Kết quả bóng đá trận BKV Elore vs Szeged-Csanad Grosics II, 18:00 ngày 11/10/2026
NB III (Hungary) · 18:00 ngày 11/10/2026
BKV Elore 1 Kết thúc HT 0-1 1
Szeged-Csanad Grosics II
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 12
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| BKV Elore | Phút | |
| 13' | ||
| HT 0-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 3 | 2 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 13 | 18 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 38 | 14 |
| Điểm | 4 | 3 | 5 | 14 |
Chủ = BKV Elore · Khách = Szeged-Csanad Grosics II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| BKV Elore | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (11%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 6 (24%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (28%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
01
Sút bóng
11
Sút ngoài cầu môn
11
TL kiểm soát bóng
27%73%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
BKV Elore (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 2.83 bàn/trận
Szeged-Csanad Grosics II (22 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| BKV Elore | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Stadion Sport utcai | Sân nhà | |
| 6000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Budapest | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 4.60 | 4.20 | 1.53 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 4.20 | 1.53 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.50 | 4.40 | 1.50 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 4.20 ↓ | 1.50 | 0.44 ↑ | 2.50 | 1.60 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.90 | 4.40 | 1.42 | 0.73 | 3.25 | 0.80 | 0.74 | -1.25 | 0.79 |
| Live | 4.60 ↓ | 4.30 ↓ | 1.54 ↑ | 0.82 ↑ | 3.25 | 0.83 ↑ | 0.73 ↓ | -1.25 | 0.92 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 5.64 | 4.50 | 1.41 | 0.80 | 3.25 | 0.86 | 0.78 | -1.25 | 0.88 |
| Live | 13.40 ↑ | 1.14 ↓ | 7.84 ↑ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.26 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.90 | -1.25 | 0.90 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.12 ↓ | 7.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| BKV Elore | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Szeged-Csanad Grosics II | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).