Kết quả bóng đá trận Berazategui vs Centro Espanol, 01:00 ngày 09/08/2026
Primera C Metropolitana (Argentina) · 01:00 ngày 09/08/2026
Berazategui 0 Kết thúc HT 0-1 1
Centro Espanol
🟨 4 - 1 🟥 2 - 0 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Berazategui | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Santino Capurro | |
| 16' | ||
| HT 0-1 | ||
| Leonel Miranda | 53' | |
| Molina J. | 76' | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 6 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 9 | 9 |
| Điểm | 2 | 5 | 10 | 13 |
Chủ = Berazategui · Khách = Centro Espanol
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Berazategui | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (15%) | Thắng/Thắng | 14 (25%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 8 (14%) |
| 9 (35%) | Hòa/Hòa | 15 (27%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 5 (9%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 3 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 8 (14%) |
Bảng xếp hạng
Berazategui
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 9 | 11 | 6 | 27 | 20 | 38 | 9 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 4 | 4 | 17 | 14 | 16 | 19 |
| Sân khách | 14 | 5 | 7 | 2 | 10 | 6 | 22 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | - | - |
Centro Espanol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 12 | 4 | 4 | 38 | 24 | 40 | 1 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 20 | 15 | 20 | 1 |
| Sân khách | 10 | 6 | 2 | 2 | 18 | 9 | 20 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Berazategui 1 (33%)Hòa 1 (33%)Centro Espanol 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Centro Espanol | 0-0 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 20/10/24 | Centro Espanol | 0-1 (0-1) | Berazategui | - | - | T |
| 20/05/24 | Berazategui | 2-3 (2-2) | Centro Espanol | - | - | B |
Thành tích gần đây — Berazategui
THBTBHTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/8 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Berazategui | 1-0 (0-0) | Central Cordoba De Rosario | +0.5 | 1.75 | T |
| 01/08/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 25/07/26 | Berazategui | 0-1 (0-1) | Mercedes | - | - | B |
| 12/07/26 | Deportivo Paraguayo | 0-1 (0-0) | Berazategui | - | - | T |
| 05/07/26 | Berazategui | 0-2 (0-1) | Puerto Nuevo | +1 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Leandro N Alem | 1-1 (1-0) | Berazategui | +0.5 | 2.25 | H |
| 16/06/26 | Defensores de Cambaceres | 0-1 (0-0) | Berazategui | - | - | T |
| 09/06/26 | Berazategui | 2-1 (0-1) | Juventud Unida | +1 | 2.25 | T |
| 04/06/26 | Sacachispas | 1-0 (1-0) | Berazategui | +0.25 | 2 | B |
| 25/05/26 | Berazategui | 2-2 (2-1) | Argentino de Rosario | - | - | H |
| 17/05/26 | CA Atlas | 0-0 (0-0) | Berazategui | +0.5 | 2 | H |
| 10/05/26 | Estrella del Sur Alejandro Korn | 0-0 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 04/05/26 | Berazategui | 2-0 (1-0) | CA Lugano | - | - | T |
| 26/04/26 | Berazategui | 2-3 (0-0) | Victoriano Arenas | +1 | 2 | B |
| 20/04/26 | CA Fenix Pilar | 0-1 (0-1) | Berazategui | - | - | T |
| 12/04/26 | Centro Espanol | 0-0 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 07/04/26 | Berazategui | 1-1 (0-0) | Uhl Que Sa | +1 | 2 | H |
| 29/03/26 | Mercedes | 0-2 (0-0) | Berazategui | - | - | T |
| 23/03/26 | Central Cordoba De Rosario | 1-1 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 16/03/26 | Berazategui | 0-0 (0-0) | Deportivo Paraguayo | +1.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Centro Espanol
HBBHBTTTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Centro Espanol | 1-1 (0-1) | Leones de Rosario | +0.25 | 1.75 | H |
| 01/08/26 | Centro Espanol | 0-1 (0-0) | Victoriano Arenas | - | - | B |
| 26/07/26 | CA Lugano | 1-0 (0-0) | Centro Espanol | - | - | B |
| 13/07/26 | Uhl Que Sa | 0-0 (0-0) | Centro Espanol | - | - | H |
| 07/07/26 | Centro Espanol | 0-3 (0-1) | Mercedes | +0.5 | 2 | B |
| 27/06/26 | Deportivo Paraguayo | 0-2 (0-1) | Centro Espanol | - | - | T |
| 15/06/26 | Puerto Nuevo | 0-2 (0-0) | Centro Espanol | - | - | T |
| 07/06/26 | Centro Espanol | 3-0 (2-0) | Leandro N Alem | - | - | T |
| 31/05/26 | Defensores de Cambaceres | 1-1 (0-0) | Centro Espanol | 0 | 1.75 | H |
| 24/05/26 | Centro Espanol | 2-3 (1-1) | Juventud Unida | - | - | B |
| 17/05/26 | Centro Espanol | 1-0 (1-0) | CA Fenix Pilar | +0.5 | 1.75 | T |
| 12/05/26 | Sacachispas | 1-1 (0-0) | Centro Espanol | - | - | H |
| 05/05/26 | Centro Espanol | 3-2 (0-1) | Argentino de Rosario | - | - | T |
| 27/04/26 | Estrella del Sur Alejandro Korn | 1-0 (0-0) | Centro Espanol | - | - | B |
| 19/04/26 | Central Cordoba De Rosario | 0-1 (0-0) | Centro Espanol | - | - | T |
| 12/04/26 | Centro Espanol | 0-0 (0-0) | Berazategui | - | - | H |
| 04/04/26 | Victoriano Arenas | 0-0 (0-0) | Centro Espanol | - | - | H |
| 31/03/26 | Centro Espanol | 1-3 (1-2) | CA Lugano | 0 | 2 | B |
| 24/03/26 | Leones de Rosario | 1-4 (1-1) | Centro Espanol | - | - | T |
| 15/03/26 | Centro Espanol | 0-0 (0-0) | Uhl Que Sa | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
41
Sút bóng
612
Sút cầu môn
26
Tấn công
125127
Tấn công nguy hiểm
7947
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Berazategui (26 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Centro Espanol (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Berazategui (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (27%)Hòa 1 (9%)Bại 7 (64%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (36%)Hòa 1 (9%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLVLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUU
Centro Espanol (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 1 (20%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Berazategui | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 2.63 | 3.13 | 0.74 | 2.00 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 2.63 | 2.75 ↓ | 0.73 ↓ | 2.00 | 0.61 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.10 | 3.85 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 2.80 ↓ | 3.05 ↓ | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.80 | 0.92 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.38 ↑ | 2.85 ↓ | 3.05 ↓ | 0.88 ↓ | 2.00 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.94 | 2.92 | 3.35 | 0.94 | 2.25 | 0.74 | 0.94 | 0.50 | 0.74 |
| Live | 2.35 ↑ | 2.66 ↓ | 2.81 ↓ | 0.93 ↓ | 2.00 | 0.75 ↑ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.69 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.00 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 2.30 | 2.90 | 3.00 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.00 | 3.60 | 0.87 | 2.25 | 0.66 | 0.84 | 0.50 | 0.69 |
| Live | 2.35 ↑ | 2.85 ↓ | 2.90 ↓ | 0.80 ↓ | 2.00 | 0.76 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.65 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 2.87 | 2.95 | 0.49 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 2.25 | 2.87 | 2.95 | 0.49 | 1.50 | 1.45 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.96 | 3.10 | 3.72 | 0.93 | 2.25 | 0.76 | 0.68 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 2.40 ↑ | 2.77 ↓ | 3.10 ↓ | 0.62 ↓ | 1.75 | 1.05 ↑ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 2.88 | 3.50 | 1.03 | 2.00 | 0.78 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.35 ↑ | 2.80 ↓ | 3.00 ↓ | 1.03 | 2.00 | 0.78 | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Berazategui | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Centro Espanol | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).