Kết quả bóng đá trận Bourg Peronnas vs Villefranche, 01:45 ngày 08/08/2026
Championnat National · 01:45 ngày 08/08/2026
Bourg Peronnas 3 Kết thúc HT 1-0 2
Villefranche
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Địa điểm: Stade municipal de Peronnas Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Bourg Peronnas | Phút | |
| Tom Gomes(Assists:Amine Groune) 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| HT 1-0 | ||
| Tom Gomes 2 - 0 ⚽ | 62' | |
| 73' | ⚽ 2 - 1 Dembo Gassama(Assists:Mathieu Cachbach) (Kiến tạo: Mathieu Cachbach) | |
| 77' | Mourad Louzif | |
| Romain Muro | 90+1' | |
| Romain Muro | 90+1' | |
| 90+5' | ⚽ 2 - 2 Mathieu Cachbach | |
| Ikauar Mendes 3 - 2 ⚽ | 90+9' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 0 | 2 | 8 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 12 | 21 |
| Điểm | 0 | 3 | 13 | 10 |
Chủ = Bourg Peronnas · Khách = Villefranche
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bourg Peronnas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 4 (50%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Bảng xếp hạng
Bourg Peronnas
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 8 | 3 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 14 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | - | - |
Villefranche
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | 3 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Bourg Peronnas 8 (40%)Hòa 7 (35%)Villefranche 5 (25%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 5 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 3 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/12/25 | Villefranche | 0-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 0 | 2.25 | T |
| 03/05/25 | Bourg Peronnas | 0-0 (0-0) | Villefranche | 0 | 2 | H |
| 11/01/25 | Villefranche | 1-1 (1-1) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2 | H |
| 04/03/23 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-1) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | B |
| 24/09/22 | Villefranche | 3-2 (1-2) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/22 | Villefranche | 4-1 (3-0) | Bourg Peronnas | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/08/21 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-0) | Villefranche | 0 | 2 | H |
| 13/03/21 | Villefranche | 1-1 (1-1) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2 | H |
| 10/10/20 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/02/20 | Villefranche | 1-2 (0-1) | Bourg Peronnas | -0.5 | 2 | T |
| 21/09/19 | Bourg Peronnas | 2-0 (1-0) | Villefranche | 0 | 2.25 | T |
| 06/04/19 | Bourg Peronnas | 0-0 (0-0) | Villefranche | 0 | 2 | H |
| 10/11/18 | Villefranche | 0-2 (0-2) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/05/12 | Villefranche | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | B |
| 15/01/12 | Bourg Peronnas | 4-0 (2-0) | Villefranche | - | - | T |
| 23/04/11 | Villefranche | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | - | - | B |
| 28/11/10 | Bourg Peronnas | 2-1 (2-0) | Villefranche | - | - | T |
| 07/03/10 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-0) | Villefranche | - | - | H |
| 12/09/09 | Villefranche | 1-1 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | H |
Thành tích gần đây — Bourg Peronnas
BTBHTTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/10 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | B |
| 25/07/26 | Bourg Peronnas | 2-1 (1-0) | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | - | - | T |
| 23/07/26 | Bourg Peronnas | 1-2 (0-1) | Dijon | -1.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | H |
| 10/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | -1 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Dijon | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | -1.5 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | +0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | Fleury Merogis U.S. | 3-0 (1-0) | Bourg Peronnas | -0.75 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Stade Briochin | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Versailles 78 | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Bourg Peronnas | 3-1 (0-1) | FC Rouen | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Quevilly | 2-2 (2-1) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2 | H |
| 21/02/26 | Bourg Peronnas | 0-3 (0-0) | Orleans US 45 | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Aubagne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | -0.5 | 2.25 | T |
| 31/01/26 | Concarneau | 0-1 (0-0) | Bourg Peronnas | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/01/26 | Bourg Peronnas | 1-1 (1-1) | Chateauroux | +0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Villefranche
TBHBBTHTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Villefranche | 3-2 (2-1) | GOAL FC | - | - | T |
| 16/07/26 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | - | B |
| 16/05/26 | Concarneau | 2-2 (1-1) | Villefranche | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Caen | 3-0 (2-0) | Villefranche | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Villefranche | 3-1 (2-0) | Paris 13 Atletico | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Stade Briochin | 0-0 (0-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Orleans US 45 | 0-0 (0-0) | Villefranche | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Villefranche | 2-3 (0-3) | Le Puy Foot 43 Auvergne | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Chateauroux | 0-1 (0-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Villefranche | 2-3 (2-1) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Sochaux | 2-1 (2-0) | Villefranche | -1 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Villefranche | 1-2 (0-1) | Dijon | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-2 (0-0) | Villefranche | -0.75 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Villefranche | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | -0.25 | 2.25 | T |
| 31/01/26 | Quevilly | 1-2 (0-1) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | T |
| 24/01/26 | Villefranche | 2-1 (1-1) | Aubagne | 0 | 2.25 | T |
| 13/12/25 | Villefranche | 0-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 0 | 2.25 | B |
| 06/12/25 | Villefranche | 1-1 (1-1) | Caen | -0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1616
Sút cầu môn
97
Tấn công
9781
Tấn công nguy hiểm
4240
Sút ngoài cầu môn
79
Đá phạt trực tiếp
1217
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
20
Quả ném biên
2127
So Sánh Sức Mạnh
52 48
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T8 H7 B5T5 H7 B8
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B1T1 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bourg Peronnas (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Villefranche (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bourg Peronnas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Stade municipal de Peronnas | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| David Le Frapper | HLV | Fabien Pujo |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.14 | 3.10 | 3.20 | 0.93 | 2.25 | 0.81 | 0.87 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.30 ↑ | 3.75 | 0.02 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.50 | 0.94 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.92 | 3.20 | 3.40 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.73 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.90 ↑ | 121.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.05 | 3.60 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 1.05 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 45.00 ↑ | 0.22 ↓ | 4.50 | 2.60 ↑ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.09 | 2.95 | 3.35 | 0.88 | 2.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.39 ↑ | 2.95 | 2.90 ↓ | 0.88 | 2.25 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.92 | 3.20 | 3.40 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.73 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.10 ↑ | 145.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.06 | 3.25 | 3.30 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 26.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.07 ↓ | -0.25 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.96 | 3.03 | 3.32 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.77 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.90 ↑ | 75.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.09 | 3.44 | 0.96 | 2.25 | 0.84 | 0.79 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.33 ↓ | 4.08 ↑ | 12.50 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 1.20 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.90 ↓ | 2.75 ↓ | 1.20 | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.05 | 3.60 | 0.89 | 2.25 | 0.79 | 0.73 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 11.51 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.16 | 3.09 | 3.44 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.33 ↑ | 30.88 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.20 | 3.30 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.11 | 3.05 | 3.45 | 1.16 | 2.50 | 0.59 | 0.48 | 0.00 | 1.35 |
| Live | 19.70 ↑ | 1.03 ↓ | 19.70 ↑ | 3.17 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.40 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 1.30 ↑ | 4.00 | 0.60 ↓ | 1.50 ↑ | -0.75 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 2.88 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bourg Peronnas | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Villefranche | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).