) | Braintree Town | - | - | B |
| 25/07/26 | Braintree Town | 4-0 (3-0) | Colchester United U21 | - | - | T |
| 18/07/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Braintree Town | - | - | B |
| 15/07/26 | Welling United | 3-2 (1-1) | Braintree Town | - | - | B |
| 11/07/26 | Brightlingsea Regent | 2-2 (1-2) | Braintree Town | - | - | H |
| 25/04/26 | Tamworth | 5-1 (2-1) | Braintree Town | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Braintree Town | 1-2 (0-1) | Rochdale | -1.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Forest Green Rovers | 3-1 (1-0) | Braintree Town | -2 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Braintree Town | 0-0 (0-0) | Woking | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Southend United | 3-2 (2-0) | Braintree Town | -1.75 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Braintree Town | 1-2 (1-1) | Carlisle United | -1.25 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Braintree Town | -0.75 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Braintree Town | 2-3 (1-1) | Scunthorpe United | -0.75 | 3 | B |
| 15/03/26 | Morecambe | 1-1 (0-0) | Braintree Town | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Braintree Town | 1-4 (1-2) | Wealdstone FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/03/26 | Gateshead | 1-0 (0-0) | Braintree Town | -0.5 | 3 | B |
| 28/02/26 | Truro City | 2-3 (1-1) | Braintree Town | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/02/26 | Braintree Town | 1-2 (0-0) | Aldershot Town | -0.5 | 3 | B |
| 21/02/26 | Altrincham | 2-1 (1-0) | Braintree Town | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Tonbridge Angels
TTHBTBTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Tonbridge Angels | 4-2 (0-1) | Eastbourne Borough | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Tonbridge Angels | 3-1 (0-1) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 22/07/26 | Tonbridge Angels | 2-2 (1-1) | Sittingbourne | +1.25 | 3 | H |
| 15/07/26 | Tonbridge Angels | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Tonbridge Angels | 1-0 (1-0) | Biggleswade FC | - | - | T |
| 25/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-0) | Torquay United | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Farnborough Town | 1-6 (1-3) | Tonbridge Angels | -0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (1-0) | Salisbury FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Eastbourne Borough | 1-1 (0-1) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-2) | Ebbsfleet United | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Chesham United | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Tonbridge Angels | 2-1 (1-1) | Bath City | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/03/26 | Weston Super Mare | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Horsham | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Dover Athletic | 2-0 (1-0) | Tonbridge Angels | 0 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Tonbridge Angels | 1-0 (0-0) | Worthing | -0.75 | 3 | T |
| 28/02/26 | Hemel Hempstead Town | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Tonbridge Angels | 2-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (2-2) | Chippenham Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | Hornchurch | 3-2 (2-1) | Tonbridge Angels | -0.75 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
11
Sút bóng
411
Sút cầu môn
25
Tấn công
6554
Tấn công nguy hiểm
2733
Sút ngoài cầu môn
26
Đá phạt trực tiếp
1010
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
Phạm lỗi
910
Việt vị
10
Quả ném biên
3029
So Sánh Sức Mạnh
33 67
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B2T2 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B1T1 H0 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Braintree Town (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Tonbridge Angels (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Braintree Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Cressing Road Stadium | Sân nhà | |
| 4145 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Braintree | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.75 | 0.80 | 2.50 | 0.98 | 0.86 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 46.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 3.45 | 3.35 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 2.44 ↑ | 3.25 ↓ | 2.46 ↓ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.98 | 1.23 ↑ | 0.25 | 0.65 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.60 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 50.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.30 | 3.10 | 0.72 | 2.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 2.44 ↑ | 3.15 ↓ | 2.42 ↓ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.88 | 3.45 | 3.35 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 2.44 ↑ | 3.25 ↓ | 2.46 ↓ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.98 | 1.23 ↑ | 0.25 | 0.65 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.35 | 3.20 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 2.36 ↑ | 3.30 ↓ | 2.36 ↓ | 0.77 ↑ | 2.50 | 0.93 ↓ | 0.85 | 0.00 | 0.85 | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.12 | 3.19 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.15 ↑ | 2.53 ↓ | 0.82 ↑ | 2.50 | 1.00 | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.47 | 3.55 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.89 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 34.00 ↑ | 12.40 ↑ | 1.01 ↓ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.20 ↓ | 2.50 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.50 | 0.90 | 2.75 | 0.64 | 0.67 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.49 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.99 | 3.43 | 3.52 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.00 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 29.28 ↑ | 9.42 ↑ | 1.10 ↓ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.20 ↓ | 2.50 ↓ | 0.77 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.66 | 3.83 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.95 | 0.75 | 0.69 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.95 | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.