Kết quả bóng đá trận Blumenau EC vs CEC Santa Catarina, 03:00 ngày 30/08/2026
Santa Catarina Cúp Brazil · 03:00 ngày 30/08/2026
Blumenau EC 0 Kết thúc HT 0-1 1
CEC Santa Catarina
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 8
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Blumenau EC | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 | |
| 19' | ⚽ 0 - 2 | |
| 41' | ||
| 41' | ||
| HT 0-1 | ||
| 50' | ||
| 65' | ||
| 65' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 2 | 4 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 12 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 12 | 6 |
| Điểm | 3 | 5 | 10 | 20 |
Chủ = Blumenau EC · Khách = CEC Santa Catarina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Blumenau EC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (32%) | Thắng/Thắng | 5 (16%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 7 (18%) | Hòa/Thắng | 9 (28%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 7 (18%) | Bại/Bại | 4 (13%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Blumenau EC 0 (0%)Hòa 1 (100%)CEC Santa Catarina 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/06/24 | Blumenau EC | 1-1 (0-0) | CEC Santa Catarina | - | - | H |
Thành tích gần đây — Blumenau EC
TBHTBHHHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Jaragua SC | 0-3 (0-0) | Blumenau EC | - | - | T |
| 23/07/26 | Blumenau EC | 0-2 (0-2) | Nacao | - | - | B |
| 20/07/26 | Guarani de Palhoca | 1-1 (0-1) | Blumenau EC | - | - | H |
| 16/07/26 | Blumenau EC | 4-1 (2-0) | Metropolitano SC | - | - | T |
| 13/07/26 | Blumenau EC | 0-2 (0-1) | Hercilio Luz SC | - | - | B |
| 09/07/26 | Blumenau EC | 1-1 (0-0) | Juventus SC | - | - | H |
| 05/07/26 | Fluminense SC | 1-1 (0-1) | Blumenau EC | - | - | H |
| 28/06/26 | Blumenau EC | 1-1 (0-1) | Sao Luiz(RS) | +0.5 | 2 | H |
| 25/06/26 | Blumenau EC | 1-2 (0-0) | Caravaggio | - | - | B |
| 21/06/26 | Sao Luiz(RS) | 1-1 (1-0) | Blumenau EC | -0.25 | 1.75 | H |
| 18/06/26 | Atletico Tubarao SC | 2-3 (1-1) | Blumenau EC | - | - | T |
| 08/06/26 | Blumenau EC | 0-1 (0-0) | Sao Jose PoA RS | +0.25 | 1.75 | B |
| 04/06/26 | Nacao | 0-6 (0-3) | Blumenau EC | - | - | T |
| 01/06/26 | Brasil de Pelotas | 1-2 (1-1) | Blumenau EC | -0.5 | 1.75 | T |
| 28/05/26 | Blumenau EC | 2-0 (2-0) | Guarani de Palhoca | - | - | T |
| 25/05/26 | Azuriz FC | 2-4 (0-3) | Blumenau EC | 0 | 1.75 | T |
| 21/05/26 | Metropolitano SC | 1-0 (1-0) | Blumenau EC | - | - | B |
| 17/05/26 | Blumenau EC | 0-1 (0-0) | Marcilio Dias SC | - | - | B |
| 14/05/26 | Hercilio Luz SC | 0-1 (0-0) | Blumenau EC | - | - | T |
| 11/05/26 | Blumenau EC | 0-1 (0-0) | Fluminense SC | - | - | B |
Thành tích gần đây — CEC Santa Catarina
HHTTTTBTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/06/26 | CEC Santa Catarina | 1-1 (0-0) | Sao Jose PoA RS | +0.25 | 2 | H |
| 22/06/26 | Sao Jose PoA RS | 1-1 (0-1) | CEC Santa Catarina | -0.25 | 1.75 | H |
| 08/06/26 | CEC Santa Catarina | 1-0 (0-0) | Cascavel PR | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/06/26 | Cianorte PR | 1-3 (1-0) | CEC Santa Catarina | -0.25 | 2 | T |
| 24/05/26 | CEC Santa Catarina | 1-0 (0-0) | Sao Luiz(RS) | - | - | T |
| 17/05/26 | CEC Santa Catarina | 1-0 (0-0) | Joinville SC | - | - | T |
| 11/05/26 | Guarany de Bage | 1-0 (0-0) | CEC Santa Catarina | - | - | B |
| 03/05/26 | CEC Santa Catarina | 3-0 (2-0) | Guarany de Bage | - | - | T |
| 26/04/26 | Joinville SC | 2-1 (2-0) | CEC Santa Catarina | -0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Sao Luiz(RS) | 4-4 (3-2) | CEC Santa Catarina | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | CEC Santa Catarina | 1-0 (0-0) | Cianorte PR | - | - | T |
| 06/04/26 | Cascavel PR | 1-0 (1-0) | CEC Santa Catarina | - | - | B |
| 12/03/26 | CEC Santa Catarina | 0-1 (0-0) | EC Jacuipense | +0.5 | 2 | B |
| 05/03/26 | CEC Santa Catarina | 1-1 (0-1) | Cuiaba | 0 | 2 | H |
| 22/02/26 | Avai FC | 3-0 (2-0) | CEC Santa Catarina | -1 | 2.25 | B |
| 19/02/26 | CEC Santa Catarina | 2-0 (0-0) | Iape | - | - | T |
| 15/02/26 | CEC Santa Catarina | 1-2 (0-1) | Avai FC | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | CEC Santa Catarina | 0-1 (0-0) | Barra FC | +0.25 | 2 | B |
| 01/02/26 | Barra FC | 1-1 (1-1) | CEC Santa Catarina | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/01/26 | CEC Santa Catarina | 3-1 (1-0) | Avai FC | 0 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
98
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
24
Sút bóng
812
Sút cầu môn
14
Tấn công
7972
Tấn công nguy hiểm
6759
Sút ngoài cầu môn
78
Đá phạt trực tiếp
810
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
Việt vị
11
Quả ném biên
1117
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Blumenau EC (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
CEC Santa Catarina (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CEC Santa Catarina (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 1 (17%)Xỉu 1 (17%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Blumenau EC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.99 | 2.25 | 0.74 | 0.76 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 51.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.30 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.63 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.83 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.00 | 2.70 ↑ | 1.02 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.65 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | 1.45 | 0.50 | 0.45 |
| Live | 100.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.45 | 0.50 | 0.45 | |
| 10BET | Sớm | 2.42 | 3.25 | 2.55 | 0.92 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.46 ↑ | 3.15 ↓ | 2.60 ↑ | 0.94 ↑ | 2.25 | 0.74 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.55 | 0.88 | 2.25 | 0.69 | 0.73 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.70 ↑ | 2.90 ↓ | 2.65 ↑ | 0.94 ↑ | 2.25 | 0.71 ↑ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.40 | 3.10 ↓ | 2.55 ↑ | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 64.00 ↑ | 13.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.77 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 126.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.