Kết quả bóng đá trận Bognor Regis Town vs East Grinstead Town, 21:00 ngày 22/08/2026
Cúp FA Anh · 21:00 ngày 22/08/2026
Bognor Regis Town 1 Kết thúc HT 0-0 2
East Grinstead Town
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19℃~20℃
Diễn biến trận đấu
| Bognor Regis Town | Phút | |
| 34' | ||
| HT 0-0 | ||
| 49' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 54' | |
| 76' | ⚽ 1 - 1 | |
| 90' | ⚽ 1 - 2 | |
| 90+5' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 5 |
| Thắng | 3 | 2 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 21 | 10 |
| Mất bàn | 1 | 8 | 10 | 13 |
| Điểm | 9 | 6 | 20 | 7 |
Chủ = Bognor Regis Town · Khách = East Grinstead Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bognor Regis Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (35%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Thành tích gần đây — Bognor Regis Town
HTTHTBTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | AFC Portchester | 0-0 (0-0) | Bognor Regis Town | -0.5 | 3 | H |
| 15/08/26 | Bognor Regis Town | 4-2 (2-2) | Windsor Eton | - | - | T |
| 08/08/26 | Bognor Regis Town | 3-0 (3-0) | Abbey Rangers | - | - | T |
| 01/08/26 | Bognor Regis Town | 1-1 (1-0) | Chichester City | - | - | H |
| 25/07/26 | Havant Waterlooville | 1-4 (0-1) | Bognor Regis Town | - | - | T |
| 18/07/26 | Sholing FC | 3-2 (1-1) | Bognor Regis Town | - | - | B |
| 11/07/26 | Bognor Regis Town | 4-1 (1-0) | Hamble ASSC | - | - | T |
| 09/07/26 | Bognor Regis Town | 3-0 (1-0) | Fareham Town | - | - | T |
| 04/07/26 | Bognor Regis Town | 0-1 (0-0) | Dorking | - | - | B |
| 25/04/26 | Bognor Regis Town | 3-0 (2-0) | Binfield | - | - | T |
| 04/04/26 | Bognor Regis Town | 1-1 (0-0) | Harrow Borough | - | - | H |
| 21/03/26 | Bognor Regis Town | 3-0 (1-0) | Metropolitan Police | - | - | T |
| 28/02/26 | Bognor Regis Town | 1-1 (0-0) | Westfields | - | - | H |
| 14/02/26 | Bognor Regis Town | 1-0 (0-0) | Southall FC | - | - | T |
| 07/02/26 | Bognor Regis Town | 0-1 (0-1) | Hanworth Villa | - | - | B |
| 24/01/26 | Bognor Regis Town | 0-1 (0-0) | Hendon | - | - | B |
| 10/01/26 | Bognor Regis Town | 1-0 (1-0) | South Park | - | - | T |
| 03/01/26 | Bognor Regis Town | 2-4 (1-1) | Horndean | - | - | B |
| 01/01/26 | Bognor Regis Town | 1-4 (1-4) | Littlehampton Town | - | - | B |
| 27/12/25 | Bognor Regis Town | 2-1 (0-0) | Fareham Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — East Grinstead Town
TBBHBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 13/40 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Bexhill Utd | 0-3 (0-0) | East Grinstead Town | - | - | T |
| 18/02/26 | East Grinstead Town | 1-7 (1-3) | Erith Town | - | - | B |
| 20/09/25 | East Grinstead Town | 1-2 (0-0) | VCD Athletic | - | - | B |
| 06/09/25 | East Grinstead Town | 3-3 (1-1) | Binfield | - | - | H |
| 13/08/25 | East Grinstead Town | 1-4 (1-3) | Three Bridges | -0.75 | 3 | B |
| 02/08/25 | East Grinstead Town | 1-4 (1-3) | Eastbourne United | - | - | B |
| 26/07/25 | Chatham Town | 2-1 (2-1) | East Grinstead Town | - | - | B |
| 12/07/25 | East Grinstead Town | 1-5 (0-0) | Crawley Town | - | - | B |
| 03/04/25 | East Grinstead Town | 1-4 (0-4) | Burgess Hill Town | - | - | B |
| 19/03/25 | Merstham | 9-0 (5-0) | East Grinstead Town | -1.25 | 3.25 | B |
| 05/03/25 | East Grinstead Town | 2-1 (2-0) | Hythe Town | - | - | T |
| 22/01/25 | Sittingbourne | 3-0 (1-0) | East Grinstead Town | - | - | B |
| 18/12/24 | Beckenham Town | 2-2 (2-1) | East Grinstead Town | -0.75 | 3.25 | H |
| 07/09/24 | Hartley Wintney | 2-1 (0-0) | East Grinstead Town | - | - | B |
| 31/07/24 | East Grinstead Town | 1-3 (0-1) | Cray Valley Paper Mills | - | - | B |
| 24/07/24 | East Grinstead Town | 0-0 (0-0) | lewes | - | - | H |
| 20/07/24 | East Grinstead Town | 0-2 (0-1) | Crawley Town | - | - | B |
| 24/04/24 | East Grinstead Town | 4-0 (0-0) | Horndean | - | - | T |
| 11/01/24 | Ramsgate | 5-0 (2-0) | East Grinstead Town | -2 | 3.75 | B |
| 09/09/23 | East Grinstead Town | 0-1 (0-1) | Sepei Unite | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
12
Sút bóng
77
Sút cầu môn
44
Tấn công
7365
Tấn công nguy hiểm
4731
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
73 27
90% So Sánh Đối đầu 10%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bognor Regis Town (29 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
East Grinstead Town (5 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bognor Regis Town (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bognor Regis Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1883 | Thành lập | |
| Nyewood Lane | Sân nhà | |
| 4000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Bognor Regis | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 4.00 | 4.20 | 0.95 | 3.00 | 0.88 | 0.93 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.53 ↓ | 4.33 ↑ | 5.25 ↑ | 1.01 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 0.90 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.72 | 3.94 | 3.84 | 0.89 | 3.00 | 0.91 | 0.93 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.54 ↓ | 4.29 ↑ | 4.62 ↑ | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | 0.90 ↓ | 1.00 | 0.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.80 | 3.80 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.48 ↓ | 4.33 ↑ | 4.80 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.76 | 4.00 | 3.80 | 0.90 | 3.00 | 0.82 | 0.90 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.60 ↓ | 4.40 ↑ | 4.60 ↑ | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | 0.84 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.71 | 3.88 | 3.50 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.93 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.52 ↓ | 4.08 ↑ | 3.99 ↑ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.73 ↓ | 0.79 ↓ | 1.00 | 0.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.80 | 3.80 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.47 ↓ | 4.33 ↑ | 4.80 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 4.20 | 3.72 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.75 | 1.50 | 0.38 |
| Live | 1.49 ↓ | 4.33 ↑ | 5.06 ↑ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.59 ↓ | 0.75 | 1.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.70 | 4.00 | 3.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | 0.75 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.