Kết quả bóng đá trận Bentin Tacna Heroica vs Sport Huancayo B, 01:00 ngày 17/08/2026
B League (Peru) · 01:00 ngày 17/08/2026
Bentin Tacna Heroica 1 Kết thúc HT 0-0 0
Sport Huancayo B
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Bentin Tacna Heroica | Phút | |
| 25' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 64' | |
| 74' | ||
| 84' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 14 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 9 | 6 |
| Điểm | 2 | 4 | 16 | 13 |
Chủ = Bentin Tacna Heroica · Khách = Sport Huancayo B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bentin Tacna Heroica | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (22%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 4 (29%) |
| 3 (17%) | Hòa/Bại | 3 (21%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Bentin Tacna Heroica 0 (0%)Hòa 0 (0%)Sport Huancayo B 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/05/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Bentin Tacna Heroica
HTTTHBTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Comerciantes FC | 2-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | -0.5 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-0 (1-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 27/07/26 | EM Deportivo Binacional | 0-3 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | +1 | 2.25 | T |
| 20/07/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (1-1) | Union Minas | +1 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Sporting Cristal | 1-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | -1.5 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | - | - | B |
| 13/06/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-2 (2-1) | FBC Melgar | - | - | T |
| 31/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | Santos Ica | 2-1 (1-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 0-0 (0-0) | Alianza Universidad | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.5 | B |
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (2-0) | EM Deportivo Binacional | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
| 14/09/25 | Bentin Tacna Heroica | 1-2 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 08/09/25 | Carlos Manucci | 3-3 (1-1) | Bentin Tacna Heroica | -1.25 | 2.5 | H |
| 01/09/25 | Bentin Tacna Heroica | 0-0 (0-0) | FC Cajamarca | +0.25 | 2.5 | H |
| 24/08/25 | UCV Moquegua | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
| 10/08/25 | Univ.Cesar Vallejo | 4-2 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sport Huancayo B
THHHTTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/7 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (1-0) | Santos Ica | - | - | T |
| 01/08/26 | Alianza Universidad | 1-1 (0-0) | Sport Huancayo B | -0.75 | 2.25 | H |
| 19/07/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2 | H |
| 02/06/26 | Sport Huancayo B | 0-0 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | EM Deportivo Binacional | 0-1 (0-0) | Sport Huancayo B | -0.5 | 2.25 | T |
| 16/05/26 | Sport Huancayo B | 1-0 (1-0) | Union Minas | - | - | T |
| 11/05/26 | CD Estudiantil CNI | 2-0 (2-0) | Sport Huancayo B | - | - | B |
| 01/05/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Santos Ica | 2-0 (1-0) | Sport Huancayo B | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (1-1) | Alianza Universidad | - | - | H |
| 30/03/26 | Comerciantes FC | 3-2 (1-1) | Sport Huancayo B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
13
Sút bóng
611
Sút cầu môn
25
Tấn công
129140
Tấn công nguy hiểm
10190
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bentin Tacna Heroica (22 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Sport Huancayo B (17 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 0.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bentin Tacna Heroica (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU
Sport Huancayo B (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 1 (14%)Bại 2 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (14%)Hòa 1 (14%)Xỉu 5 (71%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bentin Tacna Heroica | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.58 | 3.50 | 5.40 | 0.97 | 2.25 | 0.81 | 0.75 | 0.75 | 1.04 |
| Live | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.13 | 4.50 | 0.63 | 2.25 | 0.71 | 0.60 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 0.91 ↑ | 1.50 | 0.48 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.59 | 3.60 | 4.70 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.73 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↑ | 95.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.30 | 4.40 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.72 | 3.30 | 4.40 | 0.86 | 2.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.25 ↑ | 100.00 ↑ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.59 | 3.60 | 4.70 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.73 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.61 ↑ | 3.55 ↓ | 4.55 ↓ | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.73 | 0.75 | 1.03 | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.43 | 4.89 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.70 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↑ | 95.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 3.22 | 4.37 | 0.91 | 2.25 | 0.83 | 0.97 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.30 ↑ | 29.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.25 | 4.33 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.15 | 4.40 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.67 ↓ | 3.35 ↑ | 5.00 ↑ | 0.70 ↓ | 2.00 | 0.96 ↑ | 0.82 ↑ | 0.75 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.65 | 3.37 | 4.44 | 0.78 | 2.25 | 0.94 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.58 ↓ | 3.47 ↑ | 5.24 ↑ | 0.81 ↑ | 2.25 | 0.94 | 0.76 ↓ | 0.75 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.71 | 3.25 | 4.40 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 101.00 ↑ | 1.30 ↑ | 1.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.34 | 4.54 | 0.87 | 2.25 | 0.81 | 0.90 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 3.89 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.30 | 4.33 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.10 | 4.60 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bentin Tacna Heroica | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Sport Huancayo B | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).