Kết quả bóng đá trận Bentin Tacna Heroica vs Santos Ica, 03:15 ngày 31/08/2026
B League (Peru) · 03:15 ngày 31/08/2026
Bentin Tacna Heroica 3 Kết thúc HT 1-1 1
Santos Ica
🟨 3 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 11
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Bentin Tacna Heroica | Phút | |
| 8' | ||
| 8' | ||
| 12' | ||
| 12' | ||
| 17' | ||
| 17' | ||
| 20' | ||
| 20' | ||
| 35' | ||
| 35' | ||
| 43' | ⚽ 0 - 1 | |
| 43' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 45' | |
| 2 - 2 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-1 | ||
| 3 - 2 ⚽ | 50' | |
| 4 - 2 ⚽ | 50' | |
| 5 - 2 ⚽ | 67' | |
| 69' | ||
| 79' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 19 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 11 | 19 |
| Điểm | 6 | 1 | 20 | 10 |
Chủ = Bentin Tacna Heroica · Khách = Santos Ica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bentin Tacna Heroica | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (22%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 3 (17%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 6 (35%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Bentin Tacna Heroica 1 (33%)Hòa 0 (0%)Santos Ica 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Santos Ica | 2-1 (1-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/06/25 | Bentin Tacna Heroica | 4-0 (2-0) | Santos Ica | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/25 | Santos Ica | 4-1 (2-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bentin Tacna Heroica
BTHTTTHBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Alianza Universidad | 1-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | 0 | 2.5 | B |
| 17/08/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-0 (0-0) | Sport Huancayo B | - | - | T |
| 10/08/26 | Comerciantes FC | 2-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | -0.5 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-0 (1-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 27/07/26 | EM Deportivo Binacional | 0-3 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | +1 | 2.25 | T |
| 20/07/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (1-1) | Union Minas | +1 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Sporting Cristal | 1-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | -1.5 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | - | - | B |
| 13/06/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-2 (2-1) | FBC Melgar | - | - | T |
| 31/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | Santos Ica | 2-1 (1-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 0-0 (0-0) | Alianza Universidad | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.5 | B |
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (2-0) | EM Deportivo Binacional | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
| 14/09/25 | Bentin Tacna Heroica | 1-2 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 08/09/25 | Carlos Manucci | 3-3 (1-1) | Bentin Tacna Heroica | -1.25 | 2.5 | H |
| 01/09/25 | Bentin Tacna Heroica | 0-0 (0-0) | FC Cajamarca | +0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Santos Ica
HBTBTBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Santos Ica | 3-3 (1-1) | Alianza Universidad | +0.25 | 2.25 | H |
| 09/08/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (1-0) | Santos Ica | - | - | B |
| 02/08/26 | Santos Ica | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Ayacucho Futbol Club | 2-0 (1-0) | Santos Ica | 0 | 2.25 | B |
| 20/07/26 | Santos Ica | 3-1 (1-0) | EM Deportivo Binacional | +1.25 | 2.25 | T |
| 29/06/26 | Los Chankas | 3-0 (2-0) | Santos Ica | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/06/26 | Santos Ica | 2-1 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Santos Ica | 0-1 (0-0) | Union Minas | +0.5 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | CD Estudiantil CNI | 3-0 (2-0) | Santos Ica | - | - | B |
| 17/05/26 | Santos Ica | 2-1 (1-0) | Bentin Tacna Heroica | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | Alianza Universidad | 1-2 (0-0) | Santos Ica | -1.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Santos Ica | 2-0 (1-0) | Sport Huancayo B | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | Comerciantes FC | 1-0 (1-0) | Santos Ica | -0.75 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Santos Ica | 0-0 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | H |
| 29/03/26 | EM Deportivo Binacional | 1-1 (0-0) | Santos Ica | -1.25 | 2.5 | H |
| 22/09/25 | Santos Ica | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/09/25 | FC San Marcos | 1-3 (1-1) | Santos Ica | - | - | T |
| 07/09/25 | Santos Ica | 1-2 (0-1) | Club Ada Jaen | +0.5 | 2.25 | B |
| 31/08/25 | Deportivo Union Comercio | 2-1 (1-1) | Santos Ica | - | - | B |
| 17/08/25 | Comerciantes FC | 3-0 (1-0) | Santos Ica | -0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
411
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
33
Sút bóng
108
Sút cầu môn
62
Tấn công
5980
Tấn công nguy hiểm
3563
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
1815
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Việt vị
14
Quả ném biên
2020
So Sánh Sức Mạnh
60 40
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bentin Tacna Heroica (18 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Santos Ica (17 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bentin Tacna Heroica (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 1 (9%)Bại 5 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (55%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOO
Santos Ica (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bentin Tacna Heroica | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.69 | 3.50 | 4.40 | 0.86 | 2.50 | 0.91 | 0.83 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.70 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.14 ↓ | -0.25 | 2.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.25 | 4.00 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.98 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.34 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.40 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 100.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.30 | 4.40 | 0.92 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.45 ↑ | 100.00 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.78 | 3.25 | 4.00 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.98 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.44 | 3.80 | 5.10 | 0.84 | 2.50 | 0.86 | 0.83 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.50 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 3.03 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.69 | 3.23 | 4.01 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 75.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.64 | 3.53 | 4.34 | 0.84 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.75 ↑ | 31.00 ↑ | 4.15 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.63 | 3.35 | 4.40 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.59 | 3.53 | 4.67 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | 0.76 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.33 ↑ | 30.71 ↑ | 2.42 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.50 | 4.20 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.00 ↑ | 4.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.60 | 4.54 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 4.27 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 0.88 | 2.50 | 0.93 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.50 | 6.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bentin Tacna Heroica | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Santos Ica | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).