Kết quả bóng đá trận Botafogo RJ (Youth) vs Madureira Youth, 20:00 ngày 14/08/2026
national () Football Championship Trẻ U20 (Brazil) · 20:00 ngày 14/08/2026
Botafogo RJ (Youth) 1 Kết thúc HT 0-0 1
Madureira Youth
🟨 4 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 6
Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Botafogo RJ (Youth) | Phút | |
| 8' | ||
| 22' | ||
| 37' | ||
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 54' | ⚽ 0 - 1 Luiz F. | |
| 56' | ||
| 58' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 66' | |
| 90' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 11 | 14 |
| Điểm | 6 | 2 | 19 | 10 |
Chủ = Botafogo RJ (Youth) · Khách = Madureira Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Botafogo RJ (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 18 (37%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 10 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 7 (14%) | Hòa/Hòa | 3 (30%) |
| 4 (8%) | Hòa/Bại | 3 (30%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (8%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Botafogo RJ (Youth) 11 (69%)Hòa 2 (13%)Madureira Youth 3 (19%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/09/25 | Madureira Youth | 4-4 (1-3) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | H |
| 12/10/24 | Botafogo RJ (Youth) | 1-0 (0-0) | Madureira Youth | - | - | T |
| 05/10/24 | Madureira Youth | 2-1 (1-1) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | B |
| 02/09/24 | Botafogo RJ (Youth) | 4-1 (4-1) | Madureira Youth | - | - | T |
| 01/04/23 | Madureira Youth | 1-4 (0-2) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 10/11/22 | Madureira Youth | 2-3 (2-1) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 03/11/22 | Botafogo RJ (Youth) | 2-1 (0-1) | Madureira Youth | +1.25 | 2.75 | T |
| 08/04/22 | Botafogo RJ (Youth) | 3-1 (3-1) | Madureira Youth | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/07/21 | Botafogo RJ (Youth) | 0-1 (0-0) | Madureira Youth | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/10/20 | Botafogo RJ (Youth) | 1-2 (1-0) | Madureira Youth | +0.5 | 2.75 | B |
| 27/09/20 | Botafogo RJ (Youth) | 3-0 (2-0) | Madureira Youth | - | - | T |
| 11/05/19 | Botafogo RJ (Youth) | 4-2 (2-1) | Madureira Youth | +1.25 | 3 | T |
| 21/02/18 | Madureira Youth | 2-3 (1-2) | Botafogo RJ (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/02/17 | Madureira Youth | 0-0 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | +1 | 2.75 | H |
| 17/03/16 | Botafogo RJ (Youth) | 4-0 (3-0) | Madureira Youth | +2 | 3.25 | T |
| 30/01/14 | Botafogo RJ (Youth) | 3-0 (2-0) | Madureira Youth | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Botafogo RJ (Youth)
TTHTTTHBTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Boavista (RJ) Youth | 1-2 (1-1) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 06/08/26 | Botafogo RJ (Youth) | 1-0 (0-0) | Bangu U20 | - | - | T |
| 01/08/26 | Bangu U20 | 0-0 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | H |
| 25/07/26 | Botafogo RJ (Youth) | 1-0 (1-0) | Vasco da Gama (Youth) | - | - | T |
| 18/07/26 | Vasco da Gama (Youth) | 0-1 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 16/07/26 | Botafogo RJ (Youth) | 1-0 (1-0) | Santos (Youth) | - | - | T |
| 11/07/26 | Botafogo RJ (Youth) | 2-2 (2-1) | CR Flamengo (RJ) (Youth) | - | - | H |
| 09/07/26 | Santos (Youth) | 4-1 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | B |
| 05/07/26 | CR Flamengo (RJ) (Youth) | 0-1 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 02/07/26 | Botafogo RJ (Youth) | 3-2 (1-2) | Fluminense RJ (Youth) | - | - | T |
| 26/06/26 | RB Bragantino Youth | 2-5 (1-2) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 22/06/26 | Botafogo RJ (Youth) | 5-1 (3-1) | Serrano RJ U20 | - | - | T |
| 21/06/26 | Vitoria Salvador (Youth) | 2-0 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | B |
| 18/06/26 | Botafogo RJ (Youth) | 1-0 (0-0) | Gremio Youth | - | - | T |
| 15/06/26 | Serrano RJ U20 | 1-1 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | H |
| 11/06/26 | Botafogo RJ (Youth) | 2-0 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | T |
| 28/05/26 | Santos (Youth) | 1-1 (0-0) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | H |
| 22/05/26 | Atletico Paranaense (Youth) | 0-3 (0-1) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | T |
| 17/05/26 | Botafogo RJ (Youth) | 3-1 (1-0) | Cruzeiro (Youth) | - | - | T |
| 14/05/26 | Botafogo RJ (Youth) | 3-1 (2-0) | CR Flamengo (RJ) (Youth) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Madureira Youth
HBBTTBTHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/21 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Madureira Youth | 0-0 (0-0) | Volta Redonda U20 | - | - | H |
| 25/03/26 | Vasco da Gama (Youth) | 3-0 (2-0) | Madureira Youth | - | - | B |
| 18/03/26 | America-RJ U20 | 3-0 (3-0) | Madureira Youth | - | - | B |
| 07/03/26 | Madureira Youth | 2-1 (1-1) | Nova Iguacu U20 | - | - | T |
| 12/10/25 | Madureira Youth | 2-1 (0-0) | Sampaio Correa RJ U20 | - | - | T |
| 04/10/25 | Madureira Youth | 0-3 (0-1) | CR Flamengo (RJ) (Youth) | - | - | B |
| 26/09/25 | Boavista (RJ) Youth | 1-2 (1-1) | Madureira Youth | - | - | T |
| 20/09/25 | Madureira Youth | 4-4 (1-3) | Botafogo RJ (Youth) | - | - | H |
| 13/09/25 | Vasco da Gama (Youth) | 2-1 (2-0) | Madureira Youth | - | - | B |
| 06/09/25 | Madureira Youth | 0-3 (0-1) | Fluminense RJ (Youth) | - | - | B |
| 31/08/25 | Nova Iguacu U20 | 1-1 (0-1) | Madureira Youth | - | - | H |
| 23/08/25 | Madureira Youth | 3-1 (1-0) | Bangu U20 | - | - | T |
| 17/08/25 | Marica RJ U20 | 1-0 (1-0) | Madureira Youth | - | - | B |
| 09/08/25 | Madureira Youth | 0-1 (0-1) | Portuguesa RJ U20 | - | - | B |
| 03/08/25 | Volta Redonda U20 | 1-1 (1-1) | Madureira Youth | - | - | H |
| 22/06/25 | CR Flamengo (RJ) (Youth) | 2-0 (0-0) | Madureira Youth | - | - | B |
| 15/06/25 | Madureira Youth | 1-2 (0-2) | CR Flamengo (RJ) (Youth) | - | - | B |
| 07/06/25 | Madureira Youth | 2-0 (2-0) | Olaria RJ U20 | - | - | T |
| 27/04/25 | Madureira Youth | 0-2 (0-1) | Fluminense RJ (Youth) | - | - | B |
| 13/04/25 | Sampaio Correa RJ U20 | 0-1 (0-1) | Madureira Youth | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
86
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
45
Sút bóng
1510
Sút cầu môn
42
Tấn công
129116
Tấn công nguy hiểm
6558
Sút ngoài cầu môn
118
Đá phạt trực tiếp
01
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Quả ném biên
12
So Sánh Sức Mạnh
69 31
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T11 H2 B3T3 H2 B11
Chủ khách tương đồng
T8 H0 B2T2 H0 B8
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Botafogo RJ (Youth) (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Madureira Youth (16 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Botafogo RJ (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.38 | 5.30 | 5.80 | 0.99 | 3.00 | 0.84 | 1.02 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.14 ↓ | 15.00 ↑ | 4.80 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 4.60 | 7.50 | 0.93 | 3.00 | 0.86 | 1.01 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 18.00 ↑ | 1.19 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.33 | 4.00 | 6.60 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.70 | 1.25 | 1.00 |
| Live | 4.22 ↑ | 1.25 ↓ | 8.80 ↑ | 2.17 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.72 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.17 | 6.50 | 16.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.20 ↓ | 18.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.19 | 5.20 | 12.00 | 0.85 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 5.19 ↑ | 1.16 ↓ | 18.09 ↑ | 2.98 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.30 | 4.05 | 7.40 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.87 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 4.65 ↑ | 1.15 ↓ | 15.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.23 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.29 | 4.43 | 6.40 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.97 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 4.22 ↑ | 1.25 ↓ | 8.80 ↑ | 2.17 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.72 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.14 | 5.55 | 15.80 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 4.53 ↑ | 1.13 ↓ | 13.40 ↓ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 2.04 ↑ | 0.25 | 0.23 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 5.25 | 5.25 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 1.17 ↓ | 13.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.24 | 4.70 | 9.50 | 0.84 | 3.00 | 0.73 | 0.71 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 8.49 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.43 | 3.94 | 5.74 | 0.81 | 2.50 | 0.90 | 0.99 | 1.25 | 0.74 |
| Live | 5.51 ↑ | 1.16 ↓ | 12.33 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 2.34 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.36 | 5.25 | 5.25 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.15 ↓ | 18.00 ↑ | 3.75 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.13 | 6.80 | 15.00 | 0.69 | 2.75 | 1.06 | 0.64 | 1.75 | 1.13 |
| Live | 15.80 ↑ | 1.03 ↓ | 20.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.18 | 7.00 | 9.00 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.80 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.35 | 4.33 | 7.00 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.