Kết quả bóng đá trận Bolton Wanderers U21 vs Coventry U21, 19:00 ngày 31/08/2026
Professional Development League 2 U21 (Anh) · 19:00 ngày 31/08/2026
Bolton Wanderers U21 3 Kết thúc HT 1-1 1
Coventry U21
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Bolton Wanderers U21 | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 Elijah Briscoe | |
| 21' | ⚽ 0 - 2 | |
| 21' | ⚽ 0 - 3 Briscoe E. | |
| Daeshon Lawrence 1 - 3 ⚽ | 26' | |
| 2 - 3 ⚽ | 26' | |
| D.Lawrence 3 - 3 ⚽ | 26' | |
| HT 1-1 | ||
| Max Lott 4 - 3 ⚽ | 54' | |
| 5 - 3 ⚽ | 54' | |
| Max Lott 6 - 3 ⚽ | 54' | |
| 55' | ||
| 55' | ||
| 56' | ||
| 56' | ||
| 57' | ||
| 57' | ||
| 7 - 3 ⚽ | 69' | |
| 8 - 3 ⚽ | 69' | |
| 71' | ||
| 71' | ||
| 86' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 11 | 2 | 13 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 6 | 24 |
| Điểm | 7 | 0 | 10 | 9 |
Chủ = Bolton Wanderers U21 · Khách = Coventry U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bolton Wanderers U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (40%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Bảng xếp hạng
Bolton Wanderers U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 1 | 9 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 10 | 1 | 6 | 1 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 8 | - | - |
Coventry U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Bolton Wanderers U21 0 (0%)Hòa 1 (50%)Coventry U21 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/16 | Bolton Wanderers U21 | 1-1 (0-0) | Coventry U21 | - | - | H |
| 21/12/15 | Coventry U21 | 4-3 (0-3) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bolton Wanderers U21
TTBBTHHBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/17 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Bolton Wanderers U21 | 7-0 (2-0) | Colchester United U21 | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/08/26 | Charlton Athletic U21 | 0-1 (0-0) | Bolton Wanderers U21 | -1.25 | 3.75 | T |
| 15/08/26 | Queens Park R U21 | 4-1 (1-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
| 31/07/24 | Workington | 1-0 (0-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
| 22/07/23 | Atherton Collieries | 2-5 (0-3) | Bolton Wanderers U21 | - | - | T |
| 13/07/23 | Lancaster City | 1-1 (0-1) | Bolton Wanderers U21 | - | - | H |
| 03/08/16 | Ramsbottom United | 2-2 (1-2) | Bolton Wanderers U21 | - | - | H |
| 28/07/16 | Chorley FC | 6-1 (4-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
| 25/04/16 | Sheffield Wed U21 | 0-2 (0-2) | Bolton Wanderers U21 | - | - | T |
| 12/04/16 | Watford U21 | 1-1 (1-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | H |
| 05/04/16 | Bolton Wanderers U21 | 1-0 (1-0) | Queens Park R U21 | - | - | T |
| 01/04/16 | Bolton Wanderers U21 | 1-2 (0-0) | Leeds United U21 | - | - | B |
| 21/03/16 | Brentford U21 | 1-3 (1-2) | Bolton Wanderers U21 | - | - | T |
| 15/03/16 | Sheffield Utd U21 | 2-0 (1-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
| 08/03/16 | Bolton Wanderers U21 | 1-1 (0-0) | Coventry U21 | - | - | H |
| 01/03/16 | Bolton Wanderers U21 | 2-1 (0-0) | Nottingham Forest U21 | - | - | T |
| 20/02/16 | Hull U21 | 3-0 (1-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
| 16/02/16 | Bolton Wanderers U21 | 0-1 (0-0) | Huddersfield Town U21 | - | - | B |
| 08/02/16 | Barnsley U21 | 1-0 (0-0) | Bolton Wanderers U21 | - | - | B |
| 02/02/16 | Bolton Wanderers U21 | 2-2 (1-1) | Crewe U21 | - | - | H |
Thành tích gần đây — Coventry U21
BTBTBTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/24 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Coventry U21 | 1-2 (0-1) | Fleetwood Town U21 | +1 | 3.5 | B |
| 15/08/26 | Ipswich U21 | 2-4 (1-1) | Coventry U21 | -0.75 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Hornchurch | 2-0 (1-0) | Coventry U21 | - | - | B |
| 18/07/26 | Leamington | 2-3 (0-2) | Coventry U21 | - | - | T |
| 21/04/26 | Huddersfield Town U21 | 2-1 (2-0) | Coventry U21 | -0.75 | 3.75 | B |
| 17/04/26 | Coventry U21 | 3-2 (3-2) | Crewe U21 | +0.75 | 4 | T |
| 13/04/26 | Coventry U21 | 1-4 (0-3) | Millwall U21 | +0.25 | 3.5 | B |
| 07/04/26 | Coventry U21 | 0-2 (0-2) | Huddersfield Town U21 | +0.25 | 3.75 | B |
| 03/04/26 | Fleetwood Town U21 | 0-5 (0-2) | Coventry U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 27/03/26 | Watford U21 | 6-0 (2-0) | Coventry U21 | -0.5 | 3.75 | B |
| 23/03/26 | Coventry U21 | 2-3 (0-2) | Charlton Athletic U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 18/03/26 | Brentford U21 | 3-0 (1-0) | Coventry U21 | -0.75 | 3.75 | B |
| 06/03/26 | Coventry U21 | 1-2 (1-0) | Fleetwood Town U21 | +0.5 | 3.25 | B |
| 27/02/26 | Barnsley U21 | 2-1 (1-1) | Coventry U21 | 0 | 3.5 | B |
| 24/02/26 | Coventry U21 | 1-0 (1-0) | Sheffield Utd U21 | -0.75 | 3.5 | T |
| 18/02/26 | Peterborough U21 | 1-1 (1-1) | Coventry U21 | -0.5 | 3.75 | H |
| 10/02/26 | Wigan U21 | 7-1 (3-0) | Coventry U21 | 0 | 3.25 | B |
| 04/02/26 | Coventry U21 | 2-1 (1-0) | Sheffield Wed U21 | +1 | 3.75 | T |
| 31/01/26 | Cardiff City U21 | 0-2 (0-1) | Coventry U21 | -0.5 | 3.5 | T |
| 20/01/26 | Hull U21 | 2-4 (1-1) | Coventry U21 | -0.75 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
47
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1111
Sút cầu môn
66
Tấn công
6062
Tấn công nguy hiểm
3845
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bolton Wanderers U21 (5 trận)
Ghi 2.60 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Coventry U21 (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bolton Wanderers U21 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Coventry U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bolton Wanderers U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.01 | 4.10 | 2.90 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 0.85 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.80 | 0.91 | 3.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.23 ↑ | 4.50 | 0.65 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.09 | 3.70 | 2.68 | 0.87 | 3.75 | 0.95 | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.75 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.85 ↓ | 2.65 ↓ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.95 | 2.75 | 0.88 | 3.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.04 ↓ | 4.10 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.90 | 2.71 | 0.80 | 3.50 | 0.96 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.02 | 3.75 | 2.56 | 0.87 | 3.50 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.08 | 3.76 | 2.66 | 0.94 | 3.75 | 0.88 | 1.00 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 60.00 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.91 | 2.72 | 0.93 | 3.50 | 0.87 | 0.90 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 36.00 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.75 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 4.00 | 2.80 | 0.83 | 3.50 | 0.73 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 291.00 ↑ | 4.24 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 4.10 | 2.88 | 0.88 | 3.50 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.41 ↓ | 3.74 ↓ | 9.78 ↑ | 2.97 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.75 | 0.82 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.75 ↓ | 4.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 4.10 | 2.93 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.53 | 0.00 | 1.38 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.52 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 4.10 | 2.88 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.75 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.60 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.