Kết quả bóng đá trận Bourges Foot 18 (W) vs FC Metz (W), 21:00 ngày 01/11/2026
Hạng 2 Nữ Pháp · 21:00 ngày 01/11/2026
Bourges Foot 18 (W) 2 Kết thúc HT 1-0 1
FC Metz (W)
🟨 3 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 0
Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Bourges Foot 18 (W) | Phút | |
| 26' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 6 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 9 | 27 |
| Điểm | 4 | 0 | 5 | 5 |
Chủ = Bourges Foot 18 (W) · Khách = FC Metz (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bourges Foot 18 (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 2 (100%) | Bại/Bại | 9 (53%) |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
10
Sút bóng
44
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bourges Foot 18 (W) (6 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
FC Metz (W) (21 trận)
Ghi 1.19 bàn/trậnMất 2.24 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Bourges Foot 18 (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.10 | 0.87 | 2.75 | 0.92 | 0.94 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.80 ↓ | 3.40 ↓ | 2.25 ↑ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.89 ↓ | 0.79 ↓ | -0.25 | 1.01 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.50 | 3.55 | 1.90 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.85 ↓ | 3.40 ↓ | 2.20 ↑ | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 3.60 | 1.80 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.50 | 1.77 | 0.75 | 2.75 | 0.77 | 0.80 | -0.50 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.75 ↑ | 120.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.68 | 3.55 | 1.80 | 0.83 | 2.75 | 0.83 | 1.14 | -0.25 | 0.57 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.80 ↑ | 50.00 ↑ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.60 | 1.80 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bourges Foot 18 (W) | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| FC Metz (W) | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).